ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101

การซื้อการ์ดจอครับ ขอความช่วยเหลือ

คือผมจะซื้อการ์ดจอครับ เเล้วผมไม่รู้ว่า ควรจะซื้อเเบบไหนอะไรยังไง ขอความจุ 512 mb ครับ
    สเปกดังนี้ครับ
    Name Intel Pentium 4
    Codename Prescott
    Specification Intel(R) Pentium(R) 4 CPU 2.40GHz
    Package (platform ID) Socket 478 mPGA (0x2)

Chipset
    -------------------------------------------------------------------------

Northbridge SiS 661FX rev. 11
    Southbridge SiS 964 rev. 36
    Graphic Interface AGP
    AGP Revision 3.0
    AGP Transfer Rate 8x
    AGP SBA supported, enabled
    Memory Type
    Memory Size 1024 MBytes

ช่วยเเนะนำด้วยครับ ว่าควรจะซื้อรุ่นไหนอะไรยังไง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ว่าแต่ทำไมต้อง 512 mb ด้วยครับ เดี๋ยวนี้มาตรฐานเป็น 1 GB หมดแล้วครับ แล้วนี่โน๊ตบุคหรือPC ครับ
    แล้วเมนบอร์ดของอะไร ใช้ช่องเสียบแบบ AGP หรือ PCI-E แล้วมีงบเท่าไหรครับ ถ้าไม่บอกงบ ก็ไม่รู้นะครับจะเอารุ่นไหน
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    เอาการ์ดจอแบบไหนยังไงงบเท่าไหร่ค่ายไหนเเอาไปทำอะไร
    ถ้ไม่บอกเอาตัวนี้ไป Geforce2 แรงสุดในสามโลกBF3 ปรับสุดลื่นๆเลยครับ

ราคาไม่รู้เพราะมันหายากมมาก(เพราะไม่มีใครใช้แล้ว)

자신에 대한 믿음
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,173
    เปลี่ยนไปไม่ค่อยเล่นได้มากเท่าไหร่ครับ CPU มันเก่าแล้ว ต้องเปลี่ยนไหม่หมดถึงจะเวิร์ค