ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34567 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงไม่ได้ ค่ะ มัน error โดยบอกว่า

ทำอย่างไรดีคะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    รอแบบภาษาไทยครับจะเอาไปลงที่โรงเรียน = w =

กล่าวขอบคุณ
    786
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,502
    สุดยอดครับ ต้องการอยู่พอดีเลยครับ

ร้านรับจ้างสารพัด เมืองเอโดะ
    กล่าวขอบคุณ
    562
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    ขอบคุณมากครับ มาเจิมไว้ก่อน เดี๋ยววันเสาร์นี้ค่อยโหลด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nuttawatcom อ่านกระทู้

ปัญหานี้แก้ยังไงครับบอกที แต่โปรแกรมเรียนได้แล้ว แต่ปิดเครื่องเปิดมาอีกที ก็เป็นอย่างงี้ครับ
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 440
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nattpom อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ T^T
    ผมก็เคยเป็น ผมลบแล้วลงใหม่อ่ะ ตอนนี้ก็ไม่เป็นและ

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ลบลงใหม่ก็ได้เรียนใหม่ พอเราลงเสร็จหนึ่งครั้ง ถ้าเราปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ก็จะ Error

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มาดันครับกระทู้ดีๆ แบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,306
    CRACK ไปแล้วนะครับ แต่มันกลับขึ้นมาให้เราลงทะเบียนซะงั้น แบบนี้ครับ

พอผมลองปิดและเข้าโปรแกรมใหม่อีกครั้ง มันก็ขึ้นแบบนี้ครับ

พอกด "OK" ตามในภาพแล้ว ก็ใช้งานได้ปกตินะ แต่ก็ยังกังวลว่าอาจจะใช้ได้ไม่นานก็หมดอายุน่ะครับ

*คำถาม

ตรงคำว่า "There was a minor error" มันเกิดอะไรขึ้นครับ ? ผม Crack ไม่ถูกใช่ไหมครับ ?

...ช่วยหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bemkaen : 21st December 2011 เมื่อ 16:36

Suratthan, Thailandi
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณคร้บๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 440
    UP ภาษารัสเชียเรียบร้อยครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bemkaen อ่านกระทู้
    CRACK ไปแล้วนะครับ แต่มันกลับขึ้นมาให้เราลงทะเบียนซะงั้น แบบนี้ครับ

ผมเลือก never register จากนั้นก็ใช้ได้ปกติครับ
    ถ้าไม่ได้ก็ลองลงใหม่แล้วเลือก ตามผมดูครับ

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    Blog Entries
    6
    Thanks man

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,306
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cybermonkey อ่านกระทู้
    ผมเลือก never register จากนั้นก็ใช้ได้ปกติครับ
    ถ้าไม่ได้ก็ลองลงใหม่แล้วเลือก ตามผมดูครับ
    ขอบคุณครับ แต่ว่ามันจะใช้ได้ตลอดหรือเปล่าอ่า

เสียวหมดอายุ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bemkaen : 21st December 2011 เมื่อ 22:36

กล่าวขอบคุณ
    105
    รบกวนขอภาษาไทยและภาษาอารบิค ด้วยคะ

ขอบคุณคะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอโทษนะครับพอดีผมไม่เข้าใจนะครับ ถามผู้รู้หน่อยคับ อืมวิธีเมาอินเมจอ่ะคับเมายังไงตอนลงภาษา ไม่เข้าใจจริงๆๆ
    ผมมีโปรแกรม ดีมอนทู ใช้ได้ไหมคับ พอดีแตกไฟร์ภาษาอังกฤษมา แต่ไม่รู้จะลงภาษายังไง ขอบคุณผู้รู้ผู้กรุณามากๆๆ
    **ขอบคุณคับกับโปรแกรม**ขอให้รวยๆ

กล่าวขอบคุณ
    105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxbaby อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับพอดีผมไม่เข้าใจนะครับ ถามผู้รู้หน่อยคับ อืมวิธีเมาอินเมจอ่ะคับเมายังไงตอนลงภาษา ไม่เข้าใจจริงๆๆ
    ผมมีโปรแกรม ดีมอนทู ใช้ได้ไหมคับ พอดีแตกไฟร์ภาษาอังกฤษมา แต่ไม่รู้จะลงภาษายังไง ขอบคุณผู้รู้ผู้กรุณามากๆๆ
    **ขอบคุณคับกับโปรแกรม**ขอให้รวยๆ
    1. มีโปรแกรม daemon tools แล้วก็จำลองไดร์ขึ้นมา 1 ไดร์ (คุณดับเบิ้ลคลิ๊กที่ my computer จะเห็นไดร์จำลองมาเพิ่มอีก 1 ไดร์)
    2. เปิดโปรแกรม daemon tools อีกครั้งเลือก mount image ละคุณก็ค้นหาไฟล์ภาษาอังกฤษที่ได้ดาวน์โหลดมา ***.iso
    3. เข้าโปรแกรม rosetta แล้วเลือก install language โปรแกรมจะหาไฟล์ภาษาเจอเองอัตโนมัติ หลังจากคุณทำตามข้อ 2 แล้ว
    4. เลือกติดตั้งไฟล์ เสร็จเรียบร้อยก็เหลือการตั้งค่าการเรียนการสอน

** ผิดพลาดประการใดหรือชี้แจงไม่ละเอียดยังไงขออภัยด้วยคะ**

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไฟล์ 2 3 ภาษาอังกฤษ ไฟล์เสียซ่อมไม่ๆได้

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ขอบคุณครับ สำหรับโปรแกรมดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    โหลดเสร็จ ท่านทำเป็นหรือเปล่าครับ

ทำเป็นมันไม่มีปัญหาหรอกครับ วิธีติดตั้ง เจ้าของกระทู้ก็บอกอยู่

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากเปลี่ยน Level ใหม่ทำไง

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    กริ๊ดดดดด ถูกใจเจ๊ มากเลย ค่ะ จะเรียนให้หมด ทุกภาษาแล้วจะไปหาสามี ให้ครบทั่วโลกเลย

( ขอให้ อัป อีกเรื่อยๆน่ะค่ะ ขาดภาษา เวียดนามไป คร่ะ มีก็เอามาน่ะค่ะ ชอบหนุ่ม เวียดนาม มาก) อิอิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lsnowyl อ่านกระทู้
    กริ๊ดดดดด ถูกใจเจ๊ มากเลย ค่ะ จะเรียนให้หมด ทุกภาษาแล้วจะไปหาสามี ให้ครบทั่วโลกเลย

( ขอให้ อัป อีกเรื่อยๆน่ะค่ะ ขาดภาษา เวียดนามไป คร่ะ มีก็เอามาน่ะค่ะ ชอบหนุ่ม เวียดนาม มาก) อิอิ
    อุ้ยตายล้ะ ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณมากครับสำหรับโปรแกรมดีๆ ของ2ภาษาพอ ญี่ปุ่น อังกฤษ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    โคตรรัก เจ้าของกระทู้นี้จังเลย T^T จะตั้งใจเรียนครับ 555555