ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 21011121314 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T84oplotM อ่านกระทู้
    ยิงดักหน้ามันเลย เทคนิคนี้ต้องฝึกไว้

สีเขียวยิงเข้าแน่นอน ลองเล่งไปที่ซากรถถังฝ่ายมััน แล้วจำจุดอ่อนนั้นไว
    โทษนะครับเป้าผมมันไม่มีบอกว่าสีเขียวหรือสีแดงอ่ะครับต้องปรับตรงไหนหรอ แต่ก่อนเล่นก็มีบอกแต่อยู่ๆดีๆมันก็หายไปไม่บอกกันซะงั้น
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ผมขอเล่นด้วยคนคับ

ชื่อ nakarinzakru

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,173
    Update รายชื่อเพิ่มให้เรียบร้อยครับ อย่าลืมเข้าไปแอดเพื่อนในเกมด้วยนะครับ สามารถพิมพ์ภาษาไทยคุยกันได้ในเกม
    ใครลงแล้วสมัครไอดีแล้วมาลงชื่อไว้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    433
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ผมอยากทราบว่า PANZER IV กับ PANZER III/IV มันต่างกันยังไงครับ

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    pz4 ปืนดีกว่า แต่วิ่งช้ากว่า pz3/4

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไม่ได้เล่นมา นานแล้วๆๆ เคาะฝุ่นรถถังก่อนๆ แหะๆๆๆ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    ทำไมพอเข้า install แล้วมันขึ้นว่า non 7z Archive อะครับ

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ใช้ Winrar แต่งครับ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    7.2 Preview: Crew Skills

เวอร์ชั่น 7.2 เตรียมการอัพเดท ระบบสกิลของผลลูกเรือรถถังในเกมเวิร์ลดุออฟแทงคส์ ให้มีการปรับแต่งระบบสกิลที่หลากหลายเพิ่มมากขึ้นมานั้นเองครับ
    ที่จะได้ความแตกต่างที่ไม่ซ้ำกันและมีรูปแบบการเล่นที่แตกต่างกันออกไป ในแต่ละสไทล์การเล่นของแต่ละคน

ตัว 7.2 ยังอยู่ในการพัฒนาอย่างต่อเนื่องของทีมงาน เพราะฉะนั้นพวกเราสามารถแจ้งข้อมูล เสนอแนะกี่ยวกับสกิลลูกเรือระบบใหม่นี้ได้ว่าพวกมันจะลงตัวได้ดีหรือป่าว

Commander (ผู้บัญชาการ)
    Jack-of-all-trades - Skill
    ผู้บัญชาการทหารได้เรียนรู้เฉพาะด้านและสามารถทำงานรับช่วงต่อจากลูกเรือคนอื่นๆได้เมื่อพวกเขาบาดเจ็บ ประสิทธิภาพของสกิลแปรผันตามจำนวนของลูกเรือที่ได้รับบาดเจ็บ

Tutor - Skill
    นอกจากผู้บัญชาการแล้วลูกเรือทั้งหมดจะได้รับค่าประสบการณ์เพิ่มขึ้นในสมรภูมิสู้รบ ระดับจำนวนขึ้นอยู่กับสกิลนี้

Eagle Eye - Skill
    ระยะการมองเห็นสูงสุดเพิ่มขึ้นด้วยการเรียนรู้ทักษะสกิลนี้ หากอุปกรณ์สังเกตการณ์มีความเสียหายประสิทธิผลสกิลจะเพิ่มขึ้น

Premonition - Perk
    เมื่อผู้บัญชาการได้รับความสามารถนี้ จะสามารถรู้ว่าตัวเองนั้นถูกสอดแนมอยู่หรือไม่ ในอินเตอร์เฟซจะปรากฏขึ้นและบอกว่ารถถังเราถูกสอดแนมอยู่หรือไม่ แต่คงจะไม่ได้ระบุระยะเวลาจนกว่าคุณจะไปตรงจุดที่ลับตาหรือไม่สามารถตรวจพบเห็นได้จากศัตรู สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%

Expert - Perk
    เมื่อเล็งไปยังจุดของยานพาหนะ จะแสดงโมดูลทั้งหมดของความเสียหาย สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%
    Driver (ผลขับรถถัง)
    Ace - Skill
    เพิ่มความเร็วในการหมุนตัวของรถถัง ประสิทธิภาพของสกิลขึ้นอยู่กับการฝึก

Off Road Master - Skill
    ลดความต้านทานตามพื้นดินต่างๆที่จะเคลื่อนที่ผ่าน สกิลนี้จะเพิ่มความคล่องตัวของรถบนพื้นดิน และช่วยลดระยะเวลาที่จำเป็นต่อการเพิ่มความเร็วของรถถังได้ดียิ่งขึ้น ประสิทธิภาพของสกิลขึ้นอยู่กับการฝึก

Cruise Master - Skill
    ลดการกระจายตัวของปืนที่เกิดจากการเคลื่อนที่ของยานพาหนะ ไม่รวมถึงการหมุนตัวรถถัง ประสิทธิภาพของสกิลขึ้นอยู่กับการฝึก

Ramming Master - Skill
    เพิ่มความเสียหายต่อการวิ่งชนรถถังศัตรู และลดความเสียหายที่เกิดขึ้นกับรถถังของผู้เล่น โบนัสนี้ไม่มีผลต่อทีมเดียวกันและยานพาหนะเคลื่อนที่ในทีมตัวเอง

Neatnik - Perk
    เครื่องยนต์ไม่มีการรั่วไหลของน้ำมันหรือก๊าซโซลีน และลดโอกาสการเกิดเพลิงไหม้ สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%
    Gunner (ผลยิงปืน)
    Master Gunsmith - Skill
    ลดความเสียหายที่เกิดจากการแพร่กระจายรัศมีดาเมจรอบๆป้อมปืนรถถัง เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผล
    ถ้าลูกเรือมีหลายทักษะของการฝึกอบรม ประสิทธิภาพของสกิลขึ้นอยู่กับการฝึก

Sharp-shooter - Perk
    เพิ่มโอกาสกระสุนปืนที่จะเกิดความเสียหายต่อโมดูลของรถถัง และลูกเรือในยามวิกฤต โบนัสนี้ไม่มีผลต่อความเสียหายที่มาจากกระสุน HE
    เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผลถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม
    สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%

Steady Hands - Skill
    ลดการขยายตัวที่เกิดจากการหมุนป้อมปืน เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผลถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม
    ประสิทธิภาพของสกิลขึ้นอยู่กับการฝึก

Nemesis - Perk
    เพิ่มระยะเวลาที่ยานพาหนะของข้าศึกจะตรวจพบในพื้นที่ขนาดเล็กที่ด้านหน้าของตัวปืน เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผลถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%
    Loader (ผลบรรจุกระสุนปืน)
    'Non-impact' Ammo Rack - Perk
    เพิ่มความทนทานของชั้นเก็บกระสุน เพราะกระสุนจะต้องถูกวางไว้ในที่ถูกต้อง และไม่มีการสัมผัสโดยตรงระหว่างกระสุนปืนแต่ละลูก เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผล ถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม
    สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%

Hunch - Perk
    เมื่อโหลดกระสุนชนิดที่แตกต่างกัน มีโอกาศที่กระสุนจะโหลดได้ทันที โหลดทันทีไม่สามารถเกิดขึ้นได้มากกว่าหนึ่งครั้งก่อนที่จะวนกลับมาเต็มเสียก่อน ถ้าลูกเรือมีการฝึกมากเท่าไหรประสิทธิผลก็เห็นชัดขึ้น สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%

Do-or-Die - Perk
    เมื่อเลือดเหลือยต่ำกว่า 10% จะช่วยเพิ่มการโหลดกระสุนของยานพาหนะ เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผลถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%
    Radio Operator (ผลทหารวิทยุ)
    Boffin - Skill
    ช่วยเพิ่มสัญญาณวิทยุ เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผลถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม ประสิทธิภาพของสกิลขึ้นอยู่กับการฝึก

Sonar - Skill
    ช่วยเพิ่มระยะการมองเห็น เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผลถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม
    ประสิทธิภาพของสกิลขึ้นอยู่กับการฝึก

Retransmitter - Skill
    ช่วยเพิ่มช่วงสัญญาณวิทยุของรถถัง ที่เป็นทีมของเราทั้งหมดอยู่ภายในรัศมีของช่วงส่งสัญญาณ เฉพาะในระดับการฝึกอบรมที่สูงสุดของสกิลนี้จะมีผลถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม ประสิทธิภาพของสกิลขึ้นอยู่กับการฝึก

Last Ditch Attempt - Perk
    เมื่อรถของคุณจะถูกทำลาย แต่ผู้ประกอบการวิทยุไม่ได้ถูกฆ่าตาย เขายังคงส่งพิกัดของยานพาหนะศัตรูในช่วงเวลาสั้นๆได้ เฉพาะในระดับการฝึกอบรมสูงสุดของสกิลนี้จะมีผลถ้าลูกเรือคนอื่นๆ มีหลายทักษะของการฝึกอบรม สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100%
    All Crewmen (ผลประจำรถถังทั้งหมด)
    Brothers-in-arms - Perk
    หากสมาชิกทุกคนในทีมมีเพิร์คนี้ พวกเขาจะได้รับโบนัสในทุกๆทักษะทั้งหมด สกิลเพิร์คนี้จะใช้งานได้เมื่อได้รับการฝึกอบรมถึง 100% เพิร์คนี้จะไม่ทำงานหากสมาชิกคนใดคนหนึ่งถูกคัดออก
    โปรดทราบว่าสกิลข้างต้นดังกล่าวอาจมีการเปลี่ยนแปลงและอาจแตกต่างไปจากรุ่น 7.2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aehrocker : 25th February 2012 เมื่อ 20:02

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Marut156 คับ

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    7.2ดูมีไรให้น่าลองขึ้นอีกเยอะเลยแหะ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอแจมด้วยคนครับ ชื่อในเกมส์ Yaguzanook ครับ ถนัดเล่น Heavy Tanks ครับ ส่วนตัวชอบรถถังฝ่ายเยอรมันโดย เฉพาะ E-75 กับ Tiger
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YaguzaNooK : 25th February 2012 เมื่อ 19:04

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    น่าเล่นมากคับๆ

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    ท่ามีแนวเดินยิงหน่อยก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    0
    ชื่อในเกม outzaza144 ครับ ตอนนี้กำลังซิ่ง M3 Lee อยู่ครับ จะได้ sherman แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมถนัดการเล่น madium tank ครับ แต่จริงๆชอบเล่น tank destroyer กำฃังเก็บประสบการณ์กับเงินอยู่

กล่าวขอบคุณ
    0
    แอดให้ทีนะครับ ตอนนี้เล่น M4 Sherman แล้ว outzaza144 นะครับ

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    Update รายชื่อเพิ่มให้เรียบร้อยครับ อย่าลืมเข้าไปแอดเพื่อนในเกมด้วยนะครับ สามารถพิมพ์ภาษาไทยคุยกันได้ในเกม
    ใครลงแล้วสมัครไอดีแล้วมาลงชื่อไว้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supichet144 อ่านกระทู้
    แอดให้ทีนะครับ ตอนนี้เล่น M4 Sherman แล้ว outzaza144 นะครับ
    เล่นฝั่งของ EU หรอครับผมหาชื่อใน US ไม่มีเลยแฮะ แอดในเกมก็ไม่เจอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ผมชื่อ mnza1234 คับลงให้ด้วยนะคับ

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mnza1234 อ่านกระทู้
    ผมชื่อ mnza1234 คับลงให้ด้วยนะคับ
    อัพเดทให้แล้วครับ
    และก็ อัพรายชื่อรถถังฝรั่งเศส และจีนเพิ่มเติมที่หน้าแรก ...

มีแคลนคนไทยเพิ่มมาอีก 1 แคลน [THAI] Thailand
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aehrocker : 27th February 2012 เมื่อ 14:30

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อยากได้ Type59 มากอ่ะ มันสมดุลดี แต่เสียดายไม่มีขายแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เย้เซิฟเข้าไม่ได้ update หรือ เราเข้าไม่ได้เองหว่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีสิเพียงแต่ต้องเล่นรถถังให้ได้หลายขั้นก่อน เพราะมันเป็นรถถังแคช

Tags for this Thread