ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433

JKGลงดราม่าแล้ว ฮ่าๆ

http://drama-addict.com/2011/12/12/%...9%8A%E0%B8%84/

บอร์ดเราเริ่มดราม่าขึ้นทุกวัน

Max - Nine l Power !
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,484
    Blog Entries
    35
    มันน่าดีใจมั้ยเนี่ย - -"
    Max - Nine l Power !

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    น่าดีใจ

จะได้ถือว่าเตือนตัวเองไปด้วย

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    ...ไม่อยากบอกว่าไม่แปลก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    ก็อย่าทำมันซ้ำ2ก็แล้วกันนะ

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    กำลังจะตั้งพอดีเลย
    = ="

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    ดีนะที่ตรูไม่โพส..... - -*

เรื่องหมิ่นเบื้องสูงผมก็ไม่ชอบเหมือนกันแต่ผมฟังหูไว้หูดีกว่า

ข่าวจะเสพต้องกรองดีๆ......

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ถูกใจให้เลียนะเเจ้

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ชาบู ชาบู สมควร กระทู้นี้ดีนะ ผมไม่ได้ไปแจม ไม่งั้นโดน จ่า ด่าแน่
    Avenged Sevenfold

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455
    โดนเค้าด่าเข้าให้ ดีเราไม่ได้โพส 55

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    หุหุ อยากกอดจ่าเต็มๆซักทีอ่ะขอกอดหน่อย >.< ถูกใจขอเลียเลย แผลบๆ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    สองกระทู้อยู่ชิดกันเลยแฮะ

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อายแทนเลยครับ
    คนนอกเขาอาจจะมองเวปเราว่า แหม่บอร์ดนี้เด็กเยอะจัง
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อากง facebook 555
    I'm watching on You

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    อะนะ

ดราม่าเยอะจริงๆนั่นแหล่ะ... น่าจะลงตั้งนานแล้วด้วย ยิ่งตอนBF3กับMW3มาใหม่ๆนา อื้อหือ.. อิ่มเลย

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    อะนะ

ดราม่าเยอะจริงๆนั่นแหล่ะ... น่าจะลงตั้งนานแล้วด้วย ยิ่งตอนBF3กับMW3มาใหม่ๆนา อื้อหือ.. อิ่มเลย
    ที่เขาไม่เอาลงก็เพราะ มันไร้สาระ ไงครับ

ถึงมันจะเป็นปัญหาระดับโลก ที่ประเทศอื่นก็เป็นเหมือนเรา

แต่คนส่วนใหญ่ เขามองเราที่เป็น User ในนี้ว่า "เด็กติดเกมส์" นะครับ

ทั้งๆที่ความจริงนั้น ก็ใช่ว่าจะทุกคนที่มานั่งโหลดเกมส์อย่างเดียว

แต่เขามองเหมารวมไงครับ เพราะ ที่นี้มันแหล่งรวมเด็ก พอๆ กับ Dek-D เลยครับ ^^

จ่าพิชิต เขาคงไม่คิดเอาเรื่องที่เด็กด่ากัน แบบไ้ร้สาระไปลงหลอก ผมถึงไม่กลัวดราม่าใน Jkg ไงครับ

เพราะ เขาไม่ค่อยสนใจครับ

ป.ล.ลงไปก็เท่ห์ดีนะ 555 โตไปแล้วกับไปย้อนอ่านดูก็จะฮาตัวเองมาก มันเป็นการเตือนสติตัวเองด้วยครับ ว่าใครถูกใครผิด

ผมก็อยากให้จ่าเขาอเอาไปลงเยอะๆ จะได้บอกว่า ใครผิดใึครถูก ไม่ใช่เถียงกันจนโดนแบน ไม่กล้าเถียงกันเพราะกลัวดราม่า

เหอๆ
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    อะนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    ที่เขาไม่เอาลงก็เพราะ มันไร้สาระ ไงครับ

ถึงมันจะเป็นปัญหาระดับโลก ที่ประเทศอื่นก็เป็นเหมือนเรา

แต่คนส่วนใหญ่ เขามองเราที่เป็น User ในนี้ว่า "เด็กติดเกมส์" นะครับ

ทั้งๆที่ความจริงนั้น ก็ใช่ว่าจะทุกคนที่มานั่งโหลดเกมส์อย่างเดียว

แต่เขามองเหมารวมไงครับ เพราะ ที่นี้มันแหล่งรวมเด็ก พอๆ กับ Dek-D เลยครับ ^^

จ่าพิชิต เขาคงไม่คิดเอาเรื่องที่เด็กด่ากัน แบบไ้ร้สาระไปลงหลอก ผมถึงไม่กลัวดราม่าใน Jkg ไงครับ

เพราะ เขาไม่ค่อยสนใจครับ

ป.ล.ลงไปก็เท่ห์ดีนะ 555 โตไปแล้วกับไปย้อนอ่านดูก็จะฮาตัวเองมาก มันเป็นการเตือนสติตัวเองด้วยครับ ว่าใครถูกใครผิด

ผมก็อยากให้จ่าเขาอเอาไปลงเยอะๆ จะได้บอกว่า ใครผิดใึครถูก ไม่ใช่เถียงกันจนโดนแบน ไม่กล้าเถียงกันเพราะกลัวดราม่า

เหอๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    เองใส่ถ่านมากี่ก้อนฟระ =_= พิมพ์บ้างก็ได้

FUS RO DAH!!!!!!!!!!!!!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    เดี๋ยวเจอเตะๆ =_=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _MaximiliaN_ : 12th December 2011 เมื่อ 18:59

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _MaximiliaN_ อ่านกระทู้
    เองใส่ถ่านมากี่ก้อนฟระ =_= พิมพ์บ้างก็ได้

FUS RO DAH!!!!!!!!!!!!!!

เดี๋ยวเจอเตะๆ =_=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 12th December 2011 เมื่อ 18:55

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ลงดราม่าฉลองสิ้นปีเลย

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    การขึ้นดราม่า รอบนี้ หวังว่าจะทำให้ หลายๆคน รู้จักหาข้อมูล ให้แน่ใจก่อนจะแสดงความเห็นนะครับ

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ไม่ยุ่ง ๆ เรื่องแบบนี้ มีความเห็นส่วนตัวอยู่แล้ว ไม่อยากพิมพ์ลงไป เพราะความเห็นผมไม่เหมือนคนส่วนใหญ่
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เหนื่อย.. กับปัญหาเรื่องโซเชียลเน็ตเวิร์ค แต่ระมุมแต่ละประเด็น ออกมาให้ถกเถียงกันไม่เว้นแต่ละวัน.. เพราะเหตุผลแต่ละคนมันมีมากจนเกินไป ก็ไม่แตกต่างจากน้ำที่มีอยู่เต็มถ้วย ที่เปรียมไปด้วยความคิดและมุมมองของตัวเองทั้งนั้น.. หากคิดเสียว่าโลกของเน็ตเวิร์คนั้นเสรีในความคิดและมุมมอง ก็ไม่จะไม่เกิดปัญหา แต่คนเรามักจะเอาปัญหาเหล่านี้เข้ามาสู่ชีวิตจริงกัซะงั้น เราศึกษาแล้วรู้ว่าอินเตอร์เน็ตนั้นมีประโยชน์มากมาย.. แต่ก็ยังมีบางคนไม่เห็นประโยชน์ของมันสักเท่าไหร่ เหมือนคนที่ไม่ได้มีการศึกษามาแต่เล็กๆ กาลเทศะ คำพูดคำจา ก็ผิดเพี้ยน ไม่เข้าประเด็น ไม่เป็นประโยค แถมมาแควะและถากถางกันเอง

หากตนเองรู้ว่าคำพูดและสื่อสาระที่จะบอกให้คนนั้นเสพนั้นเกิดความเข้าใจผิด และมึนงง ถ้าหากรู้จะมีสติยั้งคิด หรือใช้สมองส่วนใหญ่คิดแยกแยะสะบ้าง ก็จะไม่เกิดเรื่องราวที่เป็นอยู่แบบนี้.. และเจียมตัวซะเถิด..พี่น้อง เราก็แค่แบคทีเรียติดอยู่บนผิวโลก เรื่องขึ้ประติ้วแบบนี้ คิดไปก็ไร้สาระ หากคิดว่าตนเองเป็นดังผู้เปลี่ยนและพลิกโฉมความเจริญทางด้านวัฒนะธรรมและจิตใจ คนผู้นั้นถือว่าเป็นประโยชน์ยิ่งนัก และนั้นคือผู้มีค่าที่สุดของจักรวาล..
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    หลายๆคน ดังกันถ้วนหน้าเลย เหอๆ (ดีนะไม่ได้อยู่ในช่วงนั่น) (>o<)

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    ชั่งน่าอับอายจริงๆ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: