ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    556
    ได้รับคำขอบคุณ: 182

และแล้วพวกเราชาวเว็ป ก็ไปโด่งดังในต่างแดน

ด้วยความหิวมาม่า ดราม่าจึงบังเกิด จนโด่งดังไกลไปถึงต่างแดน

http://drama-addict.com/2011/12/12/%...comment-332219

ตามไปชมกันนะครับ

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ผมงงอ่า .... ใครช่วยอธิบายทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    556
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ผมงงอ่า .... ใครช่วยอธิบายทีครับ
    มีข่าวเก่าอยู่ในฟอรั่มนี้หล่ะครับ ลองหาอ่านดูนะครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ถึงกับฮา ฮ่าๆๆๆ ( เอ๋????? ได้ไปโพสในกระทู้นั้นหรือป่าวหว่าฉัน )

กล่าวขอบคุณ
    556
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ถึงกับฮา ฮ่าๆๆๆ ( เอ๋????? ได้ไปโพสในกระทู้นั้นหรือป่าวหว่าฉัน )
    คงไม่ต้องบอกว่าผมได้ไปโพสรึเปล่านะครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    นายไปโพสนิ ฮ่าๆๆแต่ชั้นไม่ได้ อ่านข่าวพวกนี้หรอกฮ่าๆๆ

♥ ϟƘƦƖןןΣx ♥
    575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,058
    2
    ซ้ำครับ แต่ก็ หน้่าแตก กันถ้วนหน้า Hahaha
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    จากหัวข่าวนี้เองทำให้เด็กไทยต้องติดตามข่าวสารให้ลึกกว่านี้ไม่ใช่ใครกรอกหูก็จะเชื่อต้องมีเหตุผลและข้อมูลต่างๆในการวิเคราะห์เรื่องราวขึ้นมากกว่านี้

กล่าวขอบคุณ
    556
    อย่างที่ผมเคยโพสไปในกระทู้เก่าๆแล้วว่า คนในเว็ปไม่ใช่เฉพาะเว็ปนี้นะครับ ส่วนมากจะชอบให้โลกสวยงาม ใครทำดี มีเรื่องซึ้ง มักจะอสยกันไปก่อน สุดท้าย เพล้ง!!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    อายไหมที่มีคนเอาไปประจาร ดังเลย

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    อะไรเหรอครับ ผมงงอะ พูดเรื่องไรกันเหรอ ไม่รู้เรื่องจริง ช่วยอธิบายหน่อยครับ