ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Windows 32Bit เปิดไม่ได้หรือไง งัฟทำไมผมลง TeknoMW3.exe ไม่ได้ไม่ขึ้นไรเลย Framework 4.0 ลงแล้ว เปิดแล้วเงียบไม่ขึ้นไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มีใครครีอยู่มั่งครับคือผมอยากลองเข้าดูอ่ะครับ

จะเป็น หมอ!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toodza12 อ่านกระทู้
    มีใครครีอยู่มั่งครับคือผมอยากลองเข้าดูอ่ะครับ
    aim_dew@hotmail.com add มาเลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ลองหมดและครับ run admin & run compatibility mode run สารพัด ลองลงเกมใหม่ก็ไม่ให้ แต่ใช้ Crack ตัวเดิม reloaded ได้ไม่มีปัญหาเลย พอก๊อบ steam_api.dll ไปวางทับเป็นเลย เข้าไม่ได้เป็นแบบในรูป ลองไปเปิดเครื่องอื่นก็เป็นเหมื่อนกัน สรุปคงต้องซื้อแผ่นแท้ทั้งร้าน T_T จะคุ้มไหมวะเนีย ZEEDDDDDDDDDD เลย

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonucki อ่านกระทู้
    ลง net Framework 4.0 รึยังครับ ลืมบอกไปว่าต้องลงด้วยนะ
    ลงแล้วนะครับ มันก็ติดปัญหาเดิมอีกอะครับ
    มันเตือนเกี่ยวกับ ไฟล์ teknogods.ini ด้วยครับ
    ผมขอ สิ่งที่เขียนทุกอย่างในไฟล์ teknogods.ini ของคุณได้ไหม ผมจะเอาไปเพิ่มใน teknogods.ini ของผม

ผมลองเปิดดู ไฟล์ teknogods.ini ของผมมันมีแค่นี้เอง

[Settings]
    Name=BlnitwKaros

ปล.ตัวเกมเป็นแบบตัว ที่ต้องใช้ PHOENIX แตกไฟล์ นะครับ ของพี่ Ramis
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 314
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    ลงแล้วนะครับ มันก็ติดปัญหาเดิมอีกอะครับ
    มันเตือนเกี่ยวกับ ไฟล์ teknogods.ini ด้วยครับ
    ผมขอ สิ่งที่เขียนทุกอย่างในไฟล์ teknogods.ini ของคุณได้ไหม ผมจะเอาไปเพิ่มใน teknogods.ini ของผม
    ผมลองเปิดดู ไฟล์ teknogods.ini ของผมมันมีแค่นี้เอง

[Settings]

ปล.ตัวเกมเป็นแบบตัว ที่ต้องใช้ PHOENIX แตกไฟล์ นะครับ ของพี่ Ramis
    ปกติต้องมีบรรทัดไอดีนี่ครับ แบบนี้

[Settings]
    ID=00010005

ของผมก็ใช้ PHOENIX แตกไฟล์ ของRamis ด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    6
    Windows 32Bit เปิดไม่ได้หรือไง งัฟทำไมผมลง TeknoMW3.exe ไม่ได้ไม่ขึ้นไรเลย Framework 4.0 ลงแล้ว เปิดแล้วเงียบไม่ขึ้นไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    6
    Windows 32Bit เปิดไม่ได้หรือไง งัฟทำไมผมลง TeknoMW3.exe ไม่ได้ไม่ขึ้นไรเลย Framework 4.0 ลงแล้ว เปิดแล้วเงียบไม่ขึ้นไรเลย (คลิกขวาเปิด กับ Run as . . . Admin) แล้วก็ยังไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    25
    ของผมไม่มีไฟล์นี้อะ teknogods.ini หรือเป็นเพราะผมเปิด TeknoMW3.exe ไอ้ช้างน้อยไม่ได้อะ เป็นเพราะอะไรถึงเปิดไม่ขึ้นไม่รู้ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ อาการเดียวกับกระทู้ข้างบนเลย หัวอกเดียวกันเศร้าตามกันไปครับพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    394
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ <[S][P][A][R][D][A]> อ่านกระทู้
    ลองหมดและครับ run admin & run compatibility mode run สารพัด ลองลงเกมใหม่ก็ไม่ให้ แต่ใช้ Crack ตัวเดิม reloaded ได้ไม่มีปัญหาเลย พอก๊อบ steam_api.dll ไปวางทับเป็นเลย เข้าไม่ได้เป็นแบบในรูป ลองไปเปิดเครื่องอื่นก็เป็นเหมื่อนกัน สรุปคงต้องซื้อแผ่นแท้ทั้งร้าน T_T จะคุ้มไหมวะเนีย ZEEDDDDDDDDDD เลย

เห้ยคุณดีใจด้วย ถ้าคุณประสบ ปัญหาแบบผม คุณก็จะ สามารถเล่นได้แล้ว
    ให้คุณหาไฟล์ teknogods.ini ที่อยู่ในโฟร์เดอร์ Call of Duty Modern Warfare 3
    แล้วลบมันทิ้งซะ แล้ว ลง Crack ของ Reload แล้วลงต่อด้วย Crack ของ Co op ใหม่อีกทีนึง
    จากนั้นให้คุณกดเข้า TeknoMW3.exe และตั้งชื่อ
    และใส่ IP และลองกด Startgame ดู

ปล.ในไฟล์ teknogods.ini ต้องมีแบบนี้นะ

[Settings]
    Name=ชื่อของคุณที่ใส่ไปในตอนแรก
    ID=00010005

ถ้ามีแบบด้านบนก็เข้าเกมได้แล้วครับ
    ตอนนี้ผมเล่นได้ละ ...
    ขอบคุณครับผม

ตอนนี้ใครเล่นอยู่บ้างครับ แอดมา mail ผมหน่อยได้ไหม
    blnitwkaos@hotmail.com

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Roach000 อ่านกระทู้
    aim_dew@hotmail.com add มาเลยครับ
    คุณออนเอ็มสิครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blnitw123 : 6th December 2011 เมื่อ 18:26
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    เห้ยคุณดีใจด้วย ถ้าคุณประสบ ปัญหาแบบผม คุณก็จะ สามารถเล่นได้แล้ว
    ให้คุณหาไฟล์ teknogods.ini ที่อยู่ในโฟร์เดอร์ Call of Duty Modern Warfare 3
    แล้วลบมันทิ้งซะ แล้ว ลง Crack ของ Reload แล้วลงต่อด้วย Crack ของ Co op ใหม่อีกทีนึง
    จากนั้นให้คุณกดเข้า TeknoMW3.exe และตั้งชื่อ
    และใส่ IP และลองกด Startgame ดู

ปล.ในไฟล์ teknogods.ini ต้องมีแบบนี้นะ

[Settings]
    Name=ชื่อของคุณที่ใส่ไปในตอนแรก
    ID=00010005

ถ้ามีแบบด้านบนก็เข้าเกมได้แล้วครับ
    ตอนนี้ผมเล่นได้ละ ...
    ขอบคุณครับผม

ตอนนี้ใครเล่นอยู่บ้างครับ แอดมา mail ผมหน่อยได้ไหม
    blnitwkaos@hotmail.com

คุณออนเอ็มสิครับผม
    เดียวผมเล่นครับแปปนึง ลงใหม่ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    6
    -*- ไม่มีใครตอบกรูเลยหวะ

กล่าวขอบคุณ
    25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakaroz อ่านกระทู้
    -*- ไม่มีใครตอบกรูเลยหวะ
    ตอบให้ ผมก็เป็นหมื่อนกัน เปิด TeknoMW3.exe ไม่ขึ้น ตอนนี้ผมไปลอง อีกเครื่อง ดันเปิดได้ *****เอากับ*****ดิ เครื่องเสป็กเดียวกันลงโปรแกรมแบบเดียวกันแป๊ะ ดันเปิดได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ลองแก้ตามวิธีคนข้างบนดูรึยังครับ - -*
    ได้ไม่ได้ค่อยหาทางใหม่

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    พวกท่านไม่อายกันบ้างหรือเกมส์เขาลงทุนสร้างเกมส์ไม่ดูเท่าไร พวกท่านไม่คิดจะลงทุน เเล้วจะมาเล่นเเบบออนไลน์ฟรีอีก ถ้าเป็นเกมส์ที่ไม่ค่อยดังผมไม่ว่าหรอ พวกท่านอ้าจซื้อเเบบกล่อง1900ไม่ได้เเต่ก็ว่าจะซื้อkeyได้นิเเค่649เก็บตังหน่อยจะได้ช่วยผู้สร้างเกมส์ให้สร้างเกมส์ต่อไปได้ ไม่งั้นจะไม่มีเกมส์ให้พวกเราเล่นอีกเเต่ไป เเค่649กับเกมส์ระดับนี้ไม่ไหวกันหรอ ตอนเเรกผมก็คิดว่ามันไม่สำคัญหรอเเต่คิดไปคิดมามันสำคัญมากเลยถึงเราไม่ค่อยมีเงินเเต่เกมส์ที่เราชอบจริงอย่างเช่นเกมส์นี้เราก็ซื้อบ้างไม่ใช้ไม่ซื้อเลย ถ้าไม่ไหวก็เล่นเเต่spก็พอเเล้ว อย่ามาสร้างความเสียหายกับเกมส์มากว่านี้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benz0055za : 6th December 2011 เมื่อ 18:52

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz0055za อ่านกระทู้
    พวกท่านไม่อายกันบ้างหรือเกมส์เขาลงทุนสร้างเกมส์ไม่ดูเท่าไร พวกท่านไม่คิดจะลงทุน เเล้วจะมาเล่นเเบบออนไลน์ฟรีอีก ถ้าเป็นเกมส์ที่ไม่ค่อยดังผมไม่ว่าหรอ พวกท่านอ้าจซื้อเเบบกล่อง1900ไม่ได้เเต่ก็ว่าจะซื้อkeyได้นิเเค่649เก็บตังหน่อยจะได้ช่วยผู้สร้างเกมส์ให้สร้างเกมส์ต่อไปได้ ไม่งั้นจะไม่มีเกมส์ให้พวกเราเล่นอีกเเต่ไป เเค่649กับเกมส์ระดับนี้ไม่ไหวกันหรอ
    +1 เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    +1 เลยครับ

+2 ครับ อิอิ ถึงผมไม่เคยซื้อก็เหอะ ไม่มีตังอ่ะน่ะขอแม่ไม่ให้

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    +2 ครับ อิอิ ถึงผมไม่เคยซื้อก็เหอะ ไม่มีตังอ่ะน่ะขอแม่ไม่ให้
    ผมก็ไม่ค่อยมีตังเเต่พอปิดเทอมเเม่บอกถ้าช่วยทำงานกับพ่อเเล้วก็ทำงานบ้านเเล้วเเม่จะซื้อให้ผมก็ทำอย่างอดทนเพื่อเกมส์เเละสนันสนุบผู้สร้างเกมส์ไปในตัว(เล่นเอาเหนื่อเหมือนกัน)

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    อายเหมือนกันครับ แต่แค่อยากช่วยเพิ่มเติมของทุกท่านที่ปล่อยให้โหลดฟรีเล่นกันในบอร์ด ให้เล่นได้สะดวกดีขึ้นนะครับ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    25
    ผมเห็นเด็กสมัยนี้มีตังกว่าผมเด็กสมัยก่อนอีกนะเห็นแว๊บๆหลังร้านส่งอะไรกันไม่รู้เม็ดส้มๆ *0* เอาตังดูดยาไปซื้อเกมกันเถอะครับ ติดเกมดีกว่าติดยานะครับ 55555555555

กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz0055za อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ค่อยมีตังเเต่พอปิดเทอมเเม่บอกถ้าช่วยทำงานกับพ่อเเล้วก็ทำงานบ้านเเล้วเเม่จะซื้อให้ผมก็ทำอย่างอดทนเพื่อเกมส์เเละสนันสนุบผู้สร้างเกมส์ไปในตัว(เล่นเอาเหนื่อเหมือนกัน)
    ผมมีเงิน เก็บประมาณ 800 กว่า จะ ซื้อ BF3 อ่ะ MW3 ทีหลัง BF3 เห็นเล่นกันมันดี

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    Blog Entries
    5
    ผมแนะนำให้ชื้อของแท้เฉพาะเกมส์ที่คุณชอบครับ พวกท่านลองคิดดูล่ะกันถ้า เกมส์ที่พวกคุณเล่นถูก Hack ขึ้นมาเขาจะเสียใจ ที่ ไอเดียของเขาถูก Hack เขาทำมาเป็นปีๆกว่าจะมาได้เป็นๆๆ เกมส์ๆๆ หนึ่งได้
    ป.ล. อย่าถามอีกเลยเรื่อง Crack MutiPlayer ถ้าถามอีกก็จะมีแต่คำด่าให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย M40A3 : 6th December 2011 เมื่อ 19:10
    MeltDown

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเปิด TeknoMW3 แล้วมันขึ้น please move me to games main folder อ่ะครับ ผมก้เอาไปวางในตัวเกมแล้วนะมีไครรู้วิธีแก้ปัญหามั้ยครับ

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ขอบคุณจร้า

กล่าวขอบคุณ
    394
    พวกท่านไม่อายกันบ้างหรือเกมส์เขาลงทุนสร้างเกมส์ไม่ดูเท่าไร พวกท่านไม่คิดจะลงทุน เเล้วจะมาเล่นเเบบออนไลน์ฟรีอีก ถ้าเป็นเกมส์ที่ไม่ค่อยดังผมไม่ว่าหรอ พวกท่านอ้าจซื้อเเบบกล่อง1900ไม่ได้เเต่ก็ว่าจะซื้อkeyได้นิเเค่649
    อย่า ดราม่ากันเลยครับ คนเราไม่เหมือนกันนะครับ
    ส่วนตัวผม ลองแล้ว มันห่วยจริงๆ กว่าจะ Join กันได้ที ห้าๆเอาเหนื่อยเลยทีเดียว
    เอาเป็นว่า ผมอยากรู้อยากลองและกัน นะครับ เห็นว่ามันทำได้ก็อยากจะลองดูบ้าง
    สำหรับผมเป็นคนงบน้อยถ้ามี เถื่อนก็ดี จะได้เล่นฟรี ๆ แต่ไม่มีไม่เป็นไรครับ ต้องรับ สภาพไป

เอาเป็นว่า จบเรื่อง แท้และเทียมเท่านี้เหอะครับ เดี๋ยวจะไปกันใหญ่...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blnitw123 : 6th December 2011 เมื่อ 19:15