ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290

Question ขอชื่อเีรื่องการ์ตูน ที่เกี่ยวกับความรักหน่อย

คือว่า ผมอยากดู พอดีอยุ่แต่หมวดรักๆ Loveๆ ก็อยากมาดูการ์ตูนบ้าง

ขอแบบว่า ดูแล้วร้องไห้ก็ดี

ไม่ต้องเหนือธรรมชา่ติมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tentaethaibio : 5th December 2011 เมื่อ 01:58
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    Toradora จัด เต็ม โหด นิด
    AngelBeats! น้าง ฟ้า โดน ใจ โครด นั่ง ดู หลัง สาย ชล จบ เพราะ อยาก เจอนางฟ้า ต่อ 5 55
    Infinite Startos ฮาเร็ฒ นานาชาติ LC ไปแล้ว
    Mashiro-Iro Symphony -The color of lovers- หญิง 6-7 คนกับ บร๊ะ เอก คนเดียว O_O

ส่วนเกิน...มักเดินลำพัง
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    school days คับ รับ รอง คุณ จะ สนุก เหอะๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    Blog Entries
    1
    ถ้าจะเอาแบบรักๆซึ้งๆคงต้องเป็น

Clannad หลังๆจะออกแนวครอบครัวนิดหน่อย ซึ้งมากครับ
    Air ส่วนตัวไม่เคยดูครับ แต่ได้ยินว่าทำดีมาก ค่ายเดียวกับเรื่องข้างบน
    Kanon เช่นเดียวกับเรื่องข้างบน ได้ยินว่าทำดีมากเช่นกัน
    Amagami SS นำเสนอความน่ารักของนางเอกแต่ละคนได้ดีมากๆ
    Kimi ni Todoke จากหนังสือชื่อดังมาสู่จอเงิน สนุกครับ

จริงๆมีอีกเยอะ แต่ที่นึกออกก็มีแค่นี้หละน้อ

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    เน้น Amagami ครับ
    ถึงกับทรุด

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Boy Be วัยรุ่นวุ่นรัก

สนุกมากเรื่องนี้เกี่ยวกับความรักทุกตอน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    Fruit basket ครับ แนวคอมดี้+love
    ไม่มีเหร๊ยญcoremedalเหมือนพี่โอส ไม่ต้องโดดRocket ON!!แบบโฟรเซ่ เป็นเดนโอลองclimaxก้อไม่เท่ แต่มีเธอก็OKหมดทั้งใจ =w=!@3#$#??