ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1

Hacker Falcon เป็นคนขี้โม้!!! ( หัวข้อ ดราม่า )

ฮ่าๆๆ อ่านกระทู้นี้แล้วมันฮ่า จริงๆ

http://drama-addict.com/2011/12/12/%...comment-332219

หลังจากที่มีคนเอามาปล่อยในร้านโจ๊กว่า เว็ปเราไปไกลถึงต่างแดน ก็เลยเข้าไปอ่านและก็เลยเห็นความขี้โม้ของ เจ้า Falcon ลูกค้าร้านโจ๊กคิดยังไงกับเจ้า

Hacker ตนนี้ ( หัวข้อดราม่า เต็มที่กับเส้น )

กระทู้นี้สร้างขึ้นมาเพื่อความบันเถิง อายุต่ำกว่า 18 ปี ควรได้รับคำแนะนำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย UkuleleAlone : 13th December 2011 เมื่อ 16:25

♥ ϟƘƦƖןןΣx ♥
    575
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,058
    2
    ไม่อยากมาม่า ^^

Edit : ดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JigsawHYHY : 13th December 2011 เมื่อ 10:45
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :joker

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    1
    ด้านบน เราไม่ได้ทำให้เธอหน้าแตกนะแต่บอกความจริงให้รู้กันไว้ฮ่าๆ

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    ถือใว้เป็นบทเรียนก็แล้วกันนะเพื่อน(ที่โดนขึ้นโชว์ชือซะหลาเลย555+)คราวหน้าคราวหลังเชคข่าวซะก่อนนะจะได้ไม่เกิดอีกแต่ไอ้Falconนี่ก็เหลือเกินจริงๆ555+ วันที่ดราม่านั้นไม่ได้อยู่ในเหตุการแหะอย่าเห็นบรรยากาศสดๆจริงๆ
    กองอวย Kirisaki Chitoge !!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    นั้นเขาว่าพวกเราบอร์ดโจ๊กเกอร์ไม่ใช่หรือ อ่านดูดีๆข้างล่างอะ 55555555555555+ โดนเต็มๆ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    1
    รอคนมา ดราม่า กับความฮาของคนไทย

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    อุบ๊ะ ใครที่ว่าในหลวงจริง ผมถือว่าเป็นพวกหนักแผ่นดิน -- Editแล้วจ้า T.T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomth : 13th December 2011 เมื่อ 11:33

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    ดราม่า...ดราม่า...ดราม่า

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomth อ่านกระทู้
    อุบ๊ะ แต่ก็ไม่แคร์หรอก ใครที่ว่าในหลวงจริง ผมถือว่าเป็นพวกหนักแผ่นดิน --
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    ดราม่า...ดราม่า...ดราม่า
    เย้!!!! มาแล้วหนึง ดราม่าจาก User boomth และ hopmbnzatou ขอบพระคุณความ ดราม่าเป็นอย่างสูง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    เพราะเลข IMEI ของคนร้ายกับของอากงไม่ได้ตรงกันทุกหลัก ผมมาสะดุดตรงนี้อ่ะ แล้วศาลให้จำคุก 20 ปี ได้ไงอ่ะบ้าไปแล้ว

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    ดีนะที่ตูไม่ได้โพสต์ด้วย

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gap อ่านกระทู้
    ดีนะที่ตูไม่ได้โพสต์ด้วย

ฮ่าๆๆเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    499
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    เย้!!!! มาแล้วหนึง ดราม่าจาก User boomth และ hopmbnzatou ขอบพระคุณความ ดราม่าเป็นอย่างสูง
    กรรม บ่ได้ดราม่า = =

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ก็ไม่รู้จะว่าไงแหะ ผิดพลาด เกิดกันได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    556
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomth อ่านกระทู้
    อุบ๊ะ แต่ก็ไม่แคร์หรอก ใครที่ว่าในหลวงจริง ผมถือว่าเป็นพวกหนักแผ่นดิน --
    ใครที่ว่าในหลวงจริง ผมถือว่าเป็นพวกหนักแผ่นดิน อันนี้ก็เห็นด้วยกับคุณนะ แต่ อุบ๊ะ แต่ก็ไม่แคร์หรอก คือที่คุณสื่อนี่ ยังไงครับ ไม่แคร์ที่ ต่อให้จะจับแพะ ตรูก็สนับสนุน หรือ ต่อให้ตรูจะหน้าแตก ตรูก็ไม่แคร์หรอก หรือว่าอะไรครับ งง!!

กล่าวขอบคุณ
    499
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamnonae อ่านกระทู้
    ใครที่ว่าในหลวงจริง ผมถือว่าเป็นพวกหนักแผ่นดิน อันนี้ก็เห็นด้วยกับคุณนะ แต่ อุบ๊ะ แต่ก็ไม่แคร์หรอก คือที่คุณสื่อนี่ ยังไงครับ ไม่แคร์ที่ ต่อให้จะจับแพะ ตรูก็สนับสนุน หรือ ต่อให้ตรูจะหน้าแตก ตรูก็ไม่แคร์หรอก หรือว่าอะไรครับ งง!!
    กรรมผมขอโทษครับ T.T ไม่ได้คิดเรื่องนั้น เดี๋ยวeditครับ

ปล. ที่ว่าไม่แคร์ คือ ต่อให้คนๆนั้นเขาจะว่าจริงหรือเปล่า อะไรพวกนี้อะครับ แต่ผมใช้ศัพท์ผิดไปหน่อย ไงก็ขอโทษด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomth : 13th December 2011 เมื่อ 11:35

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    มันเนียนๆ ฮ่าๆ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อากงของหยง อ่านกระทู้
    เว็บนี้มีแต่พวกโง่ๆสื่อสารอะไรกันไม่เข้าใจหรอกครับ โง่กันตั้งแต่ระดับ admin ลงมายังสาวก

ก็ต้องให้พ่อพวกนี้โดนจับทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรนอกจากนั่งเกาไข่ย์อยู่บ้านไปวันๆก่อนล่ะครับถึงจะออกมาดิ้นๆ

เย้!!!! ไอ้เกรียนมา ดราม่า

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ฮาไอ้Falconมาก เขาท้าให้มันหาMac Addressเครื่องเขามา มันเอาIPมาโชว์เฉยเลย (MacAddressจะใช้อยู่ในวงแลนต้องแฮคเข้าไป แต่IPเล่นบอร์ดก็รู้แล้ว)

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    อนิจจา ความจริงมันช่าง ..

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    เวรกรรม...

เมื่อก่อนเห็นสมาชิกเว็บเราไปอวยนาย Falcon ซะอย่างกับเป็นฮีโร่ แต่ตอนนี้ทำไมกลายเป็นแบบนี้ซะละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    เพราะชั้นไม่ชอบ Hacker ฮ่าๆๆไม่เคยชอบเลยด้วยฮ่าๆ
    ผมเฉยๆกับพวก Hacker นะ เพราะถ้าเค้าไม่ได้มา Hack ข้อมูลของผม ผมก็ไม่จำเป็นต้องไปเกลียดพวกเค้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Earth's Bassist : 14th December 2011 เมื่อ 10:29

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Earth's Bassist อ่านกระทู้
    เวรกรรม...

เมื่อก่อนเห็นสมาชิกเว็บเราไปอวยนาย Falcon ซะอย่างกับเป็นฮีโร่ แต่ตอนนี้ทำไมกลายเป็นแบบนี้ซะละ
    เพราะชั้นไม่ชอบ Hacker ฮ่าๆๆไม่เคยชอบเลยด้วยฮ่าๆ

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เหตุเกิด เพราะ Falcon

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naning อ่านกระทู้
    ฮาไอ้Falconมาก เขาท้าให้มันหาMac Addressเครื่องเขามา มันเอาIPมาโชว์เฉยเลย (MacAddressจะใช้อยู่ในวงแลนต้องแฮคเข้าไป แต่IPเล่นบอร์ดก็รู้แล้ว)
    แต่ผมฮาคุณมากกว่า 55555 Mac Address ใช้ในวงแลน มันเป็นเลขประจำเครื่องครับจะเปลี่ยนต่อเมื่อพ่อคุณลง windows ใหม่ หรือทำการเปลี่ยนด้วยโปรแกรม
    ในวงแลนเค้าใช้ IP Calss C กัน พ่อคุณ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DragonB : 13th December 2011 เมื่อ 15:44

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    รู้อย่างเดี่ยว...มันบ่งบอกถึง วุฒิภาวะทางความคิดของคนได้

ต่อให้อายุมากกว่าแต่ความคิด.....