ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 105

Talking ผมสอบถามเรื่องเว็ปโหลดเกมส์เถื่อน!!

ผมสงสัยว่ามีหลายเว็ปที่ปล่อยเกมส์ออกโหลดกันมากมาย
    ไม่มีคนมาตรวจสอบหรือครับบยังไง เรื่อง ลิขสิทธิ์
    ไม่มีอะไรมากหล๊อกครับผมแค่กลัวเว็ปนี้โดนปิดกลัวเว็ปนี้ไม่ได้อยู่คู่เคียงคนไทย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    มู้นี้น่าสนใจมากที่ถามว่าทำไมบรรดาเว็บโหลดเกมเถื่อนยังอยู่รอดได้ผมจะบอกให้

ICT กาก NOOB จ๊าดง่าว ขี้เกียจสันหลังยาว กระทรวง_ภาษีประชาชน กระทรวงรกโลก

ไงล่ะครับ lolz

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    มู้นี้น่าสนใจมากที่ถามว่าทำไมบรรดาเว็บโหลดเกมเถื่อนยังอยู่รอดได้ผมจะบอกให้

ICT กาก NOOB จ๊าดง่าว ขี้เกียจสันหลังยาว กระทรวง_ภาษีประชาชน กระทรวงรกโลก

ไงล่ะครับ lolz
    ICT กระทวงบั่นทอนความเจริญทาง IT

โตขึ้นผมจะเป็นรัฐมณตรีกระทรวง ICT เเล้วไล่ข้าราชการในICT ออกเเม่มให้หมด เเล้วยุบ ICT

จบมั้ยสาดด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 280
    คือมันไม่มีคนแจ้งครับ ส่วนพวกขายแผ่นแท้มันได้สิทธิ์แค่ตัวแทนจำหน่ายครับ อย่างพวกหนังนี่โอกาศโดนแจ้งมีอยุ่เยอะ แต่ส่วนใหญ่จะแจ้งให้ลบมากกว่าฟ้องดำเนินคดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pinitko : 8th December 2011 เมื่อ 20:43

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    ก็เพราะว่ามีไว้เสริมบารมี ใน ระบบการปกครองแค่นั้นเอง
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    อย่าไปว่า ICT เขานะ เขาออกจะเก่ง เว็บโป็ ปิดอย่างเยอะเลย แม่มจะหาแต่เว็บโป็หรอไงเนี่ย

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    ICT กระทวงบั่นทอนความเจริญทาง IT

โตขึ้นผมจะเป็นรัฐมณตรีกระทรวง ICT เเล้วไล่ข้าราชการในICT ออกเเม่มให้หมด เเล้วยุบ ICT

จบมั้ยสาดด
    แล้วก็ เปิดเซิฟโหลดบิทไปเลย โฮกกกกกก มันอยู่ได้เพราะ ICT ก็โหลดบิท + เกมเถื่อนมานั่งเล่นในกระทรวง โฮกกกกก!!!!!!
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    อย่าไปว่า ICT เขานะ เขาออกจะเก่ง เว็บโป็ ปิดอย่างเยอะเลย แม่มจะหาแต่เว็บโป็หรอไงเนี่ย
    และมันเป็นเรื่องเศร้าใจสำหรับผม T_T
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i-miss-you-_ อ่านกระทู้
    ผมสงสัยว่ามีหลายเว็ปที่ปล่อยเกมส์ออกโหลดกันมากมาย
    ไม่มีคนมาตรวจสอบหรือครับบยังไง เรื่อง ลิขสิทธิ์
    ไม่มีอะไรมากหล๊อกครับผมแค่กลัวเว็ปนี้โดนปิดกลัวเว็ปนี้ไม่ได้อยู่คู่เคียงคนไทย
    เกมเถื่อนที่ จขกท. หมายถึงคือยังไงเหรอครับ (ผมไม่เข้าใจขอโทษครับTwT)

คือเกมเถื่อนมันก็มีข้อดีข้อเสียแล้วแต่มุมมองของแต่ล่ะท่านจะมองออกไปนะครับ

เกมเถื่อนคือคนไม่มีเงินจะชื้อแผ่นแท้แต่ก็เอามาเล่นไว้แก้เช็งครับ มีไม่มีเกมที่เอามาออนไลน์ได้ครับ (แต่ลุงแซมต้องแท้แล้วล่ะนะเจอมุขแมงป่องอมตะ- -*)

ส่วนแผ่นแท้อาจจะได้ของแถมมาแบบ Limited หรือไม่ก็เวลาเล่นแบบอนนไลน์จะมีของบางชิ้นที่คนอื่นไม่มีครับ

ผมก็เ่ล่นออนไลน์ครับเพราะผมไม่ค่อยมีเกม Console เล่นในเครื่อง = ="

แต่ถ้าเกมไหนไม่สามารถแจกจ่ายได้ก็จะมีติดหมุดเอาไว้ครับ = =~~