ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ผมว่าถ้าเป็นญี่ปุ่น คงได้เป็นนินจาละครับทีนี้

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ถ้าอียิบก็ต้องมีกับดัก
    คราวนี้บุกสุสานมันส์แน่

กล่าวขอบคุณ
    844
    ได้รับคำขอบคุณ: 553
    ทาง Ubisoftware ได้ออกมายืนยันแล้วนะครับว่า พระเอกจะชื่อ อาราดิน ภาคนี้เราจะสวมบทเป็นนักฆ่าฝึกหัด ไปหาตะเกียงวิเศษ แล้วไปปราบจอมมารครับ

ปล. ใครเชื่อผมมั้ง ?

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aondrift อ่านกระทู้
    ท่าไป ญี่ปุ่น สงสัยจะได้ดู Assassin Vs Ninja
    นินจา กับ assassin มันคืออย่างเดียวกันนะครับ เเต่ของญี่ปุ่นเค้ามีศัพท์เฉพาะไงเรียกว่า นินจา

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popza01 อ่านกระทู้
    ไม่แน่ว่าPCอาจจะไม่ลงเพราะubisoftงอลชาวPC GAMER
    ท่านก็อย่าเพิ่งพูดไป เป็นลาง 555

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เพิ่งเล่นจบภาคRe ตัวละครหลักน่าจะเป็นเดมอน นะภาคต่อไปแล้วอีกอย่างตอนจบรถที่เดมอนอยู่ขับมาถึงจุดเริ่มที่พระเจ้าล้างโลกพอดีทุ่งหญ้ากว้างๆมีกังหันเห็นฝรั่งมันบอกว่า ตูลิน
    เสรีภาพ เป็นสิ่งที่สิ่งมีชีวิตทุกอย่างพึงมี
    ไม่ยึดติดกับสิ่งใด พอใจในสิ่งที่เรามี พอดีกับสิ่งที่เราได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อียิปต์มันเป็นอารยธรรมที่มีมาก่อนคริสกาลอีกนะครับ ทำไมถึงจะทำย้อนหลังไปหลายพันปีหว่า

ผมว่าที่เป็นไปได้ที่สุดถ้าจะเอาเรื่องราวแบบต่อเนื่องถ้าไม่ใช่ลอนดอนก็น่าจะเป็นปารีสหรือยุคกำเนิดอเมริกาเลย

แต่ถ้าจะไปอียิปต์จริงงั้น "เดสมอน ไมล์" ก็คงจะไม่มีบทบาทแล้วสิ เพราะมันคนละโซนกันเลยแล้วเนื้อเรื่องหลักก็คงเป็นของตัวละครอื่น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไม่อยากให้ย้อนอดีตอะครับ อยากให้เนื้อเรื่องประติดประต่อมากกว่า แล้วพวกที่ชอบบอกว่ากลัวจะไม่ลง pc ผมว่าแปลกนะ เขาก็ลงทุกภาค

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: