ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] Dungeon Siege III Limited Edition MULTi8-PROPHET [PL/MF]

Dungeon Siege III Update 1-SKIDROW
    crack. อัพเดทของ SKIDROW ถ้าใครใช้แล้วมีปัญหากับตัวเกมส์อีก บอกมานะครับ
    เดี๋ยวผมจะอัพตัวเกมส์ของ SKIDROW ให้นะครับ....

.............http://adf.ly/26goh................

**Install.
    1. Unpack release
    2. Run Dungeon.Siege.III.Update.1.exe
    3. Install
    4. Copy the cracked content from the SKIDROW folder to the main install
    folder and overwrite
    5. Play the game

ลงเล่นใด้ 100% BY GII 1818

Dungeon Siege III Limited Edition MULTi8-PROPHET

Genre: RPG
    Publisher: Square Enix
    Developer: Obsidian Entertainment
    Languages: English, French, Italian, German, Spanish

Dungeon Siege III เนื้อเรื่องของเกมจะเกิดขึ้นในอาณาจักร Ehb อยู่มาวันหนึ่งสมดุลแห่งพลังได้พังทลายลง ทำให้พลังฝ่ายชั่วร้ายเติบโตมีอำนาจมากขึ้น ผู้เล่นจะสวมบทเป็นหนึ่งในสมาชิกผู้พิทักษ์อาณาจักร ซึ่งถูกเรียกว่า "10th Legion" ผู้เล่นจะต้องพยายามทำให้สันติสุขกลับมาอีกครั้ง ฟีเจอร์ในเกมจะมีระบบศีลธรรมเข้ามาประกอบด้วย ผู้เล่นจะต้องชั่งน้ำหนักการตัดสินใจในแต่ละครั้งให้ดีว่าจะมีผลต่อมิตรและ ศัตรูอย่างไร ซึ่งการตัดสินใจจะมีผลต่อเนื้อเรื่องในเกม
    "คริส เทย์เลอร์" ในฐานะอดีตดีไซเนอร์เกม ให้ความเห็นว่า "เป็นความภูมิใจอย่างยิ่งที่มีโอกาสได้ร่วมงานกับ Obsidian สตูดิโอแห่งนี้มีนักพัฒนาระดับพรสวรรค์มากมาย ที่สามารถสร้างความละเอียดของเกมในเชิงลึกและมีประสบการณ์กับเกมแนว RPG ผมนึกไม่ออกเลยว่าจะมีสตูดิโอไหนดีกว่าสตูดิโอแห่งนี้ในการต่อยอดซีรีส์ Dungeon Siege"
    BY : www.thaigameclub.com
    Dungeon Siege 3 System Requirements

Intel Processor...................Core 2 Duo E4400 2.0GHz
    AMD Processor...................Athlon 64 X2 Dual Core 4200+
    Nvidia Graphics Card...........GeForce GTS 240
    ATI Graphics Card...............Radeon HD 3870
    RAM (Memory)...................2 GB
    Hard Disk Space.................4 GB
    Direct X.............................9

YouTube

Screen Shoth

**ติดตั้ง
    ■1.เมาท์อิมเมจไฟล์ด้วย DAEMON Tools หรือ คลายไฟล์ด้วย 7Zip.
    2.ติดตั้งเกมส์ที่
    ■3.ก๊อปปี้ไฟล์ CRACK. ใว้ที่ไดร์ติดตั้งเกมส์.
    ■4.เข้าเล่นเกมส์.

DOWNLOAD FULL

Bonus items ONLY for Dungeon Siege III from release
    Dungeon.Siege.III.Limited.Edition.MULTi8-PROPHET.
    Source, torrent.
    Size: 35 KB
    Contents: ppt-dslf.rar + prophet.nfo

LIMITED EDITION NOTE:
    Limited Edition of Dungeon Siege 3 includes four
    exclusive items. These 4 x unique items will
    enhance and increase your character abilities as
    you venture forth through the Kingdom of Ehb.

SPECIAL NOTE:
    For thoes who already have the game: we included
    thoes 4 bonus items in separate rar - ppt-dslf.rar
    so you dont have to download the whole game
    again. Just copy the extracted "dlc" folder to
    your main gamedir.

Mediafire :

..........http://adf.ly/20dlF................

Putlocker : 1.PART Size: 3.71 GB. NO PASS

..........http://adf.ly/20Saq...........

Mediafire : 200MB. PRAT 20.part NO PASS

.........http://adf.ly/20rC6.........

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 16th July 2011 เมื่อ 13:34

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    รอ mediafire อยู่ครับ อิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Red face

อยากเล่นๆจังเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    Blog Entries
    2
    น่าเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    มันมีอะไรเพิ่มจาก เวอร์ชั่นปกติเหรอคะ ?

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเล่นไม่ได้ครับ Win7 64bit

Dungeon Siege3 has Stop working

ลงได้ปกตินะครับ ไม่ทราบว่ามีปัญหา ตรง Crack หรือปล่าว หรือ เป็นที่ win7 64bit กำลังหาวิธีแก้ครับหากใครทราบวิธีแก้ ช่วยผมทีนะคับ

สเป็กเครื่องผม ไม่น่ามีปัญหานะครับ

i5-2410M 2.3Ghz
    RAM 4 GB
    Nvidia Geforce GT540M 2GB
    HDD 640 GB SATA 5400rpm
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaowkamoo : 11th July 2011 เมื่อ 15:07

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ขอบคุณครับบชอบๆๆๆ แนว Diabo เ้นี้ยยย แหล่มมจัดด

กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaowkamoo อ่านกระทู้
    ผมเล่นไม่ได้ครับ Win7 64bit

Dungeon Siege3 has Stop working

ลงได้ปกตินะครับ ไม่ทราบว่ามีปัญหา ตรง Crack หรือปล่าว หรือ เป็นที่ win7 64bit กำลังหาวิธีแก้ครับหากใครทราบวิธีแก้ ช่วยผมทีนะคับ

สเป็กเครื่องผม ไม่น่ามีปัญหานะครับ

i5-2410M 2.3Ghz
    RAM 4 GB
    Nvidia Geforce GT540M 2GB
    HDD 640 GB SATA 5400rpm
    เป็นเหมือนกันเลยครับ ทำไงดี

EDIT
    ลงของ SKIDROW แล้วก็ยังไม่หายครับ แต่ผมมีอีกวิธีไปเจอของเว็บนอกมาครับ

----ถ้าเข้าเกมแล้วเกมเกิดหลุดหลังจาก โลโก้ screen ขึ้นมา Dungeon Siege3 has Stop working
    1--> ให้เช็คก่อนว่าเครื่องคุณนั้นลง Microsoft Framework 3.5 และ 4.0 รึยัง แล้วก็ เวอร์ชั่นล่าสุดของ Microsoft visual c++ redist 2008 และ 2005
    2--> ปิด application ให้หมด
    3--> ไปที่ control panel --> Region and Language
    4--> บนแท็บ Formats ให้ตั้งค่า Format เป็น English (United States).
    5--> บนแท็บ Location ให้ตั้งค่า Current location เป็น United States
    6--> กด OK และ restart Windows
    7--> ลองเล่นดูครับ ผมทำแล้วเล่นได้เลย

ถ้าเล่นเสร็จแล้วกลับไปตั้งค่าเป้นแบบเก่าก็ได้นะครับ แต่ถ้าจะเล่นใหม่ก็ต้องตั้งค่านี้ใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vinsand : 16th July 2011 เมื่อ 14:19

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    Dungeon Siege III Update 1-SKIDROW
    crack. อัพเดทของ SKIDROW ถ้าใครใช้แล้วมีปัญหากับตัวเกมส์อีก บอกมานะครับ
    เดี๋ยวผมจะอัพตัวเกมส์ของ SKIDROW ให้นะครับ....

.............http://adf.ly/26goh................

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vinsand อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันเลยครับ ทำไงดี

EDIT
    ลงของ SKIDROW แล้วก็ยังไม่หายครับ แต่ผมมีอีกวิธีไปเจอของเว็บนอกมาครับ

----ถ้าเข้าเกมแล้วเกมเกิดหลุดหลังจาก โลโก้ screen ขึ้นมา Dungeon Siege3 has Stop working
    1--> ให้เช็คก่อนว่าเครื่องคุณนั้นลง Microsoft Framework 3.5 และ 4.0 รึยัง แล้วก็ เวอร์ชั่นล่าสุดของ Microsoft visual c++ redist 2008 และ 2005
    3--> ไปที่ control panel --> Region and Language
    4--> บนแท็บ Formats ให้ตั้งค่า Format เป็น English (United States).
    5--> บนแท็บ Location ให้ตั้งค่า Current location เป็น United States
    6--> กด OK และ restart Windows
    7--> ลองเล่นดูครับ ผมทำแล้วเล่นได้เลย

ถ้าเล่นเสร็จแล้วกลับไปตั้งค่าเป้นแบบเก่าก็ได้นะครับ แต่ถ้าจะเล่นใหม่ก็ต้องตั้งค่านี้ใหม่

ของผมเป็นเหมือนคุณ kaowkamoo
    ลง crack. อัพเดทของ SKIDROW แต่เข้าเล่นไม่ได้
    แล้วทำตามขั้นตอนของคุณ vinsand เข้าเล่นได้แล้วครับผม
    แล้วมี crack ตัวใหม่ที่ไม่ต้องไปแก้ใน control panel ไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ong15 : 19th July 2011 เมื่อ 14:41

Chris Redfield
    กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ขอบคุณมากๆครับ น่าเล่นทุกเกมส์เลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ใช้ Notbook Acer 4741G i5 RAM 4 GB GEFORCE GT 420 Win 7 - 64 Bit
    ลงเรียบร้อย พอเริ่มลงเล่น แต่ด่านแรกเปิดประตูเข้าไปไม่ได้ทำไง
    มี คีย์บอก ควบคุมเล่นอะไรบ้าง
    หรือต้องเล่นกับ PC เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้เหมือกันครับ
    ผมเล่นเคลียแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ลิงค์ Mediafire โหลดยังไงหรือครับ กดแล้วมันไปใหนก็ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

ผมทำตามแล้วก็ไม่หาย Windows 7 SP1 64bit มี Microsoft Framework 3.5 และ 4.0 Microsoft visual c++ redist 2008 และ 2005 ครบหมดแล้ว มันขึ้น Dungeon Siege3 has Stop working ตลอด แต่พอผมใช้ Crack เดิมๆ ไม่อัพเดท ดันเล่นได้ปกติสะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 24linkinpark อ่านกระทู้

ผมทำตามแล้วก็ไม่หาย Windows 7 SP1 64bit มี Microsoft Framework 3.5 และ 4.0 Microsoft visual c++ redist 2008 และ 2005 ครบหมดแล้ว มันขึ้น Dungeon Siege3 has Stop working ตลอด แต่พอผมใช้ Crack เดิมๆ ไม่อัพเดท ดันเล่นได้ปกติสะงั้น
    จริงๆแล้วมันมีวิธีที่ง่ายกว่านั้นครับ ไม่ต้องลงโปรแกรมอะไรเพิ่มเติมเลย ผมลองทำแล้วได้ผล 100%
    1.ลงไฟล์ update 1 และ ลง crack ของ skidrow ให้เรียบร้อยก่อน
    2.ไป copy เฉพาะไฟล์ steam_api.dll จากตัว crack ดั้งเดิมเวอร์ชั่นแรกที่ RELOADED ทำไว้ มาวางทับไปเลย
    3.จากนั้นเข้าเกมส์เล่นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบคุณมากครับที่อัพแยกตัว bonus items โดยเฉพาะให้ แล้วก็ขอบคุณหลายๆคนที่ช่วยโพสวิธีที่ทำให้เข้าเล่นได้ด้วยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    คือผมไปโหลดตัวเกมจากเวบบิทนอกมาอะคัฟ มันมีแต่แครกมาให้ มันไม่มีซีเรียลตอนลงมันลงไมไ่ด้

พอจะมีให้ปล่าวคัฟ ซีเรียลของเกมนี้อะถ้ามีจะขอบคุลมากๆเพราะอยากเล่นมาก ถ้าไม่มีไงเดวลองโหลดใหม่จากนี้ก็ได่้คับ

เล่นได้ปล่าวเดวมาบอก^^

ขอบคุลมากๆคัฟ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ตัวไอเทมเสริม 4 อย่างน่ะครับ ต้องเอาไปลงยังไงถึงจะใช้ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    อยากเล่นจังเลยครับ แต่โหลดไม่ได้แล้วน่ะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    มาเป็นกำลังใจครับ