ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457

Sumioni เกมสุดจินตนาการ ที่ผสนความแอคชั่นและความคิดสร้างสรรลงในเกม PSVITA

Sumioni สุดยอดเกม Action เหนือจินตนาการ ด้วยการดึงคุณสมบัติการเครื่อง PSVITA ออกมาใช้งานได้อย่างเต็มที่ไว่าจะเป็นการใช้งานในส่วนการ Touch Screen หน้าจอ และด้านหลังตัวเครื่อง การออกแบบการโจมตีด้วยปลายนิ้วยพร้อมฉากแอคชั่นในรูปแบบของลายเส้นของเกม Sumioni เป็นเกมที่เน้นทักษะความเป็นไปได้ในส่วนของตัวเกม กราฟฟิกของตัวเกมดูเป็นรูปแบบของลายเส้นการ์ตูน ญุี่ปุ่นจ๋าแบบสุด ๆ ถ้าใครชอบเกมแนวซามูไร ก็ลองหามาเล่นกันได้ดูนะคครับ โดยตัวเกม Sumioni จะเปิดวางจำหน่ายในวันที่ 2 เดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า ในโซนญี่ปุ่น คาดว่าในไทยน่าจะมีการน้ำเข้าอยู่นะครับ อย่างไรก็ตามลองถามทางร้านเกมชั้นนำทั่วไปดูล่ะกัน คาดว่าน่าจะมีการนำเข้ามาจัดจำหน่าย

SS

Credit:: http://www.notebook4game.com/web/660...8%81%E0%B8%A1/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    โวววเสียตังค์อีกแล้ววว

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ไม่น่ามันเลย เหมือนเกมในคอมที่ให้ บอลเก็บดาวเลยอ้ะ 55

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    โคตรน่าเล่นเลย ครับ สงสัยต้องเก็บเงินซื้อจริงๆ แหะ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    ค่ายนี้ที่ทำ tenchu/ shinobido/way of samurai อะครับ น่าสนุก