ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34567 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nazaa อ่านกระทู้
    ในเมื่อมันเถียงไม่จบ ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไง ผมว่ามันแล้วแต่คนนะ อยากเถื่อนก็เถื่อน อยากแท้ก็แท้ แต่ผมแค่อยากจะบอกว่า เกมๆเกมนึงมันยากนะ กว่าจะทำออกมาได้ ผมยอมรับว่าผมก็เคยเล่นเถื่อน แต่เกมไหนชอบก็ลองซื้อมาเล่นมั่งสิ ดูคลิปนี้แล้วท่านจะเป็นเหมือนผม

โดนใจครับ ผมก็คือลูกค้าคนหนึ่งของสินค้าลิขสิทธิ์ BF3 อิอิอิ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    คนเรามันไม่เหมือนกันนะครับ.......
    .
    .
    .
    คนเรามีมีสิทธิ์ ที่จะเลือกนะครับผม ......
    เพราะฉนั้น ไม่ต้องบอกว่า *แนะนำให้ซื้อแผ่นแท้ดีกว่านะ* ในนี้เค้ารู้กันหมดแล้วครับสำหรับคำแนะนำของพวกคุณ
    แต่ละคนก็เลือกแตกต่างกันไป.....
    นายเราทำามนายแล้วไม่ได้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    นายเราทำามนายแล้วไม่ได้อ่ะ
    เป็นปัญหาเดียวกะผมรึป่าวอะครับ....
    ลองเช็คในไฟล์นั้นรึยังอะครับว่า เหมือนกันไหม...
    ถ้าเป็นปัญหาเดียวกัน ก็น่าจะแก้ไขได้นาา.....
    ลง CRACK RELOADED ด้วยนะครับ
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    เป็นปัญหาเดียวกะผมรึป่าวอะครับ....
    ลองเช็คในไฟล์นั้นรึยังอะครับว่า เหมือนกันไหม...
    ถ้าเป็นปัญหาเดียวกัน ก็น่าจะแก้ไขได้นาา.....
    ลง CRACK RELOADED ด้วยนะครับ
    ได้แล้วครับ ถ้าอ่านดี ๆ มันก็ได้เนอะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    แผ่นปลอม :
    ข้อดี
    Single Player เล่นได้
    Multiplayer อาจจะได้บางเกมแต่ไม่สมบูรณ์
    ไม่ต้องเสียตังค์
    ข้อเสีย :
    อาจจะเล่นไม่ได้และโหลดนาน
    แผ่นแท้ :
    Single player ได้
    MP ได้
    ได้รับความช่วยเหลือจากทีมทำเกม
    ข้อเสีย :
    เสียตังค์ ยังเจอแฮค
    อาจจะลงไม่ได้บางคน(ส่วนน้อย)

และถ้าเกิดเกมมันไม่ตอบสนองความสนุกของคุณ ก็ไม่ต้องซื้อ

จะดราม่าทำไม

ปล.ความเห็นส่วนตัว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ M40A3 อ่านกระทู้
    งั้นคุณลองคิดว่าถ้า คุณเป็นคนสร้างเกมส์ คุณใส่ไอเดียของคุณลงไปในเกมส์ พอเกมส์ของคุณออกขาย ก็ต้องมีคนเอาเกมส์ของคุณไป Hack แล้วแจกฟรี เป็นคุณจะรู้สึกยังไง
    เช่น (นึ้เรื่องจริง)เกมส์ payday ถูกมือดี Hack ก่อนให้เล่นออนไลน์แบบฟรี ออกวางจำหน่าย steam ก็หาวิธีป้องกันไปเรยๆ ส่วน Hack ก็ เจาะจนออกpatch หลาย patch แต่สุดท้ายสู้ Steam ไม่ได้
    คนสร้างเกมส์คงรู้สึกแย่แหละครับ แต่พวกนี้เขาเตรียมใจทั้งนั้น มันเป็นเหมือน วัฎจักร ที่อยู่คู่กับ Developer แฮคแล้วก็แพชแฮคแล้วก็แพชแฮคแล้วก็แพช ~
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iLoveCreeper : 6th December 2011 เมื่อ 22:09

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    Blog Entries
    5
    งั้นคุณลองคิดว่าถ้า คุณเป็นคนสร้างเกมส์ คุณใส่ไอเดียของคุณลงไปในเกมส์ พอเกมส์ของคุณออกขาย ก็ต้องมีคนเอาเกมส์ของคุณไป Hack แล้วแจกฟรี เป็นคุณจะรู้สึกยังไง
    เช่น (นึ้เรื่องจริง)เกมส์ payday ถูกมือดี Hack ก่อนให้เล่นออนไลน์แบบฟรี ออกวางจำหน่าย steam ก็หาวิธีป้องกันไปเรยๆ ส่วน Hack ก็ เจาะจนออกpatch หลาย patch แต่สุดท้ายสู้ Steam ไม่ได้
    MeltDown

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    สรุปกระทู้นี้fail !!!!!!!!!! ปิดกระทุ้ jokergameth ไม่แตกแยกแผ่นผีแผ่นแท้มีก็เล่นไม่มีก็ไม่เล่นเล่นเกมอื่น

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    สรุปกระทู้นี้fail !!!!!!!!!! ปิดกระทุ้ jokergameth ไม่แตกแยกแผ่นผีแผ่นแท้มีก็เล่นไม่มีก็ไม่เล่นเล่นเกมอื่น
    เอาง่ายๆเกมส์ที่คุณชอบก็เล่นแผ่นแท้ไป เกมส์ที่อยากให้จบเร็วๆ ก็จัดก็อบ ไปปปป
    MeltDown

กล่าวขอบคุณ
    211
    มาครับ ใครจะเล่นมาเลย ^^

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    น่าจะต้องใช้ตัวเกม reload อย่างเดียวและ เพราะตัว steam ทำเท่าไหร่ๆๆก็เหมือนเดิม error
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    น่าจะต้องใช้ตัวเกม reload อย่างเดียวและ เพราะตัว steam ทำเท่าไหร่ๆๆก็เหมือนเดิม error
    error ยังไงครับ ขอรูป

กล่าวขอบคุณ
    394
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    มาครับ ใครจะเล่นมาเลย ^^
    ได้แล้วหรอ ขอให้สนุกนะ
    บอกไว้ก่อนนะครับ ทำใจหน่อย สำหรับพวกเรา ห้าๆๆๆ
    เพราะว่ามัน Join กันยากอยู่นะ
    เอาเป็นว่า ทดลองเล่นดูละกันเน๊อะ อยากรู้ว่ามันเป็นไง ลองเลยครับ มีโอกาสแล้ว
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้แล้วหรอ ขอให้สนุกนะ
    บอกไว้ก่อนนะครับ ทำใจหน่อย สำหรับพวกเรา ห้าๆๆๆ
    เพราะว่ามัน Join กันยากอยู่นะ
    เอาเป็นว่า ทดลองเล่นดูละกันเน๊อะ อยากรู้ว่ามันเป็นไง ลองเลยครับ มีโอกาสแล้ว
    นายไม่เล่นหรอ ลองดูหน่อย ลองได้แล้ว เอารูปมาฝาก

กล่าวขอบคุณ
    394
    นายไม่เล่นหรอ ลองดูหน่อย ลองได้แล้ว เอารูปมาฝาก
    อ่าๆๆงั้น นาย PM -MSN ของนายมาให้เราละกัน เดวแอดไป ด่วนนะ จะนอนแล้ว - -a

กล่าวขอบคุณ
    211
    223.205.109.156

มาดูน่ะครับไม่รุได้ป่ะ

กล่าวขอบคุณ
    211
    อ่าๆๆงั้น นาย PM -MSN ของนายมาให้เราละกัน เดวแอดไป ด่วนนะ จะนอนแล้ว - -a
    k ครับ

AC130-l3lack_@hotmail.com คัรับ ด่วนๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    เหมือนหน้าบอร์ดแหล่ะครับ ที่ error แก้ปัญหาก็เล่นไม่ได้
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สุดท้ายแผ่นผีก็ไม่หมดจากโลก จะเถียงกันไปทำไมครับ สรุปไม่มีใครผิด ผิดที่กระดาษ - - 5555555555

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ดราม่า!!!!!!!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    211
    พอดีผม join กะ คนใน JKG อ่ะครับ นานมากๆๆ ลอง เปลื่ยน ID แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ผมดูแล้ว ผมคิดว่า ผมเริ่มอายนิดๆที่จะมา เอาของ ก๊อปมาใช้ แต่ ผมก้ยังคงใช้ของก๊อปต่อไป เฉพาะบางเกม[แทบทุกเกมนั้นแหละ] ส่วนเกม จำพวก BF Badcompany BF3 CDMW:3 ผม ไม่โหลดเพราะผมเห็นว่าโหลดไปก็มัลติไม่ได้

ขออภัยที่นอกเรื่อง คือแค่จะถามว่า แหล่ง ขายของแท้มีที่ไหนบ้างครับ แถวๆเดอะมอล บางกะปิ มี ไหม ไม่เอาแนะนำเวปขายนะครับคือว่า ทางบ้านไม่ค่อย สนันสนุนเรื่องเล่นเกมอยู่แล้ว ยิ่งเอามาซื้อของแท้คงโดนด่าแน่นอน - - จึงขอถามผู้ที่รู้ๆหน่อยครับ อยากจะลองซื้อ BF 3 แท้ดูสักครั้งเพราะเกมนี้เขาบอกกันว่า Multi สนุกเลยอยากไปลองบ้าง แล้วก็นะ ที่บอกว่า ให้ซื้อแท้อ่ะ บางคนเขาก้ไม่รู้แหล่งแบบผม บางคนอยู่ ม.1 ม.2 ไรเงี้ยจะมีเงินไปซื้อไหมได้วันละไม่เท่าไหร่ ที่บอกว่าให้เก็บเงิน วันละนิดวันละหน่อย มันก็จริงแต่ว่า เอาเงินไปทำอย่างอื่นไม่ดีกว่าหรอ ในเมื่อมันมีของก็อปจะใช้ของแท้ทำไม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lastyseal : 6th December 2011 เมื่อ 23:01

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เกมส์มัน กากๆ อ่ะนะ ต้องเข้าใจหน่อย

แล้วเองซื้อแท้ไมวะ ??
    :อยากเล่นมัลติกับเพื่อนรอบโลก, อยากหาประสบการณ์กับการเล่นที่ไม่ได้มีให้แค่เพียงเนื้อเรื่อง
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แก๊สโซฮอล์ ผิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ตกลง joinเกมมันนานมากครับ ใครเล่นได้ช่วยเอารูปมาทีน่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aondrift อ่านกระทู้
    ใครเล่นแอด มาครับ ตอนนี้ ด่วน Mypreciousz@hotmail.com
    หาเพื่อนเล่น อิอิ เล่นกัน 2 คนกับเพื่อนตายง่ายมาก

ผมแอดเมล์ไปแล้วนะ งัฟ