ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314

Key BF3 เก็บได้กี่วันครับบ

พอดีเพิ่งซื้อมาวันนี้แล้วรอเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ไม่รู้เมื่อไหร่ มันจะเก็บไว้ได้กี่วันอ่ะครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    มันจะผูกกับไอดีเราไปตลอดเลยอ่ะครับ ไม่หายไปไหน

-------------------------

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Darksider อ่านกระทู้
    ถ้าตอนยังไม่ได้แก่กล่องอ่ะครับ ยังไม่ได้ไปยุ่งกับมันเลย มันจะสามารถอยู่ได้นานเท่าไหร่อ่ะครับ (เรปบนแอบฮา อิอิ)
    ก็อยู่ไปเรื่อย ๆ อ่ะครับ ถ้าไม่มีมือดีแอบเอาไปเปิดใช้งานก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomman : 12th December 2011 เมื่อ 21:27
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ดูวันหมดอายุใต้ฝานะครับ เขย่าก่อนดื่มด้วยละ เห้ยย!!! จะบ้าหรอ แผ่นเกม ไม่ใช่ นมเปรี้ยว
    ไม่งั้นก็เข้าไอดี Origin แล้วก็เอาคีย์ใส่ลงไปในไอดีเลยครับ
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314
    ถ้าตอนยังไม่ได้แก่กล่องอ่ะครับ ยังไม่ได้ไปยุ่งกับมันเลย มันจะสามารถอยู่ได้นานเท่าไหร่อ่ะครับ (เรปบนแอบฮา อิอิ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    มันจะอยู่กับคุณตลอกไป(นอกจากหายหรือเสียชีวิต)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: