ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reseza789 อ่านกระทู้
    ตัวละคร ต้องจ่ายเงินหรือป่าวคับ ผมเล่นมีเเค่ 20 ตัวเอง เเล้วถ้าจะเล่นกับคนอื่น ถ้าไม่จ่ายเงินเวลาสร้างห้องเพื่อนจะเห็นป่ะคับ ปล.เล่นผ่าน GERENA นะ
    พอดีผมเล่นServer ต่างประเทศ NA อ่ะครับ Garenaไม่เคยเล่น แนะนำให้เล่นเชิพเวอร์ต่างประเทศ Server North America(NA) คนไทยก็เล่นกันเยอะ ตัวฮีโร่มันมีให้ซื้อ2แบบ คือ แบบIp เงินในเกมส์ - แบบRP ใช้เติมเงินซื้อ
    เรื่องการสร้างห้อง ต้องเล่นโหมดCustomเกมส์ครับ ในเชิพต่างประเทศนะ แต่garenaไม่รู้ คนจะเห็นห้องหมดเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reseza789 อ่านกระทู้
    ตัวละคร ต้องจ่ายเงินหรือป่าวคับ ผมเล่นมีเเค่ 20 ตัวเอง เเล้วถ้าจะเล่นกับคนอื่น ถ้าไม่จ่ายเงินเวลาสร้างห้องเพื่อนจะเห็นป่ะคับ ปล.เล่นผ่าน GERENA นะ
    ตัวละครมีให้เลือกซื้อ 2 แบบครับ คือใช้เงินในเกม กับเติมเงิน เกมนี้สร้าง custom game จะขึ้นอยู่กับ server ครับ ไม่เกี่ยวกับต้องจ่ายเงินถึงจะเห็น ใครสร้างก็เห้นหมดครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โหลดเกมส์แล้วพอกดที่ตัว Setup มันไม่มีอะไรขึ้นครับ

ปล.ได้ละครับ เข้าผ่านGarena แล้วกด Download แล้วขึ้นด้วย
    ปล.2 ตัวกระผมชื่อAndaLofTH ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [A]ndalof_COD : 12th December 2011 เมื่อ 16:45

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    DarksiderX ครับ กำลังหัดเล่น Swain

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    เล่นมาปีนึง เบื่อละ = =a

กล่าวขอบคุณ
    1,171
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [A]ndalof_COD อ่านกระทู้
    โหลดเกมส์แล้วพอกดที่ตัว Setup มันไม่มีอะไรขึ้นครับ

ปล.ได้ละครับ เข้าผ่านGarena แล้วกด Download แล้วขึ้นด้วย
    ปล.2 ตัวกระผมชื่อAndaLofTH ครับ
    เล่นผ่านGarenaเจอแต่คนในGaranaหมดอ่ะครับ แต่คนในServer NA จะไม่เจอนะครับ ลองเล่นเชิพเวอร์NAดูสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,171
    !!ตอนนี้League of Legends ได้อัพเดทPatchใหม่แล้วครับ เดียวผมจะบีบรวมไฟล์ตัวเกมส์แพชใหม่ ที่ลงแล้วเล่นได้ทันที ให้โหลดกันนะครับ เพื่อความสะดวกให้แก่ชาวJKG

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ผมเล่นเซิร์ฟ NA เวล 30 ครับ ชื่่อ GoTheKill แอดมาได้ครับผมอยากได้เพื่อนเล่นครับ

Tags for this Thread