ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Exclamation Lord of the Rings Battle for Middle Earth 2 thai ( เข้าเกมส์ไม่ได้มีรูปให้ดู )

คือว่าผมกดที่ไอคอนแล้วนะคับมันก็อยู่ที่หน้าต่างโหลดอ่ะคับแล้วมันก็ไม่เริ่มเกมสักทีเป็นครึ่งชั่วโมงก็แล้วก็ยังไม่เริ่มเกมส์อ่ะคับ ถ้ายังก็ช่วยหน๋อยน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markza00100 : 19th July 2011 เมื่อ 04:28

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 7
    วิธีเล่นบน window7
    1. Control Panel - Folder Options-view
    ติก 'show hidden files and folders' และ
    ติกออกตรง"hide extensions for known file types"

2. ไปที่C:Users[your login name]AppDataRoamingMy Battle for Middle-earth(tm) Files
    สร้างไฟล์ Text ใช้ชื่อ Options.ini(ไฟล์จะเป็นรูปtextมีเฟือง)

3. เปิดไฟล์ Options.ini (เปิดใช้textหากเปิดไม่ได้)
    พิมตามนี้ลงไปครับ

AudioLOD = High
    HasSeenLogoMovies = yes
    IdealStaticGameLOD = High
    Resolution = 1024 768
    StaticGameLOD = High
    TimesInGame = 5

4.เล่นเกมได้เลยครับ
    จากhttp://forum.ea.com/eaforum/posts/li...27.page#389679

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkcfac1 อ่านกระทู้
    วิธีเล่นบน window7
    1. Control Panel - Folder Options-view
    ติก 'show hidden files and folders' และ
    ติกออกตรง"hide extensions for known file types"

2. ไปที่C:Users[your login name]AppDataRoamingMy Battle for Middle-earth(tm) Files
    สร้างไฟล์ Text ใช้ชื่อ Options.ini(ไฟล์จะเป็นรูปtextมีเฟือง)

3. เปิดไฟล์ Options.ini (เปิดใช้textหากเปิดไม่ได้)
    พิมตามนี้ลงไปครับ

AudioLOD = High
    HasSeenLogoMovies = yes
    IdealStaticGameLOD = High
    Resolution = 1024 768
    StaticGameLOD = High
    TimesInGame = 5

4.เล่นเกมได้เลยครับ
    จากhttp://forum.ea.com/eaforum/posts/li...27.page#389679
    ขอบคุณมากๆ ครับ แต่ขอเพิ่มเติมนิส (เพื่อคนที่ดูไม่ออก)

2. ไปที่C:>Users>เข้าโฟล์เดอร์ชื่อล็อกอินของคุณ>AppData>Roaming>My Battle for Middle-earth(tm) II Files
    สร้างไฟล์ Text Document ใช้ชื่อ Options.ini(ไฟล์จะเป็นรูปtextมีเฟือง)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ขอบคุณมากครับ หามานานผมขึ้นแบบนี้แหละ 1 ช.ม.ยังไม่เข้าเลย ตอนแรกเล่นได้ พอลบออก แล้วอยากเล่นลงใหม่ ลอบ 2 เป็นแบบนี้ ขอบคุณๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากครับ เล่นได้สัก ทีแรกเล่นได้ พอลง วินใหม่กลับเล่นไม่ได้เลย ตอนนี้ ทำตามกะทู้นี้แล้ว กลบัมาเล่นได้ อีก รอบ มา ยืนยันให้ ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมทำตามนี้แล้วแต่ยังเข้าไม่ได้