ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

HunterBlade Global Server ((ภาษาอังกฤษทั้งเกมส์))

คุณคงเคยจำกันได้กับข่าวที่ออกมาเกี่ยวกับการที่ TAIWAN นำเกมส์นึงไปเป็นแรงบัลดาลใจกว่า 90 เปอร์เซ็นต์ ซึ้งก็คือเกมส์นี้นั่นเอง ส่วนตัวผมเคยเล่นที่เซิฟหลักมาแล้วแต่เลิกตั้งแต่ยังไม่ถึงเลเวล 10 แต่เพราะไม่สนุกนะหรือ "ใช่" เพราะสาเหตุคืออ่านไม่ออก เดายากกว่าตอนเล่น MHFO ซะอีก โดยระบบของเกมส์การบังคับจะแยกเป็นสองทาง สำหรับคนที่ชอบแนว MMO Mode แล้วอีกแบบคือแบบ HB Mode ระบบการสมัครนั้นก็ง่ายดายมากทั้งการ Download ทุกอย่างเสริฟเป็นภาษาอังกฤษเรียบร้อยแล้ว เชิญทานได้ ส่วนนี่ก็ Spec ที่ต้องการครับ

http://hunterblade.beeboomonline.com/html/ << สนใจคลิกเข้าไปเลยครับ

ส่วนตัวผมแล้วหลังจากที่ MHFO Server Free ของเกาหลีได้ปิดไป นับเป็นการดีที่ได้เจอเกมส์นี้ทีแรกก็ไม่ยอมรับซักเท่าไหร่เพราะตอนเล่น MHFO ก็ไม่คิดจะแตะเกมส์นี้อยู่แล้ว เลยไม่คิดจะเล่น แต่เมื่อมันปิดตัวลงก็ไม่มีอะไรจะเล่น เลยลองเล่นดู บอกตามตรงว่า 90 เปอร์เซ็นต์ นั้น ได้มาจาก มอนส์เตอร์ ฮันเตอร์ ล้วนๆ อีก 10 เปอร์เซ็นต์ ผมเผือไว้ตรงการควบคุมที่อ่จจะเพี้ยนจาก มอนส์เตอร์ ฮันเตอร์ ไปบ้าง และระบบการเล่นใหม่ที่ปลดล็อคชนิดอาวุธตามเลเวล และยังมีนักเวทย์ที่ มอนส์เตอร์ ฮันเตอร์ ไม่เคยมีอีกด้วย ขอบอกว่านักเวทย์ไม่ใช่ ค้อนขลุ่ย แต่เป็นคฑา จริงๆ ยังไงผู้ที่สนใจก็ลองทดสอบดูนะครับ

นี่รูปเล็กๆน้อยๆพอดีผมยังเล่นไม่ถึงไหน

ถ้าผู้ใดชื่นชอบและต้องการทำไปเผยแพร่หรือเพิ่มรายระเอียด จะเป็นพระคุณมากมายมหาสาร เพราะผมทำแบบ(ตั้งกระทู้)นี้ไม่เก่งครับ = =! ยากพอดูเลย
    ถ้าผิดพลาดหรือรบกวนประการใดก็ขออภัยด้วยนะครับ ยังไงก็หัวงจะเจอเพื่อนคนไทยด้วยกันนะครับ

ใช่ ใช่ ลืมบอกไปว่า ตัวเกมส์เข้าเล่นได้เลย ไม่ต้องใช้ You Freedom หรือ Proxy ใดๆ

เครดิต ให้เว็ป http://hunterblade.beeboomonline.com ก็แล้วกันครับ ผมแค่เอามากระจายเท่านั้น (อยากมีเพื่อนเล่น)

Hunter Blade Gameplay Trailer

ข้อมูลเกมส์ จะแปะให้เรื่อยๆนะครับ

ขอมูลคร่าวๆหลักการอัพ skill และ tip trick ต่างๆ เครดิตรท่าน kolorock ทั้งหมด

คร่าว ๆ ก่อนนะครับ เรื่องระบบสกิล ภาษาบ้าน ๆ นะ ปล ผมเล่นดาบใหญ่

mastery & skillpoint จะขึ้นมาให้เลือกสายที่เลเวล 20 40 (ฟรี) และที่เลเวล 60 (เติมเงิน) สกิลแต่ละสายใช้ skill point(ต่อไปย่อ spนะคับ) ในการอัพแยกกันทั้งหมด

sp ที่ได้ตอนเลือก mastery ที่เวล 40 จะได้ sp ตามเลเวลตัวละครเลย ไม่ได้นับใหม่ คือไม่มีข้อแตกต่างว่าเลือกสายไหนก่อน ยังไงก็มี sp ให้อัพเท่ากัน

-สกิลที่เป็นสกิล active ส่วนใหญ่จะมีสกิลเสริม ที่เป็น passive ติดมาด้วยเกือบทุกสกิล ถ้าคิดจะอัพ active ยังไงก็ต้องอัพ passive ที่ติดมาด้วย (เปลือง sp อย่างมาก)

-สกิล passive ตัวละคร ส่วนมากจะเพิ่มค่าสถานะต่าง ๆ อย่างของดาบใหญ่ จะเป็น passive พวกเพิ่มพลังโจมตีเป็น % ของท่าโจมตีต่าง ๆ

**สำหรับคนเคยเล่น mh มาก่อน คงรุ้ว่า ดาบมันหนักกว่าจะง้างแต่ละทีมันนาน แถมวิ่งไม่ได้ ดังนั้น จังหวะโจมตี ส่วนใหญ่จะมีแค่ควักดาบออกมาฟาดเลย (คลิกซ้ายขณะเก็บดาบ)
    **เราก็เลือกอัพ passive เฉพาะที่บวกพลังโจมตีของท่านี้ เพื่อที่ประหยัด sp ไว้ลงสกิลอื่น
    **ดาบโล่ passive คือเพิ่มพลังโจมตีธาตุและสถานะ(สกิลละ 1 ธาตุ) มี 5 ธาตุ + กับสถานะอีก 3 สถานะ รวม 8 สกิล ไม่แนะนำให้อัพ เพราะพลังโจมตีธาตุสำหรับดาบโล่นั้น น้อยนิด อัพไปกะเพิ่มนิดเดียว >..<

-สกิล active โจมตี ถามว่าดีมั้ย ? ตอบคือ ดีเฉพาะตอน pvp และไม่ได้ดีทุกสกิล !! สกิลโจมตีส่วนมากไม่มีผลกับมอนเตอร์ มีแค่ดาเมจที่ไม่ต่างกับตีธรรมดา effect ต่าง ๆ มีผลกับผุ้เล่นเท่านั้น
    **อย่างดาบใหญ่ จะมีสกิล ฟาดดาบลงพื้นรัศมีกว้างมาก และทำให้ศตรูล้ม ความแรงไม่ต่างกับตีธรรมดา ทีเด็ดอยู่ที่ศัตรูล้ม และรัศมีการโจมตีที่กว้าง (มาก)
    **ดาบใหญ่อัพแค่ สกิลฟาด กับสกิลซ้ำคนล้ม ก็พอ ทีเหลือเอา sp ไปอัพ passive ดีกว่า

-สกิล active buff จำพวก วิ่งเร็วของดาบโล่ ดาบคู่ วิ่งแล้วไม่เสีย sp ของดาบคู่ พวกนี้แนะนำให้อัพเต็ม ทั้ง active และ passive เลย มีประโยชน์มาก ถึงมากที่สุด

ไม่รุ้จะอธิบายยังไงหมด ลองเล่นดู แล้วสงสัยตรงไหนเอามาถามละกันนะครับ เรื่องสกิล ถ้าเป็นดาบใหญ่ สงสัยสกิลไหน ลองถามมาดูครับ ถ่ายรูปสกิล กับคำอธิบายมาให้ด้วยก็ดี ผมขี้เกียดเข้าเกมไปดูอ่า

ส่วนเรื่องเควสตีบอส ถ้าติดจริง ๆ แบบ 2 วันยังไม่ผ่าน ลองบ่น ๆ ในนี้ดูครับ ถ้าผมเข้ามาเจอพอดี เด๋วผมไปช่วย

เรื่องของทำอาวุธ ทำชุด ชิ้นไหนหาไม่เจอ ไม่รู้ดรอปตัวไหน ลองบอกชื่อไอเทมไว้ครับ เด๋วมาช่วยตอบให้ :]

เกมนี้เล่นไม่ยาก อาศัยขยัน อดทน และมีเพื่อนเล่นด้วยสักคน 2 คนครับ อะไร ๆ ก็ง่ายไปหมด
    Tip Trick ดาบใหญ่

- ดาบใหญ่ ชาจได้ 3 ขั้น โจมตีได้แรงที่สุดในเกม (หอกได้แค่ขั้นเดียว)

- ดาบหนักมาก ไม่จำเป็นอย่าเอามาถือเล่น เก็บไว้ที่หลังดีแล้ว

- ดาบใหญ่กันการโจมตีได้ทุกรูปแบบ (มอนเตอร์) เพียงแค่ กด shift ค้าง ไม่เสีย sp ด้วยนะเอ้อ แต่ถ้ายกดาบขึนไม่ทัน จะเป็นการบล๊อค (เสีย sp) << ไม่รุ้ว่าบัคหรือตั้งใจ โกงมากเลยนะเนี่ย

- บอสทุกตัวตามเควส solo ไหวหมด สำหรับสายเรา อยู่ที่ว่า บอสตายเร็ว ตายช้าแค่นั้น (+step เข้าไปด้วย)

- step คือ รอบอสโจมตี หลบ แล้ววิ่งเข้าไปฟาด 1 ที กลิ้งหลบข้าง เก็บดาบ :]

- ชุดเกราะช่วงแรก แนะนำชุดสีน้ำเงิน เวล 45 ที่ effect 5 ชิ้นคือ all first strike are critical !! รวมกับ step ข้างบน คือเราจะโจมตี critical ทุกครั้ง

- อาวุธ แนะนำอาวุธพลังโจมตีสูง ๆ ไม่แนะนำอาวุธที่ attack น้อย แต่ attribute เยอะ เพราะมัน สุ้ attack เยอะโล้น ๆ ไม่ได้เลย >..<

- อย่าตีบวกจนกว่าจะคิดว่า ชาตินี้จะไม่เปลี่ยนอาวุธอีกแล้ว เพราะค่าตีบวก มันแพงมหาศาล

- อาวุธ พวก num sleep posion สำหรับสายเรา ตีให้ตาย****ก็ไม่ติด !!

นึกออกเด๋วมาต่อนะ

ปล. ผมไม่เล่นแล้วอ่ะ msn มีไรถามในนี้เลยดีกว่า คนอื่นจะได้รู้ด้วย :]]
    สำหรับนักเวทย์ ในเกมนี้ อาวุธคือไม้เท้าครับ

สกิลที่มีให้อัพก็จะมีท่าโจมตีหมู่เป็นธาตุต่าง ๆ ซึ่งเบาหวิวเลย ฮ่า ๆ

แล้วจะมีสกิลซึ่งติดมากับอาวุธ อีก 3 สกิล ดูได้ที่ตัวอาวุธเลย วิธีใช้สกิลในอาวุธก็ตามที่ตั้งไว้อ่ะ คลิกขวา กด e อีกปุ่มจำม่ะได้ ไม่แน่ว่า space bar หรือ กด shift พอดีไม่ได้เล่น

สกิลติดมากับอาวุธที่เห็นบ่อย ๆ คือ เพิ่ม att เป็น % ให้ทั้งตี้ def เป็น % ให้ทั้งตี้ กับอีกสกิลอีก ลดเลือดตัวเอง จำนวนนึง แล้วไปเพิ่มเลือดให้ทุกคนในตี้ (เพิ่มเยอะกว่าลด)

ไม้เท้าไม่ค่อยมีคนเล่นอ่ะ เวทย์เบา solo บอสลำบาก ถ้าใจรักและมีเพื่อนให้เกาะไปด้วยตลอดก็อีกเรื่อง แต่โดยส่วนตัวไม่แนะนำเลย เด๋วจะเบื่อแล้วเลิกเล่นไปสะก่อน :]
    ดาบคู่ผมว่ามันเหมาะกับการ pvp นะ

ระยะสกิล การโจมตี สั้นที่สุด คือต้องยืนติดตัวมอน ถึงตีโดน บอสเกมนี้ชอบฟาดงวงฟาดงา สะด้วยสิ

สายนี้มีสกิลบัพวิ่งไว กับบัพวิ่งแล้วไม่เสีย sp ความคล่องตัวสูงมาก

ของที่ใส่ ผมว่ายังคงเน้นไปที่อาวุธ attack สูง ๆ ตามเลเวลไปดีกว่านะ (ตรงนี้ความคิดส่วนตัวนะ) เพราะเท่าที่เล่นมา ยังไม่เห็นความแรงของธาตุจนทำให้เปลี่ยนใจเรื่องนี้ได้เลย

อีกอย่าง มอนในแม๊พเดียวกันใช่ว่าจะแพ้ธาตุเดียวกันทุกตัว บางทีเอาอาวุธที่บอสแพ้ธาตุไป แต่ตีมอนระหว่างทางไม่เข้าก็บ่อย >..<

เรื่องชุดเวลแรก ๆ มันใส่อะไรก็ได้อ่ะ ช่วงแรกบอสมันยังไม่เก่งมาก ชุดสำคัญจริง ๆ คงเป็นช่วงเวล 60 ให้ทำชุดที่ใช้ของจากบอสหนอนทำ effect 5 ชิ้นคือ เลือดมากกว่า 650 ไม่ตายในการโจมตีครั้งเดียว

เพราะบอสช่วงนั้นโหดจริง ส่วนมากจะตีเราเข้าประมาณ 1200-2000 (ใส่ชุดเวล 55) นั้นคือ ถ้าไม่กินยาเพิ่มเลือดสูงสุดให้เป็น 1500 หรือ 2000 เราจะโดนทีเดียวตายตลอด ทำให้เบื่อจนอยากจะเลิกเล่นเลย

แต่ effect ของชุดนี้ จะทำให้เลือดเราเหลือ 3 มีโอกาศเฮือกสุดท้าย วิ่งหนีไปปั้มยา :]
    ข้อมูลคร่าวๆหลักการใช้งาน Collecting Site (เก็บดอกไม้,จับแมลง,ขุดแร่) โดย tortortor จ.ข.ก.ท. เอง

จับแมลงไม่เป็นอะ ทำไงหรอครับ พอเข้าเกมแล้วที่มฉากมังกรน้ำแข็งมันก็ขึ้นแบบนี้ครับ
    คุยกับ Rebecca แล้วเลือก Claim Gather Box มันจะให้วันละครั้งครั้งละ500อันมั้งแล้วก็คุยอีกทีเลือก Collecting site แล้วเลือกเลเวลที่เก็บได้โดยเริ่มจะ 1 อยู่แล้ว

แล้วเวลาเก็บให้เก็บกองที่มีเลข 1 อยู่ข้างหลังจากนั้นพอเก็บได้ 30 หรือ กี่ point ก็ตามก็เปลี่ยนกองเก็บตามของที่มีในกองได้

วิธีดูคือกด F6 แล้วดูที่ Life Skills

Mine Master : point สะสม การขุดแร่

Gather Master : point สะสม การเก็บเกี่ยว

Insect Master : point สะสม การจับแมลงการสำรวจ

Mix Master : point สะสม การผสม
    Server ที่เล่นคือ Wing wolf ส่วน Chanal ก็ 1 ครับ

รายชื่อผู้ที่เล่นอยู่
    ToriosKnight
    Yinganios
    Sweety
    SmOotHy
    SuicidE
    Allzeninezsa
    LastCrozZ
    Panice
    PuaDTonGzTH
    NotZa
    NL2425
    2PMz
    Kanoktuch2
    Goopae
    NinEzZ
    Runefac
    MinatoThaiLand
    LAZILY
    Darkota
    MakuroEX

เปิดสังคมให้ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนข่าวสารกันแล้วแบบ Realtime เจอกันที่ vvvvv
    http://xat.com/chat/room/162575870/

สำหรับปัญหาที่พบเกี่ยวกับเกมส์ และวิธิแก้เบื่องต้น
    ถ้ายังไม่มีใครมีเจ้าของกระทู้ขอประเดิมเลยแล้วกันคือว่าโหลดแพทเข้าไม่ได้มันขึ้นว่า
    http://auto.hunterblade.beeboomonline.com/system.dcc
    ใครเป็นแล้วแก้หายช่วยข้าน้อยด่วน
    Account or password error

ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยครับ
    ลองใช้ Hotspotshield ดูครับ ทำตามขั้นตอนที่บอก *ถ้ามั่นใจว่าอีเมล,พาสถูกแล้ว
    แก้ได้แล้วครับคนที่โลหด patch ไม่ผ่าน ไม่ว่าจะขึ้นอะไรก็ตามให้ใช้ Hotspotshield ครับ
    ใครยังไม่เป็นก็ไม่ต้องแต่ใครที่เป็น นี่ครับhttp://mydati.com//download/hss-win2/DM-247.exe < คลิกเลย
    วิธีใช้
    1.connect Hotspotshield (จะอยู่มุมขวามือล่างของหน้าจอ)
    2.เข้าเกมส์
    3.เลือกตัวละคร
    4.ค้างไว้ตรงหน้าเลือกแชแนล
    5.ออกมี disconnect Hotspotshield (จะอยู่มุมขวามือล่างของหน้าจอ)
    6.เลือกแชเนล *กรณีเลือกแชแนลแล้วค้างไป 6.1
    6.1.กด Return แล้วเลือกตัว เลือก Chanal ก็ ok แล้ว
    7.Enjoy*
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tortortor : 21st December 2011 เมื่อ 21:45

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ขอบคุณมากครับ
    ลองโหลดไปเล่นดูดีกว่า
    จขกท.ครับ
    ไม่ทราบว่า มันเล่นยากกว่า หรือง่ายกว่า
    MHF หรอครับ ???
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    เล่นอยู่เหมือนกันครับ กะว่าจะมาตั้งกระทู้ชวนเพื่อนๆเล่นซะหน่อย มอนฮัน เราเล่นกันไม่ได้ มาเล่นเกมนี้เลยครับ ไม่ต่างกันมาก เรียกว่าโคลนกันมาเลยครับ ตอนนี้กำลังศึกษาระบบมันอยู่ เดี๋ยวถ้ามีข้อมุลดีๆ จะเอามาลงให้นะครับ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    โหลดเสร็จแล้วครับ
    ตอนนี้กำลัง ลง RA3 อยู่
    พอลงเสร็จแล้วเดี๋ยวลงเกมส์นี้ต่อดีกว่าาา ^^
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    281
    ขอบคุณมากครับ
    ลองโหลดไปเล่นดูดีกว่า
    จขกท.ครับ
    ไม่ทราบว่า มันเล่นยากกว่า หรือง่ายกว่า
    MHF หรอครับ ???
    ครับผม ก็ด้วย motion มันจะดูมีจังหว่ะจับง่ายกว่านิดหน่อยอะครับมอนส์เตอร์ แสดงตัวได้ชัดเจนเมื่อถึงจังหว่ะโจมตีเราก็จะหลบได้ทัน ^^

เล่นอยู่เหมือนกันครับ กะว่าจะมาตั้งกระทู้ชวนเพื่อนๆเล่นซะหน่อย มอนฮัน เราเล่นกันไม่ได้ มาเล่นเกมนี้เลยครับ ไม่ต่างกันมาก เรียกว่าโคลนกันมาเลยครับ ตอนนี้กำลังศึกษาระบบมันอยู่ เดี๋ยวถ้ามีข้อมุลดีๆ จะเอามาลงให้นะครับ
    ครับขอบคุณมากๆ เลยครับ

อ้อไอเกมนี้
    ตอนแรกเป็นของจีนครับ (เขา Copy MHF ) มาเต็มๆเลย
    เล่นแล้วจะรู้ มันแตกต่างกันแค่นิดเดียวเอง

ผมเล่นมานานละ ตอนมัน CBT ....

เกมนี้ชอบอย่างเดียวครับ
    มันมี skin God of War กับ Miku ด้วย
    ครับ skin God of War กับ Miku มันเป็น Fasion ของ item shop อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tortortor : 12th December 2011 เมื่อ 12:11

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    อ้อไอเกมนี้
    ตอนแรกเป็นของจีนครับ (เขา Copy MHF ) มาเต็มๆเลย
    เล่นแล้วจะรู้ มันแตกต่างกันแค่นิดเดียวเอง

ผมเล่นมานานละ ตอนมัน CBT ....

เกมนี้ชอบอย่างเดียวครับ
    มันมี skin God of War กับ Miku ด้วย
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    น่าเล่นดีครับ

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    พิม spec พิด เป็น space อะครับ

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    ยังมีคนเล่นอยู่หรือ ผมยังเก็บตัว เกมส์ไว้อยู่เลย = =" หาเพื่อนเล่นไม่มี นอกจาก จขกท. แล้วมีคนอื่นเล่นมั้ยครับ เกมส์นี้เล่นไม่ยาก มีเควสอะไร แมพไหนมันจะมีบอก ตลอด ไม่งงครับ ทุกอย่างคล้ายๆ MH หมดเลย ยกเว้น ตรงเควสที่ HB เข้าใจง่ายกว่า

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ฟผมเล่นอยู่ lv 1 ชื่อว่า Mr.Sweety คับ

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    เหมือน moster hunter เลลยอ่ะ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    เล่นแล้วคับ
    ชื่อ SmOotHy ครับผม ^^
    เจอก็ทักได้นะครับ ^^
    แอดเอมผมมา purinatjr@hotmail.com
    ตอนนี้ยังไม่ค่อยได้เล่นนะฮะ เปิดเทอม *-*

ชอบLikeเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    แลคมั้ยครับเนี่ย แต่น่าเล่นดีนะ

งั้นจัดเลย หุหุ กำลังเบื่อเกมfacebook
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย m4a1m16a2 : 12th December 2011 เมื่อ 17:39

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอโหลดไปลองนะครับ

เล่นได้ไม่ได้เดี๋ยวมาบอกนะ

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    น่าสนใจอยากโคลน mhf มาเลยนิ -.-

กล่าวขอบคุณ
    281
    พิม spec พิด เป็น space อะครับ
    ขอบคุณมากครับ แก้แล้วครับผม

แลคมั้ยครับเนี่ย แต่น่าเล่นดีนะ
    ส่วนตัวผมตอนนี้เล่นคนเดียวไม่มีอาการแลคนะครับ

อาวุธธาตุต่าง +4 ขึ้นไปออร่ามันจะยิ่งชัดขึ้น นะนะ

แล้วมีใครกำหนด Chanal รึยังครับ ผมเล่น อยู่ Chanal 7 นะครับ ToriosKnight ทักได้ครับ

ยังมีคนเล่นอยู่หรือ ผมยังเก็บตัว เกมส์ไว้อยู่เลย = =" หาเพื่อนเล่นไม่มี นอกจาก จขกท. แล้วมีคนอื่นเล่นมั้ยครับ เกมส์นี้เล่นไม่ยาก มีเควสอะไร แมพไหนมันจะมีบอก ตลอด ไม่งงครับ ทุกอย่างคล้ายๆ MH หมดเลย ยกเว้น ตรงเควสที่ HB เข้าใจง่ายกว่า
    ยังหัวเดียวกระเทียมเจียวอยู่ครับ

จขกท. แอดไปแล้วนะงับบ
    เรียบร้อยแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tortortor : 12th December 2011 เมื่อ 14:54

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ถ้าเล่นกับเซิฟที่คนเยอะ ๆ นี่แลคมากกกก (ลองมากับตัวเอง -*-)
    ชื่อ SmOotHy นะงับบบ
    เจอกันทักได้ ไม่กัดครับ งุงิ -0-

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    จขกท. แอดไปแล้วนะงับบ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ชอบอ่ะ บอส อลัง มาก
    MUFC

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    กำลังหา แนวนี้เล่นพอดีอ่ะครับ 555

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    เล่นเซิฟไนชาเเนวไนกันคับบอกผมหน่อยผมจะได้เล่นด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เวลตันแล้วอ่ะ ของก้ครบแล้ว ขาดแต่ตีบวก

มันอัพแพทช์เพิ่มเวลยังหว่า
    eshack.us/photo/my-images/31/168990377.jpg/][/URL]

Uploaded with ImageShack.us
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kolorock : 12th December 2011 เมื่อ 15:53
    !GET BACKERS!-koLa

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ผผมก็เล่นครับ

เล่น channel 7 ตลอดอะครับ

ชื่อ SuicidE เจอทักได้จร้า

พึ่งเวล 11 เองอะ
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ขอรับไปลองด้วยละกันนะครับ ตอนนี้กำลังโหลดตัวเกมอยู่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    แนะนำอย่างนึง

สกิลคำนวนดี ๆ หลัง ๆ มันไม่พออัพนะ อัพเท่าที่ใช้พอ
    !GET BACKERS!-koLa