ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    310
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

Post วิธีเอาคีย์เกมส์ 36 เกมส์ จาก GFWL Free

เกมส์ที่เราจะได้น่ะครับผม
    Battlestations: Pacific - works, but no multiplayer
    Batman: Arkham Asylum - works, but no multiplayer
    BioShock 2 - works, nobody plays it
    Blazblue Calamity Trigger - multiplayer works
    Grand Theft Auto IV - works
    Grand Theft Auto IV - Episodes From Liberty City - Works
    Gears of War - works
    Fallout 3 - works, but no multiplayer
    Fallout 3: Game Of The Year Edition - works, but no multiplayer
    FlatOut: Ultimate Carnage - works, nobody plays it
    Fuel - works
    Hour of Victory - works, nobody plays it
    Halo 2 - works
    Juiced 2: Hot Import Nights - works, but multiplayer is dead
    Kane & Lynch: Dead Men - works, but multiplayer is dead
    Legend of the Galactic Heroes - works, but no multiplayer
    Quantum of Solace - works
    Red Faction: Guerrilla - works, but multiplayer is dead
    Resident Evil 5 - works
    Star Wars: The Clone Wars -- Republic Heroes - works, but no multiplayer
    Stormrise - works, but no multiplayer
    Street Fighter IV - works
    The Club - works, but no multiplayer
    Vancouver 2010 - works
    Viva Pinata - works, but no multiplayer
    Warhammer 40,000: Dawn of War II - steam+gfwl = will crash on pirated version of the game when joining
    Warhammer 40,000: Dawn of War II Chaos Rising - steam+gfwl = will crash on pirated version of the game when joining

สิ่งที่ต้องมี
    Google Chrome !!!
    วิธีทำ
    1.ต้องมีไอดี hotmail yahoo หรือ gmail ก่อนน่ะครับ
    2.สมัครไอดีเว็บนี้น่ะครับ http://adf.ly/40W3n (ใส่ Email จริงเท่านั้น)
    3.ยืนยัน Email
    4.login ที่เว็บ http://adf.ly/40WCI
    5.หา proxy polish ที่ http://adf.ly/40WK8
    6.ไปเอาคีย์ที่ http://adf.ly/40WP2 แล้วเลือกเกมส์ Kane & Lynch: Dead Men (keyเดัยวได้ 36เกม)
    7.เซ็ค Email ครับผม Wow !!!
    8.โหลดตัวเกมส์ครับผมเด๋วผมจะอัพเป็น bit ให้ มันบ่แป๊กแน่นอน - -*
    9.เมื่อโหลดตัวเกมส์เส็จ ก็เอา key ไปใส่ ในเกม key เดียวได้ 36 เกมส์

ใครที่ยังไม่มีตัวเกมส์ตาม มาโหลดกระทู้นี้ Bit แรงๆ - -* http://adf.ly/41CkH

วิธีใส่ proxy (Google Chrome) เท่านั้น !! ปล. Google Chrome ผมเป็นภาษาไทยน่ะครับ ไม่เข้าใจยังไงขออภัยด้วย
    1.ไปที่เมนู ตัวเลือก
    2.จากนั้นเลือกเมนูขั้นสูง
    3.มองลงมาจะเห็นหัวข้อ เครือข่าย แล้วจะเห็นคำว่า เปลี่ยนการตั้งค่าพร็อกซี ให้คลิ้กเข้าไป
    4.จะเห็นว่ามีหน้าต่าง Internet Properties ขึ้นมาให้กดไปหน้า connections
    5.เมื่อเข้าไปแล้วมองลงมาจะเห็นคำว่า Lan settings ให้คลิ๊กเข้าไปครับผม
    6.เมื่อกดเข้ามาแล้วจะเห็นหน้าต่าง Local Area Network(Lan) Settings ขึ้นมา แล้วจะเห็นคำว่า Use a proxy server for your LAN (These Settings will not apply to dial-up or VPN connections). เมื่อเห็นแล้วให้กด ติก
    7.เมื่อกด ติกแล้ว จะช่อง 2 ช่องขึ้นมา นั้นก็คือ Address และช่อง Port ซึ่ง2ช่องนี้ให้ใส่ proxy ที่เราได้จาก http://adf.ly/40WK8 ลงไป
    8.เมื่อใส่ลงไปแล้วให้กด OK นั้นคือ เป็นอันเส็จสิ้นครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moolnw123 : 4th December 2011 เมื่อ 09:14

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    ได้จริงหรอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    OMG ได้จริงอะครับ คีย์แบบไหนอะ

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    ทำได้จริงครับพี่หมูเราเชือใจได้

ส่วน 150 พรุ่งนี้นะพี่
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 625
    ได้จิงหรอ รอคนมาทดสอบ

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [EMPTY] อ่านกระทู้
    ได้จิงหรอ รอคนมาทดสอบ
    ไม่ต้องหรอกครับไดพ้จริงๆๆ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    จิงไม่จิงผมมายืนยันไห้และแต่จะเอาไปไส่เล่นเกมยังไงครับจ.ข.ก.ท

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=47467

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    ไม่ได้อะมันไม่มีไรเลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12

ได้จิงครับสงสัยคีย์มีจํากัดมาทีหลังหมดสิทธิน่ะ ผมมาคนแรกเลยได้คนแรก555555รูปด้านล่างเองจ้า55

นี่ผมได้มาคนแรกเลย5555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    ได้คีย์แต่ใส่เกมส์ไม่ได้โม้นั้นเอง

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OnsenExorcist อ่านกระทู้
    หราๅๅๅๅๅ ผมเอาตั้งแต่เดือนก่อนละ (แต่ไม่รู้ว่าจะได้ 36 เกมส์) และ มัน แป้ก ไม่ยักจะใช้ได้ -0-
    เเล้วพี่เอาคีไปใส่ในไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    Redeam Codeยังไงผมได้ไปจะRedeamกับBlazBlueมันRedeamไม่ได้ทำไม่เป็นใช้กับSteamได้ไหมน็อ

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ได้cd key ของKane and Lynch Dead Men แล้วไปใส่ในไหนครับ หรือต้องโหลดเกมมาใส่

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    แล้ววิธีใส่คีย์ละ

กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OnsenExorcist อ่านกระทู้
    Stream และกำลังจะลอง กับ Games for Windows Marketplace อ่ะฮะ ได้ไม่ได้ยังไงจะมาบอกอีกที = ="

Ps. จขกท. ก็น่าจะบอกวิธีแอดคีย์ด้วยนา

Edit: สรุป ลองหมดและ " แป้ก "
    เอาคีย์ ไปใส่ GFWL เท่านั้น จ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    GFWL สมัครยังไง

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    [QUOTE=Crowszerro 3;567109]

ได้จิงครับสงสัยคีย์มีจํากัดมาทีหลังหมดสิทธิน่ะ ผมมาคนแรกเลยได้คนแรก555555รูปด้านล่างเองจ้า55

ผมก้อเป็นแบบนี้ครับ ตกลง หมดสิทธิไปเลยเหรอ หรือต้องรออีกวันครับ ชี้แจง ตรงนี้ทีครับ

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    เอาคีย์ ไปใส่ GFWL เท่านั้น จ่ะ
    ใส่ไงอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    310
    เอาไปใส่ใน เกมครับผม

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    สรุปว่าแป้กลบทิ้งเลยมู้นี้

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ไว้อาลัย กระทู้แป๊ก 36 นาทีๆละเกม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    กระทู้ดัก ให้คลิก!
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    310
    ไม่ได้แป้กครับ 1. ต้องมีเกมก่อน 2.ใส่ key ในเกมครับผม - -*

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ได้คีย์มาแล้ว ที่บ้านมีแผ่นผีตัวเต็มของ Batman : AA อยู่พอดีลองเลยแล้วกัน

ป.ล.แอคทิฟใน GFWL ได้ผลยังไงเดี๋ยวบอก

กล่าวขอบคุณ
    12
    ใครบอกแป้ก!!!!!!! ลองดูรูปนี่ซะก่อนแบบนี้แป้กมั้ยครับพี่ๆไส่คีย์เรียบร้อยแล้วน้าาาาาโพสหน้าแรกเลยของดีมีจํานวนจํากัดผมมาคนแรกได้ก่อนใครเลย5555ตอนนี้คงเอาไม่ได้ล่ะล่ะใครได้คีย์แล้วใช้ได้รายงานตัวหน่อย ผมและ1คน

[IMG][/IMG]

ว่าแต่ว่าใส่คีย์แล้วผมจะเลือกเล่นออนไลน์ตรงไหนอ่ะครับจ.ข.ก.ท ตรงเข้าเล่นออนไลน์ตรงไหนอ่ะ!!!!!!เกมที่จะลองคือresident evil 5 อ่ะครับทามไงต่ออุส่าดีใจทั้งทีแล้วผมไส่ค่าproxy google chome แล้วน่ะเอาไงต่อ???ครับ

เพิ่มเติมขึ้นตามรูปด้านล่างแล้วสามารถออนไลน์เลยได้ป่ะครับไส่อีเมลืไรnext-คอนตินิวไรหมดและขึ้นรูปแบบนี้แล้วไงต่ออ่ะครับจ.ข.ก.ทเล่นออนไลนืได้ยังอ่ะตื่นเต้นชิบทําได้คนแรกเลย

[IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 3rd December 2011 เมื่อ 23:36