ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] STAR WARS: THE OLD REPUBLIC [2011|FULL 17 GB.|RePack|PL|PD|FSC|MF|JF]

...รอ CRACK..

..ตัวเกมส์ เล่นออนไลน์ใด้อย่างเดียวนะครับ ถ้าไม่แน่ใจอย่าเพิ่งโหลด เพราะต้องรอลุ้น CRACK จะมีไหม..

Developer: BioWare
    Publisher: Electronic Arts LucasArts
    Composer: Mark Griskey,Gordy Haab,Jesse Harlin,Lennie Moore,Wilbert Roget, II

Series: Star Wars: Knights of the Old Republic
    Engine: HeroEngine

Platform: Microsoft Windows
    Release date:
    NA & EU December 20, 2011
    Genre: RPG / 3D / 1st Person / 3rd Person / Online-only / Massively multiplayer (MMORPG)

System requirements:
    CPU: Intel Core2 Duo Processor 2.0 Ghz / AMD Athlon 64 X2 Dual Core 4000
    RAM: At least 1.5 GB or better for XP / 2 GB or better for Windows Vista /7 (Note - PC's using built in graphic chipsets 2 GB RAM is recommended.)
    GFX: ATI XT800 or better / NVIDIA 7800 or better / Intel 4100 or better.
    GFX RAM: 256 MB minimum video RAM, shader 3.0 or better fully compatible graphics card.
    HDD Space: 15 GB
    Direct X: 9

ระบบเกม
    ระบบของเกมนี้มีพื้นฐานมาจาก เกมสมมติบทบาทแบบทอยลูกเต๋า d20 Star Wars Roleplaying Game ของ Wizards of the Coast ซึ่งอาศัยกฎพื้นฐานของ Dungeons & Dragons ฉบับที่ 3 อีกที การต่อสู้ใต้แบบ round-based โดยแบ่งเวลาออกเป็นรอบ (round) คร่าวๆ ผู้ต่อสู้จะโจมตีและโต้ตอบไปพร้อมๆ กัน อย่างไรก็ดีจำนวนการกระทำต่อรอบนั้นจะมีจำนวนจำกัดอยู่ โดยในขณะที่ช่วงเวลาของแต่ละรอบนั้นเป็นช่วงเวลาสั้นๆ เพียงช่วงหนึ่งของเวลาจริง แต่ผู้เล่นก็สามารถตั้งค่าระบบต่อสู้ให้หยุดเกมชั่วคราวในจังหวะของเหตุการณ์ในช่วงจบรอบแต่ละรอบได้

ระบบเลือกฝ่ายของเกมจะคอยบันทึกการกระทำและคำพูดของผู้เล่น ไม่ว่าจะเป็นคำพูดทั่วไปหรือการเลือกการดำเนินเรื่องในเหตุการณ์สำคัญเพื่อที่จะตัดสินว่าตัวละครของผู้เล่นจะฝักใฝ่ด้านมืดหรือด้านสว่างของพลัง ความมีน้ำใจและเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่จะนำไปสู่ด้านสว่าง ในขณะที่ความเห็นแก่ตัวและความรุนแรงจะนำไปสู่ด้านมืด ซึ่งจะทำให้ตัวละครของผู้เล่นมีลักษณะภายนอกเปลี่ยนไปด้วย ได้แก่ดวงตากลายเป็นสีเหลืองและผิวสีซีด

ปฏิสัมพันธ์ต่อตัวละครอื่นที่ไม่ใช่ผู้ต่อสู้จะขึ้นอยู่กับการเลือกคำพูดเป็นสำคัญ หลังจากตัวละครพูดจบผู้เล่นสามารถเลือกคำพูดที่ตัวละครของผู้เล่นจะพูดได้จากรายการที่มีให้เลือก รายการคำพูดจะแตกต่างออกไปขึ้นอยู่กับเพศและทักษะติดตัวของตัวละครของผู้เล่น ..อ่านต่อ คลิก..
    BY: www.th.wikipedia.org/wiki

Description:
    LucasArts Entertainment Company more time to the Computer-Games, which are based on the immortal saga Star Wars. Your attention is the game "Star Wars: The Old Republic", which takes us into the world of events long before the plot. It will be a multiplayer online game with many innovations and marvels. will be available in two classes: the Sith Empire and the Galactic Republic. Ran great gameplay and an incredible variety of players on both sides of the conflict.

Features:
    - The battle system is no different from any of the RPGs, also inherent in the guild, gathering resources and crafting
    - 2 factions: The Sith Empire and the Galactic Republic
    - Each faction its own unique units, the Sith Empire: Bounty Hunters, Sith Wars, Imperial Agent and Sith Inquisitor, Republic of - Marines, Smugglers, Jedi, and Rytsi Jedi Advisors
    - Advanced system of buddies
    - The set of worlds, known for the famous saga

Star Wars: The Old Republic
    17.9 GB.[FULL]

PutLocker 4 Link!: .. Link 1 .. Link 2 .. Link 3 .. Link 4 ..

FileSonic 4 Link!: .. Link 1 .. Link 2 .. Link 3 .. Link 4 ..

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 11th December 2011 เมื่อ 09:25

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สมัยนี้เกมใช้ HD เยอะจริงๆ แต่ก็ชิวๆ เยอะเท่าไหร่ก็ไม่คณามือ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย <[S][P][A][R][D][A]> : 10th December 2011 เมื่อ 21:05
    ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    17 GB ไม่ใช่ปัญหา

อิอิ

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    WTF!!! 17 GB เยอะจิงๆ จะรอโหลดละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    มาแล้ววว~

อยากรุ้จังว่าเกมจะเป็นยังไง

ใครโหลดแล้วคอมเม้นหน่อยนะครับ

^^

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    เกมส์นี้อยากเล่นมากกว่า Batman ซะอีกภาคนี้แนวเดียวกับภาคก่อนป่าวครับ
    สงสัยภาคนี้แมพคงจะกว้างมากๆตั้ง 17 GB ดีชอบจะได้เล่นนานๆๆ

ปล.ภาคStar Wars Knights of the Old Republic 1+2 สนุกมากเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpoko : 10th December 2011 เมื่อ 20:44

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    รอ นานมากๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เกมนี้ไม่ใช่ออนไลน์อย่างเดียวหรอครับ ไม่น่ามี crack นะ

กล่าวขอบคุณ
    8
    เปิดโหลดตั้งแต่ 8โมง-3โมงจะเสร็จไหม TOT 7 MB

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Crack มันน่าจะมาวันไหนครับคุณGii แล้วมันเป็นตัวที่รอcrack จริงๆนะครับ กลัวพอcrack ออกต้องโหลดใหม่

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aofdesy222 อ่านกระทู้
    Crack มันน่าจะมาวันไหนครับคุณGii แล้วมันเป็นตัวที่รอcrack จริงๆนะครับ กลัวพอcrack ออกต้องโหลดใหม่
    ..เกมส์นี้ต้องลุ้นกันเหนื่อยหน่อย ว่าจะมี CRACK ไหม เพราะตัวเกมส์ทำออกมาเล่นออนไลน์อย่างเดียว (MMORPG) ซึ่งถ้าใครไม่แน่ใจ ก็อย่าเพิ่งโหลดก็ใด้นะครับ

..ส่วนเกมส์นี้เล่นใด้ตั้งแต่วันที่ 13 นี้ สำหรับคนที่สั่งซื้อเกมส์ล่วงหน้า ตัวเกมส์จะเปิดให้เล่นอย่างเป็นทางการวันที่ 20...^^

กล่าวขอบคุณ
    8
    อยากให้เล่นได้ อยากจะพูดว่า "เจ้ามิอาจหยั่งถึง อำนาจด้านมืดได้"

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ..เกมส์นี้ต้องลุ้นกันเหนื่อยหน่อย ว่าจะมี CRACK ไหม เพราะตัวเกมส์ทำออกมาเล่นออนไลน์อย่างเดียว (MMORPG) ซึ่งถ้าใครไม่แน่ใจ ก็อย่าเพิ่งโหลดก็ใด้นะครับ

..ส่วนเกมส์นี้เล่นใด้ตั้งแต่วันที่ 13 นี้ สำหรับคนที่สั่งซื้อเกมส์ล่วงหน้า ตัวเกมส์จะเปิดให้เล่นอย่างเป็นทางการวันที่ 20...^^
    เวรกำเล่นออนไลน์อย่างเดียวสะงั้น crack อาจไม่มา เหมื่อนเกม Darkspore ก็เป็นได้ T_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย <[S][P][A][R][D][A]> : 10th December 2011 เมื่อ 23:08
    ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ภาพก็เดิมๆ เหมือน ภาคก่อนๆ อะ ไม่ได้ พัฒนา เลย ยกเว้น MOVIE เนียนมาก
    YURI BOYKA

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    รอครับๆ สู้ๆครับ
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    แม่เจ้ามันใหญ่ มากกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    แจ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใหญ่มากเกมเดียวนี้ ใหญ่ขึ้นคุณภาพก็มากขึ้น ดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ สุดยอดเกมในฝัน อยากเล่นมาตั้งแต่ยังไม่ออกเอย

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    โอ้วพอดีเลย .....แหะๆ
    *นั่งรอครับ*
    ขอบคุณครับ
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ขอmfได้ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abeerclup อ่านกระทู้
    ขอmfได้ป่ะครับ
    MF..ต้องรอถ้ามี CRACK ครับ...^^

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    ผมว่าไม่น่าจะมี crack หรอกครับ มันเป็น online อะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    รอ........เเครก...................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย club007 : 11th December 2011 เมื่อ 16:37
    CPU/i7-4710HQ Graphics4600+GTX850M/RAM 4*2

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เห็นข่าวมาหลายปีล่ะตกลงมันจะเปิดแล้วจริงๆใช่ป่ะแต่มันเป็นเกมonlineมันจะมีcrackหรอครับงั้นเด้วรอความชัวก่อนว่าcrackจะมาเปล่าค่อยโหลดแล้วกัน...

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ผมมาช่วยดันนะคับ รอ crack ด้วย
    I'm watching on You