ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

S4 League Online สงครามเด็กแนวที่สาวกเกมชูตติ้งทุกคนรอคอย

S4League
    สงครามเด็กแนว สุดไฮเทค
    “เหนี่ยวไกไปตามจังหวะเสียงดนตรี”

ผู้พัฒนา Pentavision
    ผู้ให้บริการในประเทศไทย Asiasoft Coporation Public Company Limited
    แนวเกม TPS (Third Person Shooting)
    Rating 13+
    ระบบปฏิบัติการ WIN98/ME/2000/XP

Minimum System Requirements
    * CPU: 1.0 GHz Intel P3 or equivalent
    * RAM: 256 MB
    * HDD: 3 GB free disk space
    * Graphics: 64 MB Graphics Memory
    * Sound Card: DirectX 9 Compatible
    * DirectX: Version 9.0c

Recommended System Requirements
    * CPU: 1.7 Ghz Intel P4 or equivalent
    * RAM: 512 MB
    * HDD: 3 GB free disk space
    * Graphics: 128 MB Graphics Memory
    * Sound Card: DirectX 9 Compatible
    * DirectX: Version 9.0c

“S4 League” เกมออนไลน์แนว TPS (Third Person Shooting) ถูกพัฒนาขึ้นโดยบริษัท Pentavision เป็นเกมออนไลน์ผสมความน่ารักสดใส gameplay รวดเร็วเหมาะสำหรับเด็กทุกวัยด้วยชุดแต่งตัวสุดน่ารัก ตัวเกมมีเพลงที่เป็นของตัวเองเพราะได้ Djmax มาช่วยสร้างสรรเพลงเพราะๆเร้าใจระหว่างเล่น ผู้เล่นยังสามารถเลือกอาวุธ ชุดแฟชั่นหลากหลายในแบบฉบับของตัวเอง

จุดเด่นของ S4 League
    1. โหมดที่มีให้เลือก ถึง 7 รูปแบบไม่ซ้ำกัน
    2. ตัวเกมเน้นไปที่ แฟชั่นให้ผู้เล่นสามารถเลือกตกแต่งได้ตามใจชอบ อาวุธภายในเกมที่สามารถเลือกใส่ได้ 3 ประเภท เพื่อให้ได้จัดตามที่เราถนัด
    3. ตัวเกมสดใส เสียงเพลงที่สนุกสนาน ทำให้เกมนี้ไม่ดูเครียดเลยแม้แต่น้อยและยังเล่นได้อย่างเพลิดเพลินอีกด้วย
    4. ระบบ “พักครึ่ง” ไม่มีเกมไหนที่มีแบบนี้ ระว่างการเล่นจะมีการพัก ให้เพื่อปรับเปลี่ยนอาวุธ กินน้ำ พักมือเพื่อลุยกันต่อได้เลย หรือปรึกษากันก็ได้
    5. การต่อสู้ไต่กำแพง เด้งตัวกับกำแพงทำให้เกมนี้ไม่เพียง เดินหน้ายิงแต่ต้องใช้เทคนิคเล็กน้อยเพื่อพิชิตชัยชนะ

สามารถดาวน์โหลด ได้ที่นี้

ช่วยกดให้ผมหน่อยนะกำลังเก็บคะแนนอยู่นะ ขอบคุณมากครับผม เกมนี้สนุกดีนะ ลองเล่นดู ^^

เครดิท
    - http://bbs.playfps.com/topic/4102-s4league/
    - http://www.online-station.net/news/game/25482

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ผมเล่นอยู่ครับ ชื่อ enoigame นะครับ
    FU_KALLCENSOR!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

กล่าวขอบคุณ
    9
    ครับผมไงก็ช่วย กดลิ้งดาวน์โหลดให้ผมด้วยนะขอบคุณครับ ^^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984

Talking

กดให้หน่อยนะนี้คลิปผมเล่นอิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย getmar1472 : 3rd December 2011 เมื่อ 23:20

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    มีเพลง OST มันส์ ๆ แนว ๆ ของเกมนี้มาฝากครับ

The Super Sonic!!

Download

http://www.4shared.com/audio/-v6TsBp...Planetboo.html

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    โหเกมนี้ผมจำได้เลยว่าเคยเ่เมื่อ1ปีที่เเล้วไปเล่นเซิฟนอกซึงเปนเซิฟใหญ่พวกโปรก้อเยอะของเซิฟนอกเเต่ประเทศไทยเพิ่งเอาเข้ามาตอนที่ผมจะลืมเกมนี้อยู่เเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้

กดให้หน่อยนะนี้คลิปผมเล่นอิอิ

กดให้แล้ว นะ อย่าลืมกดให้ผมด้วยละ ขอบคุณจ้า ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กดให้แล้วนะคร้าบ กดให้ผมด้วยยย

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    - - ไอ่พวกนี้ จะเอาตุ๊กตาเป่าลมเรอะจะัได้ช่วยกดให้ - -
    SUCK JKG !!!!

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107
    ของไม่ถาวร เเต่ก็ขอบคุณครับ ^ ^*
    แต่ของถูกนะคร้าบ^^ เล่นอยู่ชื่อ Huntz

กล่าวขอบคุณ
    9
    ขุดนิดหน่อยจ้า ><

กล่าวขอบคุณ
    928
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ผมเล่นอยุ่นะ ผมแต่งตัวเท่มาก ฮ่าๆๆ แต่ผมสงสัยบางอย่างคือ ทำไมเราจะเห็นคนอื่นหลายๆคนแต่งตัวเป็นเหมือนพนักงานไรสักอย่าง หรือว่าคนอื่นก็เห็นเราแบบนั้น แล้วที่แต่งเท่ๆไปก็จบอะดิ แล้วถ้าเราเล่นทีมไหน ทีมตรงข้ามจะไส่ชุดสีแดงไช่ไหมครับ ผมชื่อ J-Dragon นะ

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G-Dragon อ่านกระทู้
    ผมเล่นอยุ่นะ ผมแต่งตัวเท่มาก ฮ่าๆๆ แต่ผมสงสัยบางอย่างคือ ทำไมเราจะเห็นคนอื่นหลายๆคนแต่งตัวเป็นเหมือนพนักงานไรสักอย่าง หรือว่าคนอื่นก็เห็นเราแบบนั้น แล้วที่แต่งเท่ๆไปก็จบอะดิ แล้วถ้าเราเล่นทีมไหน ทีมตรงข้ามจะไส่ชุดสีแดงไช่ไหมครับ ผมชื่อ J-Dragon นะ
    แลคมั้งครับท่าน แต่ก็งี้แหละ CBT มันยังไม่ใช่ตัวสมบูรณ์ รอต่อไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    928
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ANTONz อ่านกระทู้
    แลคมั้งครับท่าน แต่ก็งี้แหละ CBT มันยังไม่ใช่ตัวสมบูรณ์ รอต่อไปครับ
    ไม่แลคนะครับ ไอหัวขาวๆไส่ชุดแขนขายาวธรรมดาๆอะ

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934
    กดให้ผมด้วย กดให้ทุกคนละ

กล่าวขอบคุณ
    9
    กดแล้ว จ้า กดให้เค้าด้วยนะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 347
    มีโปรป่าวเนี่ย ถ้ามีไม่เล่นหรอก เด็กไทย****ชอบใช้โปร ไม่รู้เป็นไร

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เกรียนล้างโลก อ่านกระทู้
    มีโปรป่าวเนี่ย ถ้ามีไม่เล่นหรอก เด็กไทย****ชอบใช้โปร ไม่รู้เป็นไร
    มีตั้งแต่เซิฟอินเตอร์ เหอๆ -.- มีเกมออนไลน์ตัวไหนเข้าไทยแล้วไม่มีโปรแกรมโกงบ้างอะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    เกมกากๆๆๆๆๆๆ

Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    ผมเล่นเวล 11 แล้วนะ โหดเวอร์ ไม่เคยหลุดจาก 3 อันดับ ไม่เติมก็เทพได้ เกมเด็กๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    เล่นเอาสนุก

คนใช้โปร มันพวก พิการ -3-

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    เปิดจริงๆเมื่อไหร่ เติมทันที(มั้ง) ถ้าโปร ขอไปเล่นเกมแผ่นแท้ดีกว่าไร้โปร

3XL
    กล่าวขอบคุณ
    1,738
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ทำไม ของ ที่ซื้อ เวลามันน้อยจังเลย

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    มีปัญหากับ X-Trap บอกวินโดว์มีปัญหา อดเลย Orz.....
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5