ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1

Red face พึ่งดูเรื่อง Toradora! จบเมื่อเวลา 1:11 ของวันที่ 15/12/2011 >/\<

สวัดดีครับพวกคุณที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้คง งง ว่าผมจะบอกทำไมว่าผมดูเรื่อง Toradora! จบ ก็อยากบอกอ่ะ
    ผมอยากบอกครับว่าเรื่องนี้ไม่ผึดหวังเลยที่ผมนั่งดู แต่!!! กว่านางเอกกับพระเอกจะรักกันได้ก็ปาไปตอนที่ 23-24 ล่ะรู้สึกว่าช่วง inlove มันน้อยจังเลย (การ์ตูนเรื่องนี้เป็นเรื่องที่สองต่อจาก Code Geass R2 ที่ทำให้ผมร้องให้ได้)

ป.ล.ผมอยากให้พวกท่านทั้งหลายที่หลงเข้ามาในนี้ ช่วยแนะนำการ์ตูนให้ดูหน่อยนะครับ

ป.ล.2.เอาการ์ตูบแบบ ฟันๆ ยิงๆ ฆ่ากันมันเลือดสาดเดาตอนจบไม่ออก หรือไม่ก็เป็นการ์ตูนที่สับซ้อนเดาทางไม่ออกปรมาณนี้อ่ะครับ

ขอความกรุณาด้วยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    Angel Beats! ผมน้ำตาร่วงเหมือนกัน

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZediEz อ่านกระทู้
    Angel Beats! ผมน้ำตาร่วงเหมือนกัน
    +1000000 ซึ่ง Toradora กำลังโหลดอยู่......อิอิ

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    6
    Mirai Nikki ก็ใช่ย่อยนะอนิเมใหม่ๆน่ะ
    มันยังไม่สายเกินไปที่จะกล่าวว่า "ขอโทษ” ...
    ดราม่าสามารถจบได้หากคนต้นเหตุกล่าวขอโทษ อิอิขอโทษจ่ะ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    อีก 6 วันก็จะออก OVA/OAD แล้วนี่ อย่าพลาดนะครับถ้าชอบจริงๆ (no LC)
    Guilty Crown ดูไหมครับ

ทำไมไม่ดูเรื่องสบายๆกันน้า อย่าง Ben-To หรือ Tamayura ~hitotose~

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 650
    Ano Hana ซึ้งมาก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ร้องไห้อาราย**** มันไม่ได้แยกจากกันซะหน่อย แฮปปี้เอ็นดิ้งอีกตะหาก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plackdouge อ่านกระทู้
    ร้องไห้อาราย**** มันไม่ได้แยกจากกันซะหน่อย แฮปปี้เอ็นดิ้งอีกตะหาก

ผมไม่ได้ร้องตอนจบครับผมร้องให้ตอนที่ทั้งคู้หนีไปด้วยกันแล้วบอกรักกันอ่ะครับ ซึ้งมากเลยครับ ยิ่งตอนที่จูบกันนะ อิฉาริวจิได้จูบกันไทกะด้วย หนอย.....

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    Guilty Crown นี่ ดูแล้ว สงสารพระเอกยังไงก็ไม่รู้ - -* ดูตอนแรกๆ แล้ว เหมือนโดน อิโนริหลอกใช้มาตลอด 555 + เรื่องนี้ชอบคำพูดที่ว่า " ตัวเราเป็นแบบนี้ดีแล้วเหรอ " มากเลยคับ -0-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้ร้องตอนจบครับผมร้องให้ตอนที่ทั้งคู้หนีไปด้วยกันแล้วบอกรักกันอ่ะครับ ซึ้งมากเลยครับ ยิ่งตอนที่จูบกันนะ อิฉาริวจิได้จูบกันไทกะด้วย หนอย.....
    ก็ เหมือนกันแหละ ตอนนั้นมันเป้นกังวลมาก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    mirai nikki ครับ เรื่องนี้โรคจิตดี ผมชอบที่สุดใน season นี้ละ
    kyoukai senjou no horizon ส่วนเรื่องนี้ก็ไม่รู้เรื่องดีครับ ดูมาตั้งนานเพิ่งจะเริ่มเข้าใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ascensiano : 15th December 2011 เมื่อ 22:47

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plackdouge อ่านกระทู้

แสดงความคิดเห้นงี้อย่าแสดงดีกว่่าครับ พูดจาไม่สุภาพ แถวไปว่าเค้านั่นความคิดของเค้าคุณไม่มีสิทธ์

ผมดูแล้วก้ซึ้งนะ แต่ไม่ร้องอ่ะ อยากร้อง Ano Hana Angel Beats! Clannad

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    คนหนักโลก อิอิ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    สวัดดีครับพวกคุณที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้คง งง ว่าผมจะบอกทำไมว่าผมดูเรื่อง Toradora! จบ ก็อยากบอกอ่ะ
    ผมอยากบอกครับว่าเรื่องนี้ไม่ผึดหวังเลยที่ผมนั่งดู แต่!!! กว่านางเอกกับพระเอกจะรักกันได้ก็ปาไปตอนที่ 23-24 ล่ะรู้สึกว่าช่วง inlove มันน้อยจังเลย (การ์ตูนเรื่องนี้เป็นเรื่องที่สองต่อจาก Code Geass R2 ที่ทำให้ผมร้องให้ได้)

ป.ล.ผมอยากให้พวกท่านทั้งหลายที่หลงเข้ามาในนี้ ช่วยแนะนำการ์ตูนให้ดูหน่อยนะครับ

ป.ล.2.เอาการ์ตูบแบบ ฟันๆ ยิงๆ ฆ่ากันมันเลือดสาดเดาตอนจบไม่ออก หรือไม่ก็เป็นการ์ตูนที่สับซ้อนเดาทางไม่ออกปรมาณนี้อ่ะครับ

ขอความกรุณาด้วยนะครับ
    จาก ปล.2 จัดไปเลย สายนี้อยู่แล้ว!!!!!

1.Mirai Nikki (สดๆซิงๆ)

2. เเว่วเสียงเรไร (ดูทั้ง 3ภาคเลยนะ)

3. แว่วเสียงนางนวล (ชอบสำหรับคนชอบคิด)

4. School Day (ชอบสำหรับคนคิดมาก =A=)

5. แม่มดน้อย มาโดกะ (มันคือตำนาน!!!!!)

เสพย์ไปซร้าาา 555555

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    1
    School Day
    OTAKU ต้องเคยดูและรู้จักกันแน่นอน เรื่องนี้มีจำนวนคนดูมากมายครับ ถ้าไม่อยากตกเทรนส์ ล้าหลัง หรือหลังเขา ต้องรีบดูครับ

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awoy อ่านกระทู้
    School Day
    OTAKU ต้องเคยดูและรู้จักกันแน่นอน เรื่องนี้มีจำนวนคนดูมากมายครับ ถ้าไม่อยากตกเทรนส์ ล้าหลัง หรือหลังเขา ต้องรีบดูครับ
    แนวฆ่าฟันบนเรืออะนะ อืม..

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เรื่องนี้เลยครับ Ano Hi Mita Hana no Namae o Bokutachi wa Mada Shiranai ขนาดโทราโดระ ยังร้องเรื่องนี้ ยิ่งร้องครับ :P
    ว่าแล้วก็เอา ED Thai ver มาเลย

กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    เรื่องนี้ผมดูน้ำตาไม่ร่วงนะ แต่อิจฉาริวจิมากกว่า

ที่ร้องจริงๆก็คงมีแต่ Angel Beats คิดถึงคานาเดะ T^T
    ชะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตน่ะ"ของกู"

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    จาก ปล.2 จัดไปเลย สายนี้อยู่แล้ว!!!!!

1.Mirai Nikki (สดๆซิงๆ)

2. เเว่วเสียงเรไร (ดูทั้ง 3ภาคเลยนะ)

3. แว่วเสียงนางนวล (ชอบสำหรับคนชอบคิด)

4. School Day (ชอบสำหรับคนคิดมาก =A=)

5. แม่มดน้อย มาโดกะ (มันคือตำนาน!!!!!)

เสพย์ไปซร้าาา 555555
    ดูจบทุกเรื่อง ท่านจะมีภูมิต้านทาน สาวยัน เลยทีเดียว
    Avenged Sevenfold

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awoy อ่านกระทู้
    School Day

School Day ผมดูแล้วครับสนุกมากๆมาก 555 (เกลียดพระเอกที่สุดเลย)

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    =____= เล่น Summer Days แทนจิ โลกนี้ยังมีอีกด้าน ...

เพิ่มเมะแนะนำ

Chaos Head

Ga-Rei 0

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Clannad ครับ แต่ภาค 1 โดน LC ไปแล้ว

ดู 2 ภาค ถึงจะซึ้ง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ANGEL BEATS แนะนำเลยน่ะ lol

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เรื่องนี้ดูจบหลายปีแร้วซึ้ง เหมือน Angel beats