ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tenshi Ni Fureta Yo
    กล่าวขอบคุณ
    640
    ได้รับคำขอบคุณ: 616

Unhappy อยากรู้ว่าผิดตรงไหน ?

เรื่องมันเริ่มที่ว่า เรามาเรียนไกลบ้าน เรากับแฟนปกติก็จะอยู่ด้วยกันที่บ้านแฟนอยู่แล้ว

แล้ววันเสาร์ที่ผ่านมาเรากลับบ้าน แม่บอกจะไปอบรมเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ซัก 2-3 วัน แม่จะไปนอนที่หอด้วย (เช่าหออยู่กับพี่ 2 คน)
    แล้วพอดีพี่สาวต้องไปออกงาน (พี่สาวเรียน นาฏศิลป์) กลับมาก็ตอนที่แม่อบรมเสร็จแล้ว เราก็เลยต้องคอยอยู่กับแม่ (แม่สำคัญที่สุด ยังไงก็อยู่กับแม่อยู่แล้ว)

แต่แฟนมันดันไม่เข้าใจ นึกว่ามีคนใหม่ ไม่ไปหามัน มันเลยบอกเลิก พอถามเหตุผลว่าทำไม ก็บอกว่า เราเป็นคนผิด ไม่อยากมีแฟน ไม่มีเหตุผล ((เออ แล้วจะรู้มั้ยว่าผิดตรงไหน จะได้แก้ไข))

แต่เราว่าเหตุผลมันโคตรปัญญาอ่อน เลิกทั้งที่ไม่มีความผิด เลิกทั้งที่ไม่ได้ทะเลาะอะไรกันเลย เลิกทั้งที่ไม่กี่นาที ยังส่งข้อความมาเล่นด้วยกันอยู่เลย ((เอ้อ แล้วสุดท้ายก็ยังไม่รู้เหตุผลที่บอกเลิก))

ผิดตรงไหนนนนนน ~

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    ใจเย็นๆก่อนนะครับ

ค่อยๆง้อเขา เดี่ยวเขาก็เข้าใจ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    อาจเป็นข้ออ้างรึเปล่าครับ ลองหาเหตุผลแล่วคุยกันดีๆครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    640
    ง๊อก็แล้ว โทรหาก็แล้ว ยังไม่มีทีท่าว่าจะเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    การที่คนรัก ไม่เข้าใจเรา อยู่ไปก็เสียแรงไปเปล่าๆ ผู้หญิงก็ยังงี่แหละ ลองหยุดๆก่อน รอให้เขามาซิแล้วค่อยคุย
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    640
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tentaethaibio อ่านกระทู้
    การที่คนรัก ไม่เข้าใจเรา อยู่ไปก็เสียแรงไปเปล่าๆ ผู้หญิงก็ยังงี่แหละ ลองหยุดๆก่อน รอให้เขามาซิแล้วค่อยคุย
    เวลาเท่านั้นสินะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใจเย็นๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เอากระทู้นี้ไปให้เค้าดู = =
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lost Seraph อ่านกระทู้
    เอากระทู้นี้ไปให้เค้าดู = =
    เออวะ 5555555555555555555+

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ลองซื้อของที่เธอชอบให้เธอสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 625
    รักเธอมันแย่ รักแม่ดีกว่า