ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027

ใครก็ได้ สอนผม ใส่ลายเซ็นหน่อยคับ

ขอตั้งแต่ ขั้นตอนแรก นะคับ ผมมือใหม่นะ T T

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    เอานี้ไปเลย

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=30110

จะได้เลยทุกอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pone123 อ่านกระทู้
    เอานี้ไปเลย

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=30110

จะได้เลยทุกอย่าง
    จากที่ผมนั่งอ่านมา จน ตา แดง ผมไม่เหนมีวิธีใส่ลายเซ็นเลยอ่า คับ เหนแต่ วิธีใส่รูปปป T T

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilparm อ่านกระทู้
    จากที่ผมนั่งอ่านมา จน ตา แดง ผมไม่เหนมีวิธีใส่ลายเซ็นเลยอ่า คับ เหนแต่ วิธีใส่รูปปป T T
    พี่ก็อดดัีนไม่มีอีก

แผงควบคุมของผู้ใช้งาน แก้ไขลายเซ็น

เข้าใจนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ekstemi อ่านกระทู้
    คับ (ผิด) .... ครับ(ถูก) ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ
    อย่าซีเรียส (เขียนถูกปะ) แค่ครั้งเดี่ยวเอง ให้อภัยเขานะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pone123 : 9th December 2011 เมื่อ 21:45

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ขอบ คุณ มากมายคับผม คุณ pone123 บุญคุณครั้งนี้ข้าน้อยจะไม่ลืมเลือนนน

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ทดลองลายเซ็นหน่อย ขอบคุณคับ

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilparm อ่านกระทู้
    ขอบ คุณ มากมายคับผม คุณ pone123 บุญคุณครั้งนี้ข้าน้อยจะไม่ลืมเลือนนน
    คับ (ผิด) .... ครับ(ถูก) ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    6
    หากจะหาอะไรกด Ctrl+F (คำสั่งค้นหา) หลังจากนั้นพิมพิ์คำที่เราต้องการเช่นเราอยากทราบวิธีใส่ลายเช็น ก็พิมพิ์ว่าลายเช็นลงไปเป็นต้นครับ

ป.ล. Elite Member สามารถใส่รูปได้นะครับ (ชื่อน้ำตาลและจะต้องมี300กระทู้ขึ้นไป) การเป็นชื่อน้ำตาลก็อยู่ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เป็นครับ

เดี๋ยวแก้เพิ่มไว้ให้ครับ - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย godji001 : 9th December 2011 เมื่อ 22:23