ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 89101112 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ N'Silence อ่านกระทู้
    จริงแล้ว คือผมไมได้จะปกป้อง คุณImportantGameReview สักเท่าไหร่น่ะครับผมก็คิดวะว่าอย่างน้อยเข้าคือสมาชอกบอดผม
    แต่ว่า สิงที่ผมคิดคือผมไม่อยากให้มาทะเลาะกันในนี้ครับ จริงถ้ามันเป็นเรื่องที่อยากจะเถียงกันเองก็ ควรคุยใน msnหรืออะไรก็ได้ครับ

แต่ว่าถ้ามันเป็นเหตุที่อยากจะประจาร คุณ ImportantGameReview เพราะว่าเขาทำอะไรเกินไปแบบที่ทุกท่านกล่าวมาก็ โอเคครับผมก็จะไม่ห้าม
    เพราะนี้คือสิ่งที่ทุกๆคนต้องการใช่ไหมละครับ
    จริงๆแล้วผมก็ไม่ได้รู้ประวัติอะไรของเข้าหลอกครับผม ขอบคุณที่บอกให้ฟังน่ะครับ
    ยังไงคุณ ImportantGameReview ก็ควรออกมาขอโทษด้วยตัวเองน่ะครับ

ว่าแต่ BF3 กล่องเหล็กอยากๆได้จังเลยครับ
    ขอพูดด้วยประสบการณ์ที่มีนะครับ สำหรับบางคนก็อย่าไปอุ้มเลยครับ โตๆแล้วเราเช็ดอุจจาระปัสสาวะให้เขาไม่ไหวหรอก เขาทำอะไรไว้ให้เขารับผิดชอบเอาเอง
    ยิ่งไปขอโทษแทน นอกจากเราจะไม่ได้อะไร มีแต่จะเสียด้วยครับ เวลาทำงานก็เหมือนกัน ต่อให้เพื่อนในสำนักงานมันทำผิดแค่ไหน ความผิดของมัน มันก็ต้องไปเคลียร์เอาเองครับ เราเคลียร์ได้เฉพาะส่วนของเรา จะไปขอโทษแทนกันน่ะทำไม่ได้หรอกครับ และไม่แนะนำให้ทำเพราะงานจะเข้าตัวเราซะเปล่าๆครับ เพราะบางคนเวลามีคนอื่นมาแก้หน้าให้ตัวมันไม่เคยสำนึกหรอกครับเท่าที่ผมเจอมา ตัวเราที่เข้าไปรับหน้าแทนเดือดร้อนมากแค่ไหนมันก็ไม่เคยสนใจเราครับ คลับเดียวกันก็จริง แต่การรับผิดชอบใครไปทำอะไรก็ต้องรับผิดชอบสิ่งนั้น ผมถึงบอกว่าคุณไม่ต้องขอโทษใครไงครับเพราะมันไม่ใช่ความผิดของคุณ แต่เป็นความผิดของบางคนที่ออกตัวแรงแล้วไม่รับผิดชอบ ถ้าไปเจอคนที่เขาเอาจริงถึงกับติดคุกได้ง่ายๆนะครับเพราะที่พูดๆมากันเนี่ยฟ้องหมิ่นประมาทได้เลยมันไม่ใช่การแสดงความเห็นแต่เป็นการไปหมิ่นประมาทว่า "คนที่ไปร้องเรียนนั้นเห็นแก่ตัว" แค่นี้ก็ครบแล้วครับแม้ไม่ระบุชื่อแต่พอรู้ได้ว่าหมายถึงใครก็ถือว่าทำผิดแล้วแถมเป็นคดีอาญาด้วย สำหรับคนที่ออกมารับฟังและเข้าใจผมก็ไม่เห็นมีใครไปว่าเขาเลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 402
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Khow อ่านกระทู้
    ขอพูดด้วยประสบการณ์ที่มีนะครับ สำหรับบางคนก็อย่าไปอุ้มเลยครับ โตๆแล้วเราเช็ดอุจจาระปัสสาวะให้เขาไม่ไหวหรอก เขาทำอะไรไว้ให้เขารับผิดชอบเอาเอง
    ยิ่งไปขอโทษแทน นอกจากเราจะไม่ได้อะไร มีแต่จะเสียด้วยครับ เวลาทำงานก็เหมือนกัน ต่อให้เพื่อนในสำนักงานมันทำผิดแค่ไหน ความผิดของมัน มันก็ต้องไปเคลียร์เอาเองครับ เราเคลียร์ได้เฉพาะส่วนของเรา จะไปขอโทษแทนกันน่ะทำไม่ได้หรอกครับ และไม่แนะนำให้ทำเพราะงานจะเข้าตัวเราซะเปล่าๆครับ เพราะบางคนเวลามีคนอื่นมาแก้หน้าให้ตัวมันไม่เคยสำนึกหรอกครับเท่าที่ผมเจอมา ตัวเราที่เข้าไปรับหน้าแทนเดือดร้อนมากแค่ไหนมันก็ไม่เคยสนใจเราครับ คลับเดียวกันก็จริง แต่การรับผิดชอบใครไปทำอะไรก็ต้องรับผิดชอบสิ่งนั้น ผมถึงบอกว่าคุณไม่ต้องขอโทษใครไงครับเพราะมันไม่ใช่ความผิดของคุณ แต่เป็นความผิดของบางคนที่ออกตัวแรงแล้วไม่รับผิดชอบ ถ้าไปเจอคนที่เขาเอาจริงถึงกับติดคุกได้ง่ายๆนะครับเพราะที่พูดๆมากันเนี่ยฟ้องหมิ่นประมาทได้เลยมันไม่ใช่การแสดงความเห็นแต่เป็นการไปหมิ่นประมาทว่า "คนที่ไปร้องเรียนนั้นเห็นแก่ตัว" แค่นี้ก็ครบแล้วครับแม้ไม่ระบุชื่อแต่พอรู้ได้ว่าหมายถึงใครก็ถือว่าทำผิดแล้วแถมเป็นคดีอาญาด้วย สำหรับคนที่ออกมารับฟังและเข้าใจผมก็ไม่เห็นมีใครไปว่าเขาเลยครับ
    ขอบคุณครับผม

Grid ลด 75 % ซอยมาแล้วครับ
    กระบี่อยู่ที่ใจ.........แม้ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คือผมสนใจจะใช้ โปรแกรมนี้อะครับ

แต่ใช้ไม่เป็น ขอถามหน่อยครับ ว่าต้องเริ่มยังไง ผมสมัครไอดี steam แล้วยืนยันอีเมลแล้วครับ

แต่พอโหลดตัวโปรแกรมมาแล้วอัพเดทนานมากแล้วค้างอยู่ที่ 35% ครับ ต้องทำยังไง

แล้วก็ถามเรื่องช่องทางการจ่ายเงินครับ ว่าสามารถจ่ายทาง paypal ได้ไหมแล้วอัตราการจ่ายคิดยังไงครับ แล้วจ่ายยังไง

ปล.รบกวนด้วยนะครับ

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mazadontle อ่านกระทู้
    คือผมสนใจจะใช้ โปรแกรมนี้อะครับ

แต่ใช้ไม่เป็น ขอถามหน่อยครับ ว่าต้องเริ่มยังไง ผมสมัครไอดี steam แล้วยืนยันอีเมลแล้วครับ

แต่พอโหลดตัวโปรแกรมมาแล้วอัพเดทนานมากแล้วค้างอยู่ที่ 35% ครับ ต้องทำยังไง

แล้วก็ถามเรื่องช่องทางการจ่ายเงินครับ ว่าสามารถจ่ายทาง paypal ได้ไหมแล้วอัตราการจ่ายคิดยังไงครับ แล้วจ่ายยังไง

ปล.รบกวนด้วยนะครับ
    ถ้าเป็นข้อมูลVisaก็ใช้บัตรเครดิต หรือบัตรจำลองเสมือนเครดิตที่มีสัญลักษณ์Visa อัตตราตามค่าเงินบาทแลกดอลปกติครับ
    แต่ถ้าเป็นPaypal อัตตราจะอยู่ที่34 หรือ35บาท/1USDนี่ละเนื่องด้วยค่าบริการอะไรสักอย่าง[ไม่เคยใช้ครับแต่เคยได้ยินร้านร้านนึงใช้ไม่ขอออกนามนะ]

กล่าวขอบคุณ
    6
    กล่อง เหล็กมีในไทยปะครับ
    กระบี่อยู่ที่ใจ.........แม้ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ดันครับ ตกแล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ N'Silence อ่านกระทู้
    ดันครับ ตกแล้ว
    ดันต่อจ้าาาาา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ช้างตายทั้งตัว เอาใบบัวปิดไม่มิดสินะ ทำไรไว้มันค่อยๆโผล่ออกมาแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boysakoa : 28th October 2011 เมื่อ 10:39

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    ดันครับเกม ผี ลดเต็มเลย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    ดันครับเกม ผี ลดเต็มเลย
    รับฮาโลวีนสิน่ะ

ปล. เล่นแต่ TF2 55555

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worametza อ่านกระทู้
    รับฮาโลวีนสิน่ะ

ปล. เล่นแต่ TF2 55555
    l4d2 ราคาลดเหลือ 6.79 USD เเต่ยังเเพงอยู่อะถ้าอีกหน่อยนี้ผมก็เอาละ

ต้องตัดใจหรอปีหน้าดีกว่า
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    1,073
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    l4d2 ราคาลดเหลือ 6.79 USD เเต่ยังเเพงอยู่อะถ้าอีกหน่อยนี้ผมก็เอาละ

ต้องตัดใจหรอปีหน้าดีกว่า
    หุ้ย
    ลดถึงตอนไหน ถ้ามีเงินจะลองติดดู

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worametza อ่านกระทู้
    หุ้ย
    ลดถึงตอนไหน ถ้ามีเงินจะลองติดดู
    ถึงสิ้นเดือนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,073
    “Zest” ได้รับแต่งตั้งเป็นตัวแทนจำหน่ายเกม EA ในประเทศไทยอย่างเป็นทางการ

https://www.zest.co.th/content/view/id/10594/

กล่าวขอบคุณ
    257
    “Zest” ได้รับแต่งตั้งเป็นตัวแทนจำหน่ายเกม EA ในประเทศไทยอย่างเป็นทางการ

https://www.zest.co.th/content/view/id/10594/
    สุดท้าย Zest ก็ได้รับการเเต่งตั้ง

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

ผมบอกแล้ว เชื่อผมยังละ(นอยด์เลยอยากมาย้ำว่าที่ผมคำนวนไว้มันเป็นจริงละ)
    ว่า ไม่มีหรอกที่จะไม่มีตัวแทนมาอะ..ตำแหน่งนี้ใครๆก็อยากได้ ต่อให้ซาลูซี่หลุดก็เตรียมรอมีคนมาเสียบต่อได้เลย

Zest นี้เขาก็บริษัทดีนะผมว่าผมชอบร้านเขาอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ก็อย่างที่เคยบอกว่ามันเป็นไม่ได้ว่า ซาลูซี่ชนะคดีแล้วจะได้ขายเกมต่อ
    ในเมื่อตั้ง Zest เป็นตัวแทนจำหน่ายแล้ว ซาลูซี่จะต้องเรียกค่าเสียหายอย่างเดียวเพราะมันกลับคืนฐานะเดิมไม่ได้แล้ว
    ที่มีข่าวออกมาก่อนหน้านี้ผมถึงบอกว่ามันเป็นไปไม่ได้

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ดันหน่อยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    16
    แหม ImportantGameReview ไม่สบายนานจังเลยนะครับ สงสัยต้องอุทิศส่วนบุญกันให้แล้วมั้ง..จะได้ "หาย" ไวๆ (อันตธานหายไปจากบอร์ดเลยดีไหม ?)
    (อย่าให้เจอบอร์ดอื่นนะ..โดน!!)

เกือบลืมอีกชื่อนึง >>>> nat_aspiration@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YuriTag : 30th October 2011 เมื่อ 11:37

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,073
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YuriTag อ่านกระทู้
    แหม ImportantGameReview ไม่สบายนานจังเลยนะครับ สงสัยต้องอุทิศส่วนบุญกันให้แล้วมั้ง..จะได้ "หาย" ไวๆ (อันตธานหายไปจากบอร์ดเลยดีไหม ?)
    (อย่าให้เจอบอร์ดอื่นนะ..โดน!!)

เกือบลืมอีกชื่อนึง >>>> nat_aspiration@hotmail.com
    จบๆเถอะครับ ช่างมัน
    จริงก็มาดูแค่ไม่โพส

ปล. ใครเล่น TF2 มั่ง งงง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503

เกรียนแตกแล้วไง เลยป๊อด 555

ปล มีใครเล่น บราเดอแลนมะ เพิ่งจัดมาหาคน Co-op

กล่าวขอบคุณ
    16

เห็นยัง ลัลล้าอยู่กระทู้อื่นอยู่เลย หึหึ

เกรียนเนี่ยะมีไม่กี่วิธีหรอกครับในการจัดการ
    1.ไม่สนใจมันเพราะคนประเภทนี้เรียกร้องความสนใจ
    2.เกรียนให้ได้มากกว่ามัน จนกว่ามันจะร้องกระจองอแงเพราะเกรียนสู้ไม่ไ่ด้

พอดีมันแจคพอตเจอวิธีสองเข้าให้.. lol

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    ID steam : totoyono
    ชื่อเล่น : โต้
    มีเกมส์ : counter strike source - Portal 1
    อย่าลืิมแอดน่ะครับพี่

พี่ผมถามไรหน่อย counter strike source zombie mod ยังมีเซิฟไทยอยู่ปล่าวครับ

ที่ยิงพวกของใน map กันห้องอ่ะครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    ดันครับ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    สวัสดีครับ
    แอดชื่อผมมาเยอะๆ
    http://steamcommunity.com/profiles/76561198022065387/
    ป.ล.ผมขายเกม Payday+Dead Space Pack ราคาถูกนะครับ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: