ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

เอ่อ - -ปวดหัวเรื่องการเปิดเชิฟ Ro ผ่านฮามาชิหรือ no-ip

ใครเข้าใจ - - เรื่องเกี่ยวกับ การเปิดเชิฟกรุณา มา สอนผมหน่อยครับ - -เล่นเกมส์ ออฟไลท์เยอะ เจอ

พอดีผมเซ็ต - -IP ไม่ค่อยเป็น -3- ท่าได้ในวันนี้จะขอบ คุณมากครับ จะ เปิดให้ คนใน jKG เล่นกันขำๆ - -ศึกษาไปใน ตัว

PM หรือติดต่อมาที่

Shuji-@hotmail.com นะครับ

หรือ http://www.facebook.com/pages/ShuJiS...89864191027277

ขอบพระคุณล่วงหน้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 10th December 2011 เมื่อ 18:04
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    สรุปจบที่ไม่มีคน ช่วยผมได้ ขอบคุณครับ นั่ง รอมา ตั้งแต่ 18.00 และ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    2
    เปิดผ่าน hamachi+ทำเว็บใน hamachi ไปเลย...ง่ายกว่านะ ผมเคยทำแค่ เว็บผ่าน hamachi...ไม่ออน hamachi ก็ใช้ได้ แต่ server game ไม่เคยลองแหะ
    Trying not to feel the same

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    เปิดผ่าน hamachi+ทำเว็บใน hamachi ไปเลย...ง่ายกว่านะ ผมเคยทำแค่ เว็บผ่าน hamachi...ไม่ออน hamachi ก็ใช้ได้ แต่ server game ไม่เคยลองแหะ
    - -ผมมีความรู้สึกเหมือนจะเซ็ตIpอะไรไม่ผ่านสักอย่างนี่สิ- -เครียดหนัก EXEวิวคุง ดีกว่ามั้งเนี่ย

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shuji อ่านกระทู้
    - -ผมมีความรู้สึกเหมือนจะเซ็ตIpอะไรไม่ผ่านสักอย่างนี่สิ- -เครียดหนัก EXEวิวคุง ดีกว่ามั้งเนี่ย
    RO หรอครับ จำ EXEวิวคุงได้ แต่ลืมไปแล้ว ฮ่าๆ มาติดออฟไลน์ซะแล้ว ฮ่าๆๆๆ
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deklnw2012 อ่านกระทู้
    RO หรอครับ จำ EXEวิวคุงได้ แต่ลืมไปแล้ว ฮ่าๆ มาติดออฟไลน์ซะแล้ว ฮ่าๆๆๆ
    ผมเปิดครั้งสุดท้าย 6-7ปีแล้วครับตอนนั้นมีแผ่น - - ตอนนี้ลืมสิ้นไม่เหลือในสมองแล้ว ฮ่าๆๆ