ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Blog Entries
    1

อยากรู้วิธีเค้นความจริงจากนักโทษใน Batman Arkham city ครับ

อยากรู้วิธีกดให้มนุษย์ค้างคาวของเราเค้นความจริงจากนักโทษใน Batman Arkham city เนี่ยมันกดยังไงหน่ะครับ ใน pc นะครับ

งงมากๆ ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    มาตอบเผื่อเหมือนคอนโซลนะครับ

ของPS3 กดปุ่มสามเหลี่ยม(สวนกลับ) หรือก้คือ ปุ่มเค้านเตอร์(Counter)

ท่ายังไม่ได้ลองหาออปชั่นเปลี่ยนปุ่มดูอ่ะครับ ผมคิดว่ามันน่าจะชื่อปุ่มว่า Investigate

สอบสวนได้เฉพาะตัวที่เคลือบไฮไลทสีเขียว และจะใช้ได้ก็ต่อเมื่อ1-1ตัวต่อตัว หรือ ผู้ร้ายรอบๆตัวนั้นๆ โดนอัดลงไปกองแล้วนะครับ

ข้อควรระวัง ผมพลาดบ่อยเวลาเข้าด้านหลังมันกะจะทำInvestigateแบบเงียบๆ แต่ไม่ได้ดูว่าตัวรอบๆ ไกล้ๆมันยังมีคนอยู่

เลยกลายเป็นว่าเราไม่ได้สอบสวนมัน แต่ Silent Take-down แทน แต่ท่าเราพลาดไปทำมันหลับ ก็จะมีตัวใหม่มาอยู่ดีครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    มาๆ เวลากด Scan ตัวมันจะเป็นสีเขียวๆ นะ ตัวพวกที่ Interrogate ได้นี่ ถึกแบบ พระเจ้าเรียกพ่อ

เวลา เราเจอมันเนี่ย ถ้ากรณี เจอ 1-1 ให้ต่อยมันซักพัก (ใน PC ซักพัก มันจะมีขึ้นคำว่า Interrogate ก็แค่ คลิกขวา จังหวะที่มันต่อย แค่นั้น)

กรณีอยู่กันเป็นฝูงลูกกระจ็อก ให้เก็บไอตัว สีเขียว(ตัวที่ interrogate ได้) เอาไว้หลังๆ สุด พออัดทุกคนหมด ก็ interrogate ได้ละ

เอาไว้บอก ข้อมูล riddle แค่นั้นเอง ไม่จำเป็นต้อง interrogate ก็ได้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: