ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Jungrauman :D
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,037

ขอถามเป็นครั้งสุดท้ายแล้วจิงๆครับ GTA IV

ถ้าครั้งนี้ไม่ได้ ผมจะไม่เล่นละ และก็ขอรบกวนเซียนต่างๆเป็นครั้งสุดท้าย เกี่ยวกับ GTA IV เริ่ม เลยแล้วกันน่ะครับ

คือตอนแลก ผมลงเกมGTA IV จากแผ่น DVD 2 แผ่น พอลงแล้ว กดsetup เส็จเรียบร้อย ก็เข้าเกมได้แต่ กระตุกมากๆ ขนาดรองปรับ Low ก็ไม่วาย

นี้สเปค เครื่องผม

CPU : phenom ii x4 840
    VGA : ati radeon hd 4670 1GB
    RAM : 4GB (1333)

ซิ่งผมเชคจากเว็บเชคสเปคเกมแล้วมันก็ผ่านหมด และมีคนในบอดแนะนำมาว่าให้ลงแพท gta iv 1.0.7.0 crack ซึ่งพอผมลงแล้ว Rockstar มันก็หายไปพอผมจะลงใหม่มันก็ขึ้นแบบนี้

และมีคนบอกให้ผมเข้าเกมผ่าน LaunchGTAIV เลย มันก็ขึ้นแบบนี้

ไครพอมีวิธีไหนแนะนำ ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    งืม.....ลอง ลงใหม่ อัพแพท 1.0.7.0 แต่ ใช้ แครก 1.0.4.0 ของผมก็ทำแบบนี้

ถ้า Rock stargame หายไปผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะ ของผมก็หาย

ให้เข้าผ่านแครกที่ ลงไปเลยมันก็เข้าเกมส์ อัตโนมัติ ถ้าไม่ได้อีกก็รอ ท่านต่อไป

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    ฟังนะครับ !

คือ Crack มันคนละตัวกันนะครับ ผมก็เป็น

คือ ถ้าจะลง แพท ก็ต้องใช้ Crack ของ Razor (น่าจะใช่นะ)

เอางี้ ลองทำตามผมนะ

กดที่ setup แล้วลง ทุกอย่างที่มันให้ลง

พอลงเสร็จ อย่าพึ่งเข้าเกมส์ ให้เอา Crack ไปลง ก่อน

จากนั้น ก็เข้าเกมส์ ถ้าไม่ได้ กรุณา ถ่ายรูป ไฟล์ ตัวลงที่มี ให้ดูหน่อย

กับ ชื่อไฟล์ Crack
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    เปลี่ยน crack ใหม่ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ที่ตอบมาผิดเกือบทุกคน
    จากรูปแรกบอกว่า ฮาดดิส ไม่พอ
    ให้ลบ อะไรออกบ้างนะครับ GTA IV ใช้เนื้อที่ประมาน 18 GB
    แล้วลง แคร๊กใหม่ เรื่องแคร๊กนี่ผมตอบให้ไม่ได้เพราะว่าผมเล่นของแท้ On Steam

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เพื่อเนื้อที่ไว้ โดยเฉลี่ยจริง ๆ จะอยู่ที่ 15GB นะครับ หลังจากนั้นลงเสร็จเอาpatch 1.0.7.0 ไปไว้ในโฟรเดอร์แล้วก็ คลิกตัว update.exe เสร็จแล้วรอครับจากนั้นเอาแคล็ก 1.0.7.0 ลงก็เล่นได้แล้ว แต่ตอนที่มีให้ลบ social ลบทิ้งไปได้เลยครับเข้าได้เหมือนเดิม ผมลองแล้ว 1.0.7.0 เงาจะคมชัดมากและตัวเกมส์เหมือนจะภาพเนียนกว่า 1.0.4.0 แต่บอกตามตรงว่า 1.0.7.0 มีอะไรปรับได้น้อยไปหน่อยทำให้เกมส์อาจกระตุกนะครับผมลองแล้วผมว่ากระตุกกว่า 1.0.4.0 เพราะเงาของแพทนี้ มันเบลอเอามาก ๆ
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    ที่ตอบมาผิดเกือบทุกคน
    จากรูปแรกบอกว่า ฮาดดิส ไม่พอ
    ให้ลบ อะไรออกบ้างนะครับ GTA IV ใช้เนื้อที่ประมาน 18 GB
    แล้วลง แคร๊กใหม่ เรื่องแคร๊กนี่ผมตอบให้ไม่ได้เพราะว่าผมเล่นของแท้ On Steam
    gtaในสตีมมันโหลดแพทเองเลยไหมครับว่าจะสอยมาเล่นสักหน่อยรอเทศกาลให้มันลดอีก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ใช้วินโด้อะไรครับ ถ้าวินโด้7 อาจไม่ซัพพอร์ดกันนะ
    ขนาดเครื่องน้าผมสเปคแรงกว่าอีก
    เล่น RE5 ยังแลคเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    gtaในสตีมมันโหลดแพทเองเลยไหมครับว่าจะสอยมาเล่นสักหน่อยรอเทศกาลให้มันลดอีก
    หาตัวเต็มจากบิทนอกก็ได้ ซื้อแค่คี 300 นิดๆ ในสตีมตอนนี้ไม่ลดอยู่ีที่ 650 บาท แต่ถ้าเอาคีแท้อย่างเดียว 650 นี่ได้ทั้ง IV และ EFLC เลย แต่ต้องหาตัวเกมส์เต็มเองเน้อ