ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [MF] Foobar2000 1.1.10

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 157

[MF] Foobar2000 1.1.10

Foobar2000 เป็นเครื่องเล่นเสียงขั้นสูงฟรีแวร์สำหรับแพลตฟอร์ม Windows บางส่วนของคุณสมบัติพื้นฐานที่รวมถึงการสนับสนุน unicode เต็มสนับสนุน ReplayGain และการสนับสนุนพื้นเมืองหลายรูปแบบเสียงที่นิยม

คุณสมบัติหลัก :

สนับสนุนรูปแบบเสียง : MP3, MP4, AAC, Audio CD, WMA, Vorbis, FLAC, WavPack, WAV, AIFF, Musepack, Speex, AU, SND ... และมากขึ้นด้วยส่วนประกอบเพิ่มเติม
    การเล่นที่ไม่มีช่องโหว่
    Unicode ได้อย่างเต็มที่
    ได้อย่างง่ายดายผู้ใช้สามารถปรับแต่งรูปแบบอินเตอร์เฟซ
    ความสามารถในการติดแท็กขั้นสูง
    การสนับสนุนสำหรับริปซีดีเพลงเช่นเดียวกับแปลงที่รองรับทั้งหมดรูปแบบเสียงที่ใช้คอมโพเนนต์แปลง
    สนับสนุน ReplayGain เต็ม
    แป้นพิมพ์ลัดที่ปรับแต่งได้
    องค์ประกอบสถาปัตยกรรมเปิดช่วยให้นักพัฒนาบุคคลที่สามเพื่อขยายการทำงานของผู้เล่น

หัวข้อ : Foobar2000 1.1.10
    ชื่อไฟล์ : foob​​ar2000_v1.1.10.exe
    ขนาดไฟล์ : 3.16MB (3,316,640 bytes)
    ที่ต้องการ : Windows XP / 2003 / Vista / 64 / XP64 / Vista64 / Windows7 Windows7
    ภาษา : en - US
    ใบอนุญาต : ฟรีแวร์

Download Click

joker123
    อยากรวยกดมาสมัครได้เลยที่ >>>> Click
    เข้าไปแล้วกด Join Now

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    โปรแกรมเล่นเพลงธรรมดาๆหรอครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เหมือนจะใช้ยาก ยากที่จะหยั่งถึง แต่ก็ขอบคุณที่นำมันมาครับ