ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 27 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 67891018 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tewith005 อ่านกระทู้
    ลงได้เเล้วครับ ขอบคุณมากๆ
    สรุปลงได้ตามที่บอกหรือมันเป็นกับเครื่องครับ ขอบคุณที่แจ้งครับผม
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ได้เวลาโหลดเกมอีกแล้วสินะ ลุย!! -''-

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    You have exceeded the daily stream limit for your country. You can wait until tomorrow, or get a premium account right now, and access the site without any limits. จะเข้าไปโหลดแต่ทำไมโหลดไม่ได้อะคาฟอยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    19
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanpan007 อ่านกระทู้
    You have exceeded the daily stream limit for your country. You can wait until tomorrow, or get a premium account right now, and access the site without any limits. จะเข้าไปโหลดแต่ทำไมโหลดไม่ได้อะคาฟอยากเล่น
    ดูหน้าแรกเลยครับจะมีวิธีแก้ทำให้โหลดได้หลายครั้ง หรือถ้าที่บ้านมีเร้าเตอร์ให้ปิดไว้ซักแป๊บ 10-20 วิเปิดเร้าเตอร์ใหม่ก็จะโหลดได้ใช้วิธีใดวิธีหนึ่งตามสะดวกครับ
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    พี่ ครับ ผมโหลด AssassinsCreedBrotherhood

มาเสร็จแล้วแต่ลงไม่เป็นเล่นไม่ได้ทำไง ดี มีใครใจดีช่วยสอนไหม T T อยากเล่นใจจะขาดเเล้ว เอ๊ย!!

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอบคุณมากครับ ผมมาโหลดทุกวันเลยอิอิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้ครับ

สมาชิกใหม่
    ที่อันเป็นที่รัก
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สุดยอดเลยครับ ขอบคุณสำหรับลิ้งดีๆเเบบนี้
    MASTER MOVEMENT

กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สุดยอดโหดลเร็วมากเลยคอมผมผมโหดลตั่ง13เกมส์แลวนะเนืยยังเร็วอีก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    พอจะมี Crack Bullet Storm มั้ยครับ ลงแล้วมันให้ใส่ product key อย่างเดียวเลย

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    คุณนี้เหมือน JoJo เก่าเลย อิอิ ไงก็ขอบคุณมากนะครับผม

evo
    Guest
    คอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆเด้อ

evo
    Guest
    ไม่มีดีอีกแล้วในโลกนี้

evo
    Guest
    รักคุณเท่าฟ้า

tamanoonmekman
    Guest
    ชอบมากครับ ขอให้มีความเจริญด้วยเถิด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    625
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

ชอบดูเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    อัพต่อไปนะคับ เป็นกำลังใจให้

กล่าวขอบคุณ
    19
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ net0419010 อ่านกระทู้
    พี่ ครับ ผมโหลด AssassinsCreedBrotherhood

มาเสร็จแล้วแต่ลงไม่เป็นเล่นไม่ได้ทำไง ดี มีใครใจดีช่วยสอนไหม T T อยากเล่นใจจะขาดเเล้ว เอ๊ย!!
    ACBH นี้ผมยังหาคีย์ไม่ได้เลยนะครับเพราะคีย์แท้ไม่มีคนแจกเขาเอาไปเล่นออนไลน์ ส่วนการติดตั้งไม่แน่ใจว่าตอนถามหาคีย์ให้กดยกเลิกแล้วจะลงต่อหรือเปล่า เพราะภาคนี้ผมยังไม่ได้ลองเล่นเลย เล่นแค่ภาค 1-2 เองครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hah2112 อ่านกระทู้
    พอจะมี Crack Bullet Storm มั้ยครับ ลงแล้วมันให้ใส่ product key อย่างเดียวเลย
    อยู่ในแผ่นน่ะล่ะครับ ตอนติดตั้งเวลาถามหาคียให้ใส่ XXXX ให้หมดดังนี้ XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX แล้วพอติดตั้งเสร็จให้เราเข้าไปที่โฟลเดอร์ Fairlight ในแผ่นที่เมาท์ไว้ ก๊อปไฟล์ ShippingPC-StormGame.exe และ xlive.dll ไว้ในที่ติดตั้งเกมส์ตรงโฟลเดอร์ Binaries\Win32 แล้วให้ติดตั้ง "Title Update" แล้วให้ไปลบไฟล์ 2 ไฟล์ในนี้
    \Binaries\Win32\ShippingPC-StormGame.exe.zdp
    \Binaries\Win32\Zdp\ZdpConfig.xml
    แล้วรัน Setup.exe ในโฟลเดอร์ Title Update เสร็จแล้วเข้าเล่นเกมส์

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    assasins creed II ผมโหลดถึง 99.58 แล้วความเร็วในการดาวโหลดก็ลดเหลือ 0k มันเป็นอะไร ครับ เลยได้โหลดใหม่หมดเลย
    ตอนนี้เปลี่ยนใจไปโหลดแบบ part ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    19
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SMILE อ่านกระทู้
    assasins creed II ผมโหลดถึง 99.58 แล้วความเร็วในการดาวโหลดก็ลดเหลือ 0k มันเป็นอะไร ครับ เลยได้โหลดใหม่หมดเลย
    ตอนนี้เปลี่ยนใจไปโหลดแบบ part ก่อน
    อ่อไม่ต้องปกติไม่ต้องโหลดใหม่นะ แค่กด หยุดแล้วกดดำเนินการต่อมันก็จะโหลดต่อ แต่บางครั้งต้องต่อหลายๆทีหน่อยกว่าจะต่อติด บางครั้งก็รอชั่วโมงสองชั่วโมงต่อใหม่ก็จะโหลดได้เอง มันจะเป็นช่วงๆของมันน่ะครับ บางคนก็โหลดได้โดยไม่มีปัญหาอะไรครับ

อยุธยา เมือง เก่า ถิ่น เด็กเทคนิคเรา ใคร อย่า หยาม :')
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ชอบมาก ก เกม ดีๆ โหลด เล่น ได้ 1000000เปอ อ คัฟ พ๋ม ม :rolleyes: