ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

Exclamation !!!ด่วนครับ ถามหน่อยครับ ราคา แผ่นแท้ Battlefield 3

ขอด่วนที่สุดนะครับ แผ่นแท้ BattleField 3 ราคา เท่าไร แบบไม่มี Limited Edition นะครับ ขอคำตอบด่วนที่สุดครับ คือช่วงนี้ตังหมดครับ ซ่อมบ้านครับน้ำท่วม คืออยากเล่นมากๆๆๆๆ อยากจะเล่นเดัยว DLC เก็บตังซื้อใหม่ก็ได้ครับ เป็นกล่องๆไม่ไหวจิงๆอยากเล่นเซี่ยน ไม่เอาเป็น Key นะครับ เอา แผ่นอยากสะสมมันสวยสวดยอด ขอคำถามด่วนนะครับ ผมเซี้ยนมากเกมส์นี้ อยากเล่นนนน ใจจะขาด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย base500 : 10th December 2011 เมื่อ 23:17

กล่าวขอบคุณ
    4
    อยากได้เป็นแผ่นมากกว่าน่าสะสม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Zest : https://www.zest.co.th/content/view/id/10045/
    LE - 1690 แบบ SE ไม่แน่ใจนะครับเพราะผมซื้อแบบ key

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถ้า ไม่เอา Limited Edition ก็ต้องไปซื้อ DLC ต่างหากอยู่ดี

กล่าวขอบคุณ
    4
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    แบบกล่องเห็นแต่ LE ครับ
    ธรรมดา ก็คีย์ รัสเซียไป ตามข้างบน

ป.ล. จะเอาตัวหนังสือใหญ่ทำเกลืออะไรล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    ถ้าซื้อเป็นมี Key BF3 RU จากรัซเซียครับ ซื้อโดยตรงประมาณ 460 - 500 บาท
    ผมซื้อผ่านนายหน้า เค้าต้องเติมเงินเข้าระบบ หักนุ่นนู้นนี่ได้ BF3 RU ตัวธรรมดามาในราคา 600 ใช้เล่นได้ปกติดีครับ
    ถ้าเป็น BF3 RU LE น่าจะประมาณ 1100
    แต่ถ้าเงินถึงก็ซื้อจาก Origin ในไทยเลย ง่ายดี ราคา 1490 - 1690 มั้ง

กล่าวขอบคุณ
    4
    คือตอนนี้เว็บดังกล่าว Key Bf3 LE หมดลงหละครับ ผมโทรไปถามเว็บ เค้าบอกไมท่มีแล้วนะครับ เพราะเป็นรุ่นพิเศษ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    แบบธรรมดาไม่มีหรอกครับถ้าอยากได้คงซื้อได้แต่คีย์รัสเซียแหละครับแต่อนาคตไม่แน่

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ถ้าซื้อkey RU ถ้าจะเล่นDLCต้องซื้อเพิ่มหรอครับยังไง

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ถ้าเป็นแบบธรรมดาก็ถ้าอยากได้DLCเพิ่มก็ซื้อได้ครับ
    แต่ถ้าLEไม่ต้องซื้อครับ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ไปที่นี่เลยครับ http://www.digitalkeystore.com/bf3-ru-origin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เจอลดที่แฟชั่น ไอซ์เเลนด์ 600 ครับแท้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Leo:) อ่านกระทู้
    เจอลดที่แฟชั่น ไอซ์เเลนด์ 600 ครับแท้ด้วย
    ร้านไรครับชั้นไหนบอกด้วยจะไปด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    แฟชั่น ไอซ์แลนด์ 600 แท้ ??? ไม่เข้าใจครับ ถ้าเป็นแบบกล่องในไทยผมว่ามีแต่ราคาธรรมดา 1490 กับ LE 1690 นะครับ
    ที่เห็นราคามันถูกกว่านี้ได้เพราะที่ซื้อกันส่วนใหญ่ซื้อแค่ key ผ่านเวปไซด์เท่านั้นครับ
    ตอนแรกมี DKS นำ Key RU เข้ามาขายในราคาธรรมดา 799 ซึ่งนั่นก็ถูกมากแล้วครับ

ทีนี้มีบุคคลทั่วไปที่ไม่ได้ขายเพื่อทำกำไรไปหาแหล่งซื้อ Key RU จากเวปของประเทศรัสเซีย ได้มาหลายเวปเลย ราคาขายก็เริ่มที่ 460 - 500 ต่อ Key แบบธรรมดา
    ซึ่งการซื้อผ่านอินเตอร์เน็ตมันวุ่นวายพอสมควร ต้องโอนเงินเข้าบัญชีแล้วยัดใส่พวกเวปเงินออนไลน์ ก่อนจะเอาเงินนั้นไปซื้อ Key ได้ ซึ่งมันคิดค่าธรรมเนียมครับ
    ซื้อไปแล้วก็ต้องใส่เบอร์มือถือจริง เพื่อที่เวปขายเกมส์จะส่ง SMS มาถามรหัสยืนยันการซื้อ ซึ่งเราก็ต้องพิมพ์รหัสกลับไปอีก ถึงจะได้ Key มา วุ่นวายน่าดู

ฉะนั้น ที่เห็นราคา Key BF3 ของแท้มันถูกกว่า 1490 เดาได้เลยว่าเป็น Key จากประเทศรัสเซียแน่ ๆ เพราะประเทศนี้ระเมิดลิขสิทธิเยอะ ตัวแทนจำหน่ายคงจะตกลงกับ Origin เรื่องราคาขายได้ต่ำ
    ซึ่ง Key ที่เราได้มา เมื่อไป Redeem กับ Origin แล้วมันจะบังคับโหลดเป็นตัวเกมส์ Version รัสเซียเท่านั้น แต่มันมีวิธีแก้ภาษาให้เป็น English ผมก็ทำได้ เล่นได้ปกติดี
    ผมไม่อยากแนะนำให้ฝากคนแปลกหน้าซื้อ Key ผ่านอินเตอร์เน็ตเท่าไหร่ครับ เพราะมันเสี่ยง ผมเองตอนฝากเค้าซื้อก็กังวลอยู่นิด ๆ ว่าจะโดนไหมหว่า สุดท้ายเค้าก็ซื้อได้จริง ๆ ไม่โดนหลอกหรือโกง
    ใครที่คิดจะฝากซื้อ Key BF3 RU ผ่านอินเตอร์เน็ตก็คิดหน้าคิดหลังให้ดีก่อนนะครับ ดูว่าคนรับฝากนั้นไว้ใจได้มากแค่ไหน
    ถ้าไม่มั่นใจก็ซื้อกับ DKS ครับ 799 แพงกว่า 199 แต่ก็ถูกกว่า 1490 และถ้าใช้ Key ไม่ได้เค้ายินดีเปลี่ยนให้ใหม่ฟรี (แต่ต้องมีหลักฐานชัดเจน)

สำหรับคนที่ผมฝากซื้อนั้นเค้าบอกว่าเดือดนี้หมดแล้วครับ เพราะเงินในเวปออนไลน์นั้นหมดแล้ว
    ถ้าค่อย ๆ เติมแล้วซื้อทีละเกมส์มันคิดค่าธรรมเนียมแพงครับ ต้องเอาเงินก้อนใหญ่ใส่ แล้วซื้อทีละมาก ๆ จะประหยัดกว่า
    เดือนหน้าถ้ามี order คนฝากเยอะ เค้าก็อาจจะเปิดรับฝากซื้อใหม่มั้งครับ