ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221

Red face >>> อยากหาผู้มีความรู้เกี่ยวกับเกมส์ Dynasty Warriors 6 หน่อยครับ <<< !!

ตามหัวข้อเลยครับผม ! อยากหาผู้มีความรู้เกี่ยวกับเกมส์ Dynasty Warriors 6 หน่อยครับ หรือ Trainer นั่นเองนะครับ
    ถ้ามีก็ช่วยตอบหน่อยนะครับ
    1. ผมเล่นกวนอู แล้วอาวุธผมเต็มจะลบทิ้งไงหรือครับ ?

ขอบคุณสำหรับคำตอบ

2.ไอเจ้าลิโป้ นี่ทำไมมันเก่งจัง ผมสู้เกือบชนะแล้วแต่แม่ทัพเพื่อนผมตายมีเคล็ดลับดีดีบอกหน่อยนะครับ ?

3.อัพเดท ม้าและอาวุธ ตรงไหน หรอ ครับ ?

ปล.ขอบคุณครับสำหรับผู้มีความรู้ทุกทราบ (ผมเล่นไป 1 ด่าน ก็เจอกด่านไอ ลิโป้เลย โหดมาก T.T)

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ขอดัน 1 ครั้งนะครับ