ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216

เรื่องoptionใน crysis2 <PC>

คือทุกคนครับผมอยากจะถามคนในjokergameอะครับว่าcrysis2อะผมจะปรับกราฟฟริคให้สูงสุดสวนสุดๆไปเลยอะครับจะปรับตรงไหนอะครับกรุณาบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    เติมครับขอวิธีการปรับกราฟริคให้หมดเลยนะครับช่วยบอกหน่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    246
    รอๆๆๆๆๆๆมาตอบกันหน่อย

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ถ้าเป็นธรรมดายังไม่ได้ลงPatch DX11 กับ Ultra นี่ก็จะเลือกไม่ได้นะครับว่าจะปรับอะไรสูง หรือต่ำำ แต่สามารถจะปรับตามระดับที่เค้ากำหนดไว้ให้ได้ ... ใน Option >>> Graphic เลยครับ
    ปล.แต่ถ้าลง Patch DX11 นี่ถึงสามารถเลือกได้ครับว่าจะปรับ Ultra อะไรบ้าง (ถ้าลงPatch นี้ต้องเครื่องเทพๆ= =)

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นธรรมดายังไม่ได้ลงPatch DX11 กับ Ultra นี่ก็จะเลือกไม่ได้นะครับว่าจะปรับอะไรสูง หรือต่ำำ แต่สามารถจะปรับตามระดับที่เค้ากำหนดไว้ให้ได้ ... ใน Option >>> Graphic เลยครับ
    ปล.แต่ถ้าลง Patch DX11 นี่ถึงสามารถเลือกได้ครับว่าจะปรับ Ultra อะไรบ้าง (ถ้าลงPatch นี้ต้องเครื่องเทพๆ= =)
    คือคอมผมมันxpอะพอจะมีแพทอะไรที่ทำให้กราฟฟริคระดับเมพมีอีกไหมอะ

กล่าวขอบคุณ
    408
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icehayha อ่านกระทู้
    คือคอมผมมันxpอะพอจะมีแพทอะไรที่ทำให้กราฟฟริคระดับเมพมีอีกไหมอะ
    ของ XP ไม่มีน่ะครับรู้สึกมันก้ปรับได้แค่เอ็กตรีมอะอัลตร้าต้องลง DX 11 มันต้อง vista กับ 7 เท่านั้นอะครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bababobo อ่านกระทู้
    ของ XP ไม่มีน่ะครับรู้สึกมันก้ปรับได้แค่เอ็กตรีมอะอัลตร้าต้องลง DX 11 มันต้อง vista กับ 7 เท่านั้นอะครับ = =
    แล้วปรับตรงไหนอะบอกหน่อยครับมีรูปจะดีมาก

กล่าวขอบคุณ
    408
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icehayha อ่านกระทู้
    แล้วปรับตรงไหนอะบอกหน่อยครับมีรูปจะดีมาก
    ก็ เอ็กตรีมอะครับสูงสุดแล้วมั้งใน XPอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    extraยังไม่สูงอีกหรอ เอกตรีมเยอะกว่าหรอ