ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 65

มาระบายครับมาอ่านหน่อย !!!

เหตุการจริง วันที่ 3 ธันวาคม 2011

คือผมมีเพื่อน 3 คน หมายถึงเพื่อนซี้นะ คบมา2-3 ปี ได้ละ ชื่อ พีช กับ อั้น

ผมไม่เคยไปบ้านไอพีช เลย ส่วนใหญ่จะมาบ้านผม กับ ไออั้น

แล้ววันนึ่งนัดจะไปบ้านไอพีช ไปนอนค้างน่ะเล่นเกมส์ไป คุยไป ดูหนังไป กะจะไปทำแบบนั้น

แต่เมื่อผมเปิดประตูเข้าไป

ผมกลับเจอกับ รูปภาพและโปสเตอร์ ของชายคนนี้เต็มไป หมด

ผมกับไออั้น ช็อคไปประมาณ 10 วินาที แล้วหั้นหน้ามาคุยกันว่าจะทำไงดี

ทั้งๆที่ผมคบกับมันไม่เคยเห็นท่าทีเลย

ผม : *****อั้น!!!! ทำไงดีวะ*** (พูดด้วยความตื่นเต้น)

อั้น : ollo เอ้ยไม่รู้หวะ (ตื่นเต้นเหมือนกัน)

ผม : เห้ย แกล้งทำไม่รู้ไปก่อน

ตอนนั้นเองผมกับ อั้นแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้จักอาเบะ

วันนั้นเป็นวันที่เหนื่อยที่สุด เพราะผมต้อง ระแวงตลอดเวลา

ก็นั่งเล่นเกมสืไปจนดึก ผมก็ไปอาบน้ำเตรียมนอนกะว่าพรุ้งนี้จะรีบตื่นจะได้รอด

ผม : อั้นๆ ผลัดกันนอนไหม

อั้น : เออๆ เอาดิ ใครนอนก่อนอะ

ผม : งั้น***นอนก่อนละกัน

อั้น : เออๆ

ผม : เฝ้ายามด้วยนะ***พลาดถึงกับเสียความภาคภูมิใจไปเลยนะ

อั้น : เออๆ กุไม่พลาดหรอก

ระหว่างนั้น ผมก็ตรวจจับ จิตสังหาร ตลอดเวลา แล้วผมก็เห็นไอพีช ตื่นขึ้นมา !!!

มันไปเข้าห้องน้ำ แล้วเดินกลับมา ไม่รู้นะว่าผมหลอนจนเห็นภาพหลอนรึปล่าว

แล้วผมก็

ผมก็......

ผมก็เห็น.....

มันทำท่านี้ ท่ารูดซิปแบบ ยานาไนก้าแป๊ะเลย ตามฉบับ Original แล้วมันก็ลงไปนอน + +

ผม ปลุกไออั้น

ผม : ตื่นไอ*** ตากุนอนละ

อั้น : อาๆ

หลังจากนั้น ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก่อนกลับผมเปิดดูตู้เสื้อผ้ามัน ผมเห็นชุดช่างไฟฟ้า หรือ ชุดอาเบะ 2ตัว

ผมกับอั้นก็ก็เริ่มทำใจ แล้วก็คุยกับไอพีช และก็จะไม่ไปบ้านหลังนั้นอีกต่อไป จบครับ

ถ้าเป็นคุณจะทำอย่างไร
    PC ทุท่นันุผ่ท้กัรั

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ: