ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    งาน เข้า ละ ไง Hack map เกลือน แน่ เลย

แบบ นี้ ถ้่า ฟรี ก็ ของ เป็น เซิฟ นอก ละ กัน

คน ไทย เกรียน ๆ จะ ได้ ไม่ รู้ จัก

เด่ว Hack map เกลือน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    น่าเล่นมากครับ อยากลองเล่นดู ยังไม่เคยเล่น Dota เลยเล่นแต่ HoN

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    เงินไม่มี ไม่ต้องเล่น คอมเป็นหมึนชื้อได้ เกมไม่ถึง 1000 ชื้อไม่ได้ แบบนี้ก็ไม่ต้องมีปัญยาเล่นโหมด มัลติ หรอก

แล้ว DOTA 2 นี่ผมหวังกับมันมาก หวังให้ใน Steam เกมนี้ราคาอย่างต่ำสัก 29.99 ไม่ใช่ Free Game
    ถ้า มันออกมาแล้ว อยากให้เกรียนไทยใช้ Steam ไม่เป็น และเมื่อเกมออกมา ในหมวด PC-Talk ถ้ามีใครมาถามเรื่อง Steam กับ Dota2 โหลด ลงยังไง
    ผมอยากให้ทุกคนไม่ต้องไปตอบอะ แล้วเชื่อได้เลย เกรียนไทยจะเต็ม Server Steam

คุณซื้อให้ผมเล่นไหมละ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    เกรียนมีทุกที่หนียังไงก็หนีไม่พ้นหลอกมันเหมือนเงาตามตัว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    เงินไม่มี ไม่ต้องเล่น คอมเป็นหมึนชื้อได้ เกมไม่ถึง 1000 ชื้อไม่ได้ แบบนี้ก็ไม่ต้องมีปัญยาเล่นโหมด มัลติ หรอก

แล้ว DOTA 2 นี่ผมหวังกับมันมาก หวังให้ใน Steam เกมนี้ราคาอย่างต่ำสัก 29.99 ไม่ใช่ Free Game
    ถ้า มันออกมาแล้ว อยากให้เกรียนไทยใช้ Steam ไม่เป็น และเมื่อเกมออกมา ในหมวด PC-Talk ถ้ามีใครมาถามเรื่อง Steam กับ Dota2 โหลด ลงยังไง
    ผมอยากให้ทุกคนไม่ต้องไปตอบอะ แล้วเชื่อได้เลย เกรียนไทยจะเต็ม Server Steam
    เค้าทำมาให้เล่นฟรีก็ดีแล้วครับ ทำไมหรอ เกรียนเยอะ แล้วหนักหัวคุณรึปล่าวล่ะ เราเล่นแล้วไม่เกรียนเป็นพอ โทษพวกนั้นไปแล้วได้อะไรถามหน่อย ???

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeroXIII อ่านกระทู้
    มีให้เล่นก็เล่นไปครับ

ฟรีก็บ่น เสียตังก็บ่น
    +10 +100 +1000

ผมว่าระบบมันคงไม่เน่าขนาดนั้นหรอกครับ dota ปัจจุบันเป็นแค่แผนที่ในเกม wc3 นะ เรื่องโปรแกรมโกง icefrog ทำไรไม่ได้มากอยู่แล้ว

เกมนี้มีคนติดตามเยอะครับ น่าจะไม่ทำให้ผิดหวัง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมไม่กลัวเรื่องมันโกงเท่าไรหรอก ถ้ามันขยันสมัคร id ใหม่ทุกวันละก็นะ

ขึ้นชื่อ steam มันเจออะไรแปลกๆรันมันแบนดะหมดแหละ