ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hasegawa Taizou
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 599

ยากเล่นมากเลยครับ มันเป็นไรหรือ ครับ
    ช่วยหาตัวโปรแกรมJpcspให้หน่อยดิครับ เอาตัวที่แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลยครับ
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครที่ เปิดโปรแกรมแล้ว หายไปเลย ให้ คลิกขวา แล้วเลือก properties แล้วก็ เลือกที่ compatilibity แล้วก็ ติ๊กถูกที่ Run this program in compatilibity mode for : แล้วก็เลือกเป็น Windows XP(service Pack 3) แล้วก็กด Apply ก็เสร็จสิ้นแล้วครับ ^^

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naice108 อ่านกระทู้
    ใครที่ เปิดโปรแกรมแล้ว หายไปเลย ให้ คลิกขวา แล้วเลือก properties แล้วก็ เลือกที่ compatilibity แล้วก็ ติ๊กถูกที่ Run this program in compatilibity mode for : แล้วก็เลือกเป็น Windows XP(service Pack 3) แล้วก็กด Apply ก็เสร็จสิ้นแล้วครับ ^^
    ดีมากเลยครั๊บ สำหรับคนชอบอาการเด้งออกทำตามเค๊าเลย ครั๊บ ขอบคุณครั๊บ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    เป็นกำลังใจให้นะคั๊บ

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l9399tx1991 อ่านกระทู้
    sse3 -4.1 ลองหมดแล้วไม่ต่างกันเท่าไร JPCSP 32bit v. ล่าสุด ตอนเล่นเดินวิ่ง ลืนดี(fps30-28) ครับแต่ภาพฉากศัตรู ออกมา fps20-14 ยิ่ง ตอนใช้ สกิล หรือ โอเวอร์ไดรฟ์ คิว นี่ ยิงตก
    ลองตั้งตามที่บอกแล้วครับ กระตุกยิ่งกว่าเดิม 555 ผมเคยลองใช้ JPCSP 64bit แต่ java เด่ง ตลอด"java(tm) platform se binary has stopped working" ตอนเลือก rom ครับ มีวิธี แก้ไหม ลองอัพ java ล่าสุด จากเว็บแล้ว ทั้ง 32-64bitก็ยังเป็น

cpu-gpu รันอยู่10-30%
    ไปเจอมาในยูทูป ลื่นหัวทิ่มเลย -.-

http://www.youtube.com/watch?v=nMAHfTArHRM

มีเวอร์ชั่นอิมู พร้อมรูปเซตค่าให้ดูด้วย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเล่น Dissidiaลื่นมากเลยครับ แต่ทำไม Naruto Impact มันไม่ลื่นเท่าไหร่เลย

เป็นที่ ISO รึเปล่าครับ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย R.A.Y.Z : 6th August 2012 เมื่อ 04:06

Y.O.L.O <3 I STILL IN DA HOUSE ;D

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    น่าลองแฮะ.....

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ เล่นได้จริงๆ ไม่มีคลิปนะครับ ทำไม่เป็น มีแต่รูปมายัน ถ้ามีอะไรอัพเดทบอกด้วยนะครับ จะติดตามผลงานครับ

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265
    เป็นกำลังใจให้ครับ

Tags for this Thread