ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712

[4ใบแดง 1ใบเหลือง] มาดูคอลเลคชั่น สะสมของ ของผมกัน ^^ 20+ (อย่าเลียนแบบ)

เยอะกว่าคุณ Ukulele Alone อีก 555

ว่าจะสะสมอีกสักใบนึก จะได้ถาวรไปเลย 555

อย่าเลียนแบบเลยครับผม ไม่ดี

หลายๆคนอาจเห็นว่าช่วงนี้ทำไมผมไม่โพสเลย ก็เพราะไอ 4ใบแดง 1ใบเหลืองนี่ล่ะ

มันทำให้ผมไม่กล้าโพสอะไรเลย

ปล. ใครอยากดูเนื้อหาข้างในบอกผมนะ เดี๋ยวเอามาให้ดู ^^

ถ้ากระทู้นี้ผมโดนแบน มันก็จะเป็นกระทู้สุดท้าย ของผม

ลาล่วงหน้า (ถ้าผมโดนใบแดง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Doraemon:) : 17th December 2011 เมื่อ 17:58

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ: