ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946

Lightbulb ถามเรื่องBattlefield3 Multiplayer

คือผมจะถามว่าผมมีเกมส์Battlefield3อยู่แล้ว(ผมซื้อแผ่นผีมาลง)
    แล้วถ้าผมซื้อkeyมาจาก www.digitalkeystore.com ผมจะใช้keyยังงัยจึงจะเล่นMultiplayerได้อะครับ
    ปล.ผมยังไม่ได้ซื้อนะแค่ถามไว้ก่อนเผื่อจะซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    เอาไปรีดีมรหัสผ่าน origin ครับ แล้วก็ browse ไปที่ตัวเกมที่ลงไว้ หรือจะโหลดผ่าน origin ก็ได้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    แผ่นผี ต้องเป็นแบบ Clone DVD เท่านั้นนะ ไม่งั้นก็โหลดใหม่

ตอนผมลง ก็ลงตัว Clone DVD ที่โหลดมาลองเล่น SP

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DragonB อ่านกระทู้
    เอาไปรีดีมรหัสผ่าน origin ครับ แล้วก็ browse ไปที่ตัวเกมที่ลงไว้ หรือจะโหลดผ่าน origin ก็ได้ครับ
    หมายความว่าเอาkeyที่ซื้อมาไปใส่ในOriginหรอครับแล้วเราจะได้IDมาแล้วล็อกอินแล้วbrowseไปที่ตัวเกมแล้วมันจะเข้าเซิฟเองหรอครับ?

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arm_963 อ่านกระทู้
    แผ่นผี ต้องเป็นแบบ Clone DVD เท่านั้นนะ ไม่งั้นก็โหลดใหม่

ตอนผมลง ก็ลงตัว Clone DVD ที่โหลดมาลองเล่น SP
    จะดูยังงัยหรอครับว่ามันเป็น Clone DVD

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ graphicphoto อ่านกระทู้
    จะดูยังงัยหรอครับว่ามันเป็น Clone DVD
    ตอนโหลดเขาจะบอกต่อท้ายหน่ะ เป็นข้อมูล

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ได้คีย์มาก็ โหลดโปรแกรม Origin มา ลง หารูปฟันเฟือง กรอกคีย์ลง
    ให้ในไอดีขึ้น Battlefield 3 และว่า พร้อมดาวโหลด
    กดโหลดซักนิด

ถ้ามีแผ่นผี หรือเกมส์ตัว Full อยู่แล้วค่อยก็อปมาวางลง
    จะเป็นไงต่อไป ..
    ..ก็หลังจาก จขกท ซื้อคีย์มาก่อนนะครับ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    ได้คีย์มาก็ โหลดโปรแกรม Origin มา ลง หารูปฟันเฟือง กรอกคีย์ลง
    ให้ในไอดีขึ้น Battlefield 3 และว่า พร้อมดาวโหลด
    กดโหลดซักนิด

ถ้ามีแผ่นผี หรือเกมส์ตัว Full อยู่แล้วค่อยก็อปมาวางลง
    จะเป็นไงต่อไป ..
    ..ก็หลังจาก จขกท ซื้อคีย์มาก่อนนะครับ
    สรุปคือพอผมซื้อkeyมาแล้วให้ไปโหลดโปรแกรมOriginมาหรอครับแล้วก็ใส่keyลงไป แล้วก็ให้ไปโหลดตัวเกมส์Battlefield3มาใหม่หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ graphicphoto อ่านกระทู้
    สรุปคือพอผมซื้อkeyมาแล้วให้ไปโหลดโปรแกรมOriginมาหรอครับแล้วก็ใส่keyลงไป แล้วก็ให้ไปโหลดตัวเกมส์Battlefield3มาใหม่หรอครับ
    ครับผมผมก็โหลดใหม่
    ใจเย็นๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exion1 อ่านกระทู้
    ครับผมผมก็โหลดใหม่
    โหลดนานมั้ยครับ?

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ผมแนะนำโหลดใหม่ดีกว่าครับ Origin โหลดไว (มากๆ)อยู่แล้วครับ ขนาดเน็ตผม 7 mb ยังโหลดได้ 1.2 mb/sec -*-

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    ไม่เกิน 5 ชั่วโมงครับ
    ใจเย็นๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    โหลดนานมั้ยครับ?
    ไม่นานครับ เน็ต 6 เมก ก็โหลดประมาณ 4xx-5xx ขึ้น
    ใช้เวลาเท่าไหร่ไม่รู้ แต่นาน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขยะสังคม[Return] อ่านกระทู้
    ก่อนซื้อขอเตือน!!!! ที่นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...133#post576133
    ขี้โม้ ไป๊ ชิ๊ว ๆ ๆ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขยะสังคม[Return] อ่านกระทู้
    ก่อนซื้อขอเตือน!!!! ที่นี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...133#post576133