ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

เมีย เสก-โลโซ ยัวะโดนซ้อม โพสรูปผัวเสพยาไอซ์ประจานสังคม

เมีย เสก-โลโซ ฉุนจัดสามีทำร้ายร่างกาย จนต้องหอบลูกหนีออกจากบ้านตัวเอง สางแค้นโพสรูป"เสก" เสพแต่ยาไอซ์ กัญชา ประจานสังคม บอกนี่แค่ตัวอย่างจะให้แฉไม๊ มีเยอะ พร้อมเผยพี้ยาจนหลอนอ้างมีคนสะกดรอยตาม มีคนดักฟังโทรศัพท์จนเปลี่ยนเบอร์เป็น10

วันนี้ 2 ธ.ค. มีความเคลื่อนไหวทางโซเชียลเน็ตเวิร์ก ว่า เมียเจ้าพ่อขาร็อก เสก-โลโซ ศุขพิมาย โพสข้อความประจานสามีผ่านเฟซบุ๊กWiphakorn Sookpimay ดังนี้ "วันๆ****ไม่ทำห่าไรเสพแต่ยาไอ้ซ์ กัญชาให้ลูกเห็นว่า***เล่นยา กูก็อยากรู้นักว่าคนไทยยังจะสนับสนุนไอ้ขี้ยา ทิ้งครอบครัวไปได้อีกสักกี่น้ำ ขอให้คนไทยตาสว่างได้แล้ว กูกับ***ตายกันไปข้างนึง" จากข้อความดังกล่าวทำให้บุคคลภายนอกโพสตอบหลายความเห็น เชิงขอให้ลบรูปออกแล้วหันหน้าคุยกัน

แต่เจ้าตัวยังยืนยันไม่ลบอ้าง "ลบเพื่อไร ในเมื่อมันยังไม่ให้เกียรติพี่" , "จะปกป้องมันทำไม ในเมื่อมันทำให้ลูกๆพี่ร้องไห้ใหญ่เลยโดบเฉพาะน้องกวาง เห็นเค้าเม้นไม๊ เค้าเกลียดพ่อเค้าแล้วยิ่งกว่าไส้เดือนกิ้งกือ"

พร้อมกับประณามถึงพฤติกรรมอีกว่า "ทีมันยังไม่สงสารลูกๆ ลูกๆรู้เห็นหมดแล้วและไม่ต้องการพ่อแล้ว พี่เลี้ยงลูกคนเดียวมาหลายเดือนแล้วค่ะ"

นอกจากนี้ เมีย เสก-โลโซ ยังโพสอีกว่า "กูกะลูกทน***มาหลายปีแล้วทั้งกระทืบกูซ้อมกูทำร้ายร่างกายจิตใจกูกับลูก กูต้องมาอยู่ข้างนอกกับลูกมาเดือนกว่าแล้ว ***ยังหน้าด้านอยู่ในบ้านกูอยู่ได้ ทำผิดเสือกไม่เสียสละให้ลูกเมียอยู่บ้าน *******จะเอาทุกอย่าง เห็นแก่ตัว"

"เดี๋ยวก็บอกมีคนสะกดรอยตาม,มีคนดักฟังโทรศัพท์จนเปลี่ยนเบอร์เป็น10เดี๋ยวก็บอกแกรมมี่กำลังจะทำร้าย***,บอกว่าครอบครัวกูจะทำร้าย**********ไม่รู้รึไงที่***แสดงออกเป็นเพราะ***เพี้ยนยาไอ้ซ์น่าสมเพศและ***ตกอยู่ในความกลัว ไม่ใช่ความกล้า ขี้ขลาด"

"คนอย่าง*******คงจะเจริญหรอกน่ะ ทำงานเก่งอย่างเดียวแต่ไม่มีมนุษยธรรม เห็นแก่ตัว ทำบุญเอาหน้า ทิ้งได้แม้กระทั่งลูกเมียที่อยู่กันมาเกือบ20ปี ไอ้*****เสกหน้าตัวเมีย" พร้อมสัมทับ "แล้วทำไมเค้าทำร้ายจิตใจพวกพี่กับลูก โกหกหลอกลวง จะให้แฉไม๊ มีเยอะ นี้แค่ตัวอย่าง"

credit : http://www.manager.co.th

ปล.. ถ้าทีมงานเห็นว่ากระทู้นี้ไม่เหมาะสมก็ลบได้เลยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bluzterxernie : 3rd December 2011 เมื่อ 07:15

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เห็นภาพแค่แล้วหมดสัทธาเลย

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    โอ้วพี่ เสกเรา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย UkuleleAlone : 3rd December 2011 เมื่อ 20:32

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    จิงหรอครับเนี่ย *-*
    My Pc >> Intel Core I5 2320 @3.0 Ghz Ram 8 Gb GTX 650 2 GB Windows 8.1 64bit

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    นักดนตรีกับยาเสพติดมันกลายเป็นของคู่กันไปแล้วหรอเนี่ย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ผมอ่านคอมเม้นแล้วอยากจะกระทืบคนที่บอกว่าดนตรีกับยามันเป็นของคู่กันทำเป็นมาอ้างถ้าไม่เสพยาก็คิดเพลงดีๆไม่ได้หรอก ถุ๊ย......

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    อะไรวะ ไม่อยากจะเชื่อ ยังตรึงตาใจกับโฆษณาm100ที่พี่เสกวิ่งตีลังกาจากกำเเพงอยู่เลย

ไอห่าเอ๊ย ไปตายไป

`Dota for Ever !
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,073
    หมดแล้วๆ จบๆ !
    It` My Life ! I HON ,,

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    นักดรตรี ใคร ๆ ก็เสพกัน ข่าวนักดนตรี เสพยาแล้วตายก็มีบ่อยไป ไม่แปลก ๆ
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ผมไม่เคยชอบเสกเลยนะ ชอบแต่เพลงที่เค้าทำมาให้ฟัง
    So_Jaff

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อืมนะฟังหูไว้หู

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เขาเสพยา ถึงได้เพลงดี ๆขึ้นมาไง ไม่หลับไม่นอน 555

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ถ้าเสพแล้วหล่อนจิตวิญญานแห่งนักดนตรีจะบังเกิดมั้ง
    Hoolywood Undead

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผู้หญิงเค้าจะทนจนถึงที่สุด...นี่คงจะสุดๆแล้ว สมควรแล้วครับ คนที่ไม่รักลูกรักเมีย...สมควรโดยประณาม..เสียสถาบันนักดนตรีหมด....เลว

•[ Future Town ]• ณ :: Digital Getsway ::
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,438
    แต่ก่อนชอบเพลงพี่เสกมาก ตอนนี้หมดศรัทธาไปเลยอะ เศร้าใจแทนลูกเมียพี่เขา
    ★..................★.................★.............
    YOSHIO BIGBANG ---- TOPGD only :')

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    ทำไมคุณถึงเล่นยา -ใจสั่งมา
    เล่นแล้วรู้สึกยังไง -14อีกครั้ง
    คิดยังไงถึงเล่น -ฉันไม่สำออย
    ส่วนมากเล่นยาตอนไหน -ฝนตกที่หน้าต่าง
    ไปเอายามาที่ไหนครับ -พันธ์ทิพย์
    ไปยังไง -มอเตอร์ไซรับจ้าง
    ใช้เวลาเสพครั้งละเท่าไหร่ -5นาที
    ตอนนี้รู้สึกอย่างไรที่โดนกระแสด่าอยู่ขณะนี้ -เกลียดตัวเอง
    คิดว่าตัวเองตอนนี้อยู่ในสภาพไหน -ผู้ชนะ
    สุดท้ายมีอะไรฝากถึงแฟนเพลงบ้าง -เคยรักฉันบ้างไหม

ก๊อบเค้ามาอีกที - -

SNSD Fanclub @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 792
    อ่านดราม่าที่นี่เลยครับ

http://drama-addict.com/2011/12/03/%...8%B1%E0%B8%9A/

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    หลักฐานแน่นหนา จบกัน

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เวณ...................

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kyokyosa132 อ่านกระทู้
    นักดรตรี ใคร ๆ ก็เสพกัน ข่าวนักดนตรี เสพยาแล้วตายก็มีบ่อยไป ไม่แปลก ๆ
    ไร้สาระหว่ะ คนรู้จักผมที่เป็นนักดนตรีตั้งหลายคนก็ไม่เห็นจะเสพยาอะไรพวกนี้เลย
    ไม่เกี่ยวกับนักดนตรีหรอก เกี่ยวกับสมองส่วนบุคคลมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    เสื่อมสุดๆเลยว่ะ เป็นนักดนตรีที่เคยชอบแท้ๆ มาเจอแบบนี้***** หมดกัน

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ระวังหลอนแล้วฆ่าตัวตายแบบคนในรูป avatar ผมน่ะ พี่เสกเอ้ย! เสียหมด (ม้าดีกว่าไอซ์แพง) ล้อเล่นครับ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ทำไมคุณถึงเล่นยา -ใจสั่งมา
    เล่นแล้วรู้สึกยังไง -14อีกครั้ง
    คิดยังไงถึงเล่น -ฉันไม่สำออย
    ส่วนมากเล่นยาตอนไหน -ฝนตกที่หน้าต่าง
    ไปเอายามาที่ไหนครับ -พันธ์ทิพย์
    ไปยังไง -มอเตอร์ไซรับจ้าง
    ใช้เวลาเสพครั้งละเท่าไหร่ -5นาที
    ตอนนี้รู้สึกอย่างไรที่โดนกระแสด่าอยู่ขณะนี้ -เกลียดตัวเอง
    คิดว่าตัวเองตอนนี้อยู่ในสภาพไหน -ผู้ชนะ
    สุดท้ายมีอะไรฝากถึงแฟนเพลงบ้าง -เคยรักฉันบ้างไหม
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    หมดกันครับ
    เล่นยา ทิ้งลูกทิ้งเมีย ที่ให้อภัยไม่ได้คือตีเมียดูดให้ลูกเห็นอีก ****เอ้ย
    รอฟังความจริงอีกที

What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1

ไม่จริงมีคนใส่ร้ายพี่เสกผม!!!!

ที่จริงพี่เขาดูดน้ำส้มต่างหาก!!!

(ล้อเล่นจ็ะ)

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ: