ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 67891018 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ผมว่านะครับ OCZ กลับบอร์ดไปเถอะครับ พูดไปก็มีไม่ประโยนช์ครับ เพราะนี่นี่เขาห่วงกันแต่จะเล่นเกม เหมือนอีกบอร์ดแหละครับ กลัวไม่เล่นกันจนตัวสั่น พูดไปก็ไม่เข้าใจยังขาดวุฒิภาวะอยู่มากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PhenomXII : 23rd October 2011 เมื่อ 00:33

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    diawnaja ครับ

เล่นแต่ TF2 เกมเดียว
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhenomXII อ่านกระทู้
    ผมว่านะครับ OCZ กลับบอร์ดไปเถอะครับ พูดไปก็มีประโยนช์ครับเพราะนี่นี่เขาห่วงกันแต่จะเล่นเกมเหมือนอีกบอร์ดแหละครับ กลัวไม่เล่นกันจนตัวสั่น พูดไปก็ไม่เข้าใจยังขาดวุฒิภาวะอยู่มากครับ
    ถูกใจจริงๆส่วนมากก็ยังเป็นเด็กช่วงอายุ15-18ทั้งนั้นที่ยังแบมือขอเงินพ่อแม่ซื้อเกมส์ใครที่เก็บออมเองก็ดีไป

ขอระบายนิดนึง= ="
    ที่พวกเราชาว OCZ และอีกหลายๆคนที่ไม่เกี่ยวข้องกับ OCZเลยไปร้องเรียนย้ำว่าร้องเรียนกับ สคบ.นั้น

เพราะว่าพวกเรา 799 โดนเอาเปรียบเพราะพวกผมที่Pre-Order799นั้นยอมรับข้อตกลงอันแรก
    ซึ้งข้อตกลงพิเศษของSaluziนั้นจะตัดปืนเราถ้าอยากได้ต้อง+300 ซึ้งมันเป็นความรับผิดชอบของSaluziที่ต้องรับผิดชอบไม่ใช่พวกผม799เพราะผมถือว่าผมตกลงกับข้อตกลงแรกไปแล้วโดยการจ่ายเงิน799ไป
    และที่ต้องร้องเรียน สคบ. นั้นเพราะพวก799โดนบิดเบือนสัญญาก็เลยต้องร้องเรียน

แต่พอมาวันนี้EA SGยกเลิกสัญญาพวกเด็กๆที่ยังขาดวุฒิภาวะอยู่มาก+ที่ไม่ได้รับข่าวสาร+ฟังความข้างเดียวก็มาลุมโทษพวกร้องเรียน สคบ. ว่าเป็นต้นเหตุ
    ทั้งๆที่ความจริงคืออะไรนั้นยังไม่แน่ใช่ชัด ใครโกหกเราก็ยังไม่รู้ EA SGโกหกเราหรือเปล่าหรือว่าSaluziโกหกเราเรื่องภายในเราไม่สามารถทราบได้
    และสุดท้ายนี้อยากจะบอกว่ามันเป็นเรื่องที่เด็กๆอย่างพวกเจ้านั้นจะเข้าใจยาก
    ที่มากกว่าความรู้สึกที่อยากจะเล่นเกมส์
    990FXA-UD7/AMD FX8120/G-Skill 8GB/GTX570 Ref/Corsair HX850

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanawat01 อ่านกระทู้
    ถูกใจจริงๆส่วนมากก็ยังเป็นเด็กช่วงอายุ15-18ทั้งนั้นที่ยังแบมือขอเงินพ่อแม่ซื้อเกมส์ใครที่เก็บออมเองก็ดีไป

ที่พวกเราชาว OCZ และอีกหลายๆคนที่ไม่เกี่ยวข้องกับ OCZเลยไปร้องเรียนย้ำว่าร้องเรียนกับ สคบ.นั้น

เพราะว่าพวกเรา 799 โดนเอาเปรียบเพราะพวกผมที่Pre-Order799นั้นยอมรับข้อตกลงอันแรก
    ซึ้งข้อตกลงพิเศษของSaluziนั้นจะตัดปืนเราถ้าอยากได้ต้อง+300 ซึ้งมันเป็นความรับผิดชอบของSaluziที่ต้องรับผิดชอบไม่ใช่พวกผม799เพราะผมถือว่าผมตกลงกับข้อตกลงแรกไปแล้วโดยการจ่ายเงิน799ไป
    และที่ต้องร้องเรียน สคบ. นั้นเพราะพวก799โดนบิดเบือนสัญญาก็เลยต้องร้องเรียน

แต่พอมาวันนี้EA SGยกเลิกสัญญาพวกเด็กๆที่ยังขาดวุฒิภาวะอยู่มาก+ที่ไม่ได้รับข่าวสาร+ฟังความข้างเดียวก็มาลุมโทษพวกร้องเรียน สคบ. ว่าเป็นต้นเหตุ
    ทั้งๆที่ความจริงคืออะไรนั้นยังไม่แน่ใช่ชัด ใครโกหกเราก็ยังไม่รู้ EA SGโกหกเราหรือเปล่าหรือว่าSaluziโกหกเราเรื่องภายในเราไม่สามารถทราบได้
    และสุดท้ายนี้อยากจะบอกว่ามันเป็นเรื่องที่เด็กๆอย่างพวกเจ้านั้นจะเข้าใจยาก
    ที่มากกว่าความรู้สึกที่อยากจะเล่นเกมส์
    ท่านครับสงสัยนิสนุง CPU มันไม่คอขวดหรอนั่น

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ talesuper อ่านกระทู้
    ท่านครับสงสัยนิสนุง CPU มันไม่คอขวดหรอนั่น
    คอขวดอย่างแรง!!แต่OCไป3.8GHzก็พอช้วยได้
    แล้วผมย้ายมาAMDครั้งแรก+สอยบอร์ดรอมาเป็นเดือน+รอAMD FX เลยเอาตัวถูกๆมาใช้ชั้วคราวก่อนรอของมาพี่ไทยก่อนยังไงก็สอยแน่ๆและAMD FX
    990FXA-UD7/AMD FX8120/G-Skill 8GB/GTX570 Ref/Corsair HX850

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ talesuper อ่านกระทู้
    เค้าอาจจะรอรถไถแต่ผิดหวังเอา 555
    แซวเล่นนะครับ
    - XENON -

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Plusz อ่านกระทู้
    เค้าอาจจะรอรถไถแต่ผิดหวังเอา 555
    แซวเล่นนะครับ
    ก็รออยู่จริงๆนั้นแหละถึงทำผมผิดหวังผมก็จะซื้อ^^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanawat01 อ่านกระทู้
    ก็รออยู่จริงๆนั้นแหละถึงทำผมผิดหวังผมก็จะซื้อ^^
    -0- สวดยอดครับบางที AMD อาจซ่อนอะไรไว้ก้ได้ฮ่าๆ (ยังหวังอยู่ T.T)

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1

และเรื่องกฏหมายคุ้มครองผู้บริโภคกับเรื่องนี้มันก็โดนกันดี เพียงแต่พวกนั้นเค้าเรียกร้องเพื่อต้องการได้ในราคา799แถมเป็นLimited Edition
    ปล.ขนาด1099 ยังไม่ได้ 799 EA คงจะให้ครับ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย whiteking7 : 23rd October 2011 เมื่อ 11:53

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ efaroz อ่านกระทู้
    คุณไม่ใช่เหรอที่เริ่ม quoteข้อความผมก่อน แล้วมาว่าผมรู้มากก่อนไม่ใช่เหรอ?

และจากหลักฐานคุณก็น่าจะดูออกได้แล้วหนิ ว่าที่ ea เค้ายกเลิกสินค้าไม่ได้มาจาก เรื่องจ่ายเพิ่ม 300 บาท
    ที่ยกเลิกมันมีสาเหตุอื่นพ่วงด้วย[ถึงจะมีก็ไม่มากถึงขั้นยกเลิกอยู่ดี]
    แต่พวกคุณดันมาบอกว่าที่ยกเลิกเพราะพวกที่ไปฟ้องซะงั้น แถมยังไปด่าเค้าอีก
    ถามหน่อยคุณรู้ไรบ้างถึงได้ไปด่าคนที่ปกป้องสิทธิผู้บริโภค?

ปล.id พลีชีพไรนั่นผมไม่รู้หรอก พอดีไม่ได้เล่นเว็บนี้ แต่อ่านเจอแล้วมันอดไม่ได้ ไม่รู้ไรแล้วไปไล่ด่าคนอื่นแบบนี้
    ผมแค่ถามสั้นๆว่าคุณเป็นใครไปรู้มากอะไรขนาดนั้น
    ความหมายนี้คือ คุณ น่ะเป็นผู้บริหารหรือไงครับรู้ซะยังกับผู้บริหารมาชี้แจงซะเองเลยเท่านั้น
    ผมด่าอะไรใครตรงไหน คุยกันอย่างมีวุฒิภาวะหน่อยนะครับ
    ถ้าจะคุยแบบนี้กลับไปOCZเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Matizano อ่านกระทู้
    เขาเอาความจริงมาให้อ่าน ไอ้พวกอวดรู้ก็ยังจะเถียง

จ่าเฉย อ่ะหรอ
    ไอ้รู้น่ะผมรู้ครับคุณMatizano
    แต่ผมแค่มองโลกในแง่ดีว่าSaluziไม่ได้ชั่ว นี่ผิดเหรอ
    ผมว่าผมแสดงความเห็นอะไรในมุมมองผมเลยไม่ได้ใช่ไหมในบอร์ดJKGนี่
    ดูเหมือนจะแสดงความเห็นได้ นี่ต้องแสดงในมุมมองที่ตรงกับหมู่มากนะครับผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiteking7 อ่านกระทู้
    ผมแค่ถามสั้นๆว่าคุณเป็นใครไปรู้มากอะไรขนาดนั้น
    ความหมายนี้คือ คุณ น่ะเป็นผู้บริหารหรือไงครับรู้ซะยังกับผู้บริหารมาชี้แจงซะเองเลยเท่านั้น
    ผมด่าอะไรใครตรงไหน คุยกันอย่างมีวุฒิภาวะหน่อยนะครับ
    ถ้าจะคุยแบบนี้กลับไปOCZเถอะ
    แค่ quote ข้อความผม แล้วว่าผม "เป็นใครมาจากไหนทำไมรู้มาก" แค่นี้มันก็เจตนาเสียดสีแล้วล่ะ
    แล้วใครกันแน่หละ ที่เริ่มก่อน มันก็พวกคุณไม่ใช่เ้หรอ?

แล้วคุยอย่าง วุฒิภาวะนี่ยังไง ขนาดหลักฐานอยู่ข้างหน้าแล้วคุณยังไม่คิดจะยอมรับอีกเหรอ นี่เหรอที่เค้าเรียกว่าผู้มี วุฒิภาวะ
    ตอนแรกผมอุตส่าอธิบายว่ามันไม่เกี่ยวกันและอธิบายสิทธิผู้บริโภคคุณก็ยังไม่ยอมรับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiteking7 อ่านกระทู้
    ไอ้รู้น่ะผมรู้ครับคุณMatizano
    แต่ผมแค่มองโลกในแง่ดีว่าSaluziไม่ได้ชั่ว นี่ผิดเหรอ
    ผมว่าผมแสดงความเห็นอะไรในมุมมองผมเลยไม่ได้ใช่ไหมในบอร์ดJKGนี่
    ดูเหมือนจะแสดงความเห็นได้ นี่ต้องแสดงในมุมมองที่ตรงกับหมู่มากนะครับผมว่า
    หลักฐานอยู่ตรงหน้า ยังไม่ยอมรับอีก

ถามหน่อยนี่เหรอที่ว่าแสดงความคิดเห็น เห็นโพสแรกๆ ไปด่าพวกที่ไปฟ้อง สคบ ไม่ใช่หรอ? [แบบนี้เค้าไม่เรียกแสดงความเห็นนะครับ]

ปล.ที่ผมด่าซาลูซี่ ผมด่าในฐานะผู้บริโภคนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    และเรื่องกฏหมายคุ้มครองผู้บริโภคกับเรื่องนี้มันก็โดนกันดี เพียงแต่พวกนั้นเค้าเรียกร้องเพื่อต้องการได้ในราคา799แถมเป็นLimited Edition
    ปล.ขนาด1099 ยังไม่ได้ 799 EA คงจะให้ครับ^^
    เห็นตรงที่ผมเน้นสีแดงๆไม๊ครับ
    พวกผมชาวOCZไม่ได้เรียกร้องแต่ผมร้องเรียนเพราะตอนผมจ่าย 799 นั้น ผมจะได้ BF3 Limited Edition +Map จากBF2และCD-keyชุดปืนเด็กเล่นซึ้งตอนนั้นก็ราคา799บาท
    แต่ทางSakuziจะตัดชุดปืนซึ่งมันบิดเบือนกับตอนแรกถ้าจะเอาก็+300
    ซึ้งเค้าผิดสัญญาย้ำนะครับว่าผิดสัญญาและปัดความรับผิดชอบให้ผู้บริโภคในส่วนนึงแทนที่จะรับผิดชอบเองทั้งหมด

แต่ทางSaluziก็ไม่ยอมเสียผลประโยชน์ก็เลยต่อรองกับ EA SG แต่ไม่เป็นผลสำเร็จก็เลยถูกยกเลิกกันซะทั่วหน้าไป

เรียกร้องกับร้องเรียนความหมายมันต่างกันเนอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    จบเหาะคนที่มาจาก ocz ทำคนอืนเค้าวุนวายไปหมดไม่พอหรอรีบๆๆกลับบ่านไปได้เเล้วมั้งครับ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    0
    โปรโมชั้นแรก
    Pre-Order 799บาท จะได้รับBF3 Limited Edition +Map จากBF2และCD-keyชุดปืนเด็กเล่น
    โปรโมชั้นพิเศษของ799
    ตัดปืนเด็กเล่นไปอยากได้ต้องจ่าย300
    โปรโมชั้นที่2
    Pre-Order 1,499บาท จะได้รับBF3 Limited Edition +Map จากBF2และCD-keyชุดปืนเด็ก
    โปรโมชั้นที่3
    Pre-Order 1,599บาท จะได้รับBF3 Limited Edition +Map จากBF2และCD-keyชุดปืนเด็ก

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    จบเหาะคนที่มาจาก ocz ทำคนอืนเค้าวุนวายไปหมดไม่พอหรอรีบๆๆกลับบ่านไปได้เเล้วมั้งครับ
    พวกผมไม่ได้ทำให้วุ่นวายแต่พวกผมพยายามอธิบายให้พวกคุณเข้าใจกับส่งที่พวกเรากำลังทำ
    ซึ้งหลายๆคนปิดหูปิดตาที่จะไม่ฟังอะไรกันเลยจะเอาแต่เกมส์ลูกเดียว
    ถามว่ามอยากได้ไม๊ ผมก็อยากได้แต่ให้ทำไงเรื่องมันเกิดไปแล้ว
    ก็ต้องรอดูกันต่อไป

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    พวกผมไม่ได้ทำให้วุ่นวายแต่พวกผมพยายามอธิบายให้พวกคุณเข้าใจกับส่งที่พวกเรากำลังทำ
    ซึ้งหลายๆคนปิดหูปิดตาที่จะไม่ฟังอะไรกันเลยจะเอาแต่เกมส์ลูกเดียว
    ถามว่ามอยากได้ไม๊ ผมก็อยากได้แต่ให้ทำไงเรื่องมันเกิดไปแล้ว
    ก็ต้องรอดูกันต่อไป
    ถ้าพูดแบบมีเหตุผลเหมือนคุณมันก็น่าฟังนะ
    แต่แบบคุณefarozนี่ชัดๆอยู่แล้วเจตนายังไงผมคงไม่ต้องพูด
    แค่ผมอ่านของefarozนี่มันก็ต้องมีอารมณ์ร่วมแล้ว
    และคุณefaมีสิทธิ์อะไรมาว่าในข้อมูลที่ผมมีว่ามันเป็นหลักฐานไม่ได้
    ไอ้ของในOczผมก็อ่านแล้วของในSaluziผมก็อ่านแล้ว
    เลยไม่เข้าใจว่าผมแสดงความเห็นในข้อมูลนี้มันผิดเหรอ ผมแค่เห็นไม่ตรงคุณ
    ส่วนคุณtanawat01ก็เอาเป็นว่าผมเข้าใจก็แล้วกัน
    แต่ผมก็ยังเชื่อในเหตุผลของผมอยู่ดี
    สรุปสุดท้ายคือ ทะเลาะกันไปแล้วได้อะไร

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    เห็นตรงที่ผมเน้นสีแดงๆไม๊ครับ
    พวกผมชาวOCZไม่ได้เรียกร้องแต่ผมร้องเรียนเพราะตอนผมจ่าย 799 นั้น ผมจะได้ BF3 Limited Edition +Map จากBF2และCD-keyชุดปืนเด็กเล่นซึ้งตอนนั้นก็ราคา799บาท
    แต่ทางSakuziจะตัดชุดปืนซึ่งมันบิดเบือนกับตอนแรกถ้าจะเอาก็+300
    ซึ้งเค้าผิดสัญญาย้ำนะครับว่าผิดสัญญาและปัดความรับผิดชอบให้ผู้บริโภคในส่วนนึงแทนที่จะรับผิดชอบเองทั้งหมด

แต่ทางSaluziก็ไม่ยอมเสียผลประโยชน์ก็เลยต่อรองกับ EA SG แต่ไม่เป็นผลสำเร็จก็เลยถูกยกเลิกกันซะทั่วหน้าไป

เรียกร้องกับร้องเรียนความหมายมันต่างกันเนอะ
    ขอถามนิดนะครับ
    ผมไม่เข้าใจตรงที่ว่าผิดสัญญา [ถ้าจะให้ไม่ผิดสัญญาก็คือคนที่จอง799ก็จะต้องได้ในราคา799บาทแบบได้ของถูกไหมครับ]
    แล้วทางEAก็ไม่ยอมเพราะเค้าต้องการให้ยกเลิกการจอง799 แล้วเปลี่ยนเป็น1499 ตามราคาที่EAกำหนด
    งั้นก็ช่วยบอกถึงจุดประสงค์หน่อยว่าพวกOCZบางท่านทำไปแล้วได้อะไร

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้าพูดแบบมีเหตุผลเหมือนคุณมันก็น่าฟังนะ
    แต่แบบคุณefarozนี่ชัดๆอยู่แล้วเจตนายังไงผมคงไม่ต้องพูด
    แค่ผมอ่านของefarozนี่มันก็ต้องมีอารมณ์ร่วมแล้ว
    และคุณefaมีสิทธิ์อะไรมาว่าในข้อมูลที่ผมมีว่ามันเป็นหลักฐานไม่ได้
    ไอ้ของในOczผมก็อ่านแล้วของในSaluziผมก็อ่านแล้ว
    เลยไม่เข้าใจว่าผมแสดงความเห็นในข้อมูลนี้มันผิดเหรอ ผมแค่เห็นไม่ตรงคุณ
    ส่วนคุณtanawat01ก็เอาเป็นว่าผมเข้าใจก็แล้วกัน
    แต่ผมก็ยังเชื่อในเหตุผลของผมอยู่ดี
    สรุปสุดท้ายคือ ทะเลาะกันไปแล้วได้อะไร
    ก็ได้เพื่อนรวมลงโรงอดแผ่นแท้BF3ไงครับ^^+
    รอดูPGMก่อนว่าจะหาแผ่นแท้มาได้ไม๊ถ้าอิมพอทแล้ว+1000นึงผมก็เอา

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    ก็ได้เพื่อนรวมลงโรงอดแผ่นแท้BF3ไงครับ^^+
    รอดูPGMก่อนว่าจะหาแผ่นแท้มาได้ไม๊ถ้าอิมพอทแล้ว+1000นึงผมก็เอา
    ทำ7-11รอบปิดเทอมได้วันละ230กว่าก็โอเคแล้ว
    ผมยังเสียดาย1099เลยเก็บตั้งแต่ช่วงเดือน6 พอเดือน7ก็จ่ายไป799
    แล้วก็มีจดหมายเรื่อง300ก็จ่ายไปอีก [ก่อนจ่ายก็เห็นของOCZแล้วเพราะผมก็เคยแวะไปOCZจากคนในJKGเหมือนกัน]
    แต่ผมมองในแง่ว่าเค้าให้1099แล้วจะช่วยให้400

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    เออ อันนี้ไม่เกียวกับ bf3 เน้อเเต่มาบอกวิธีทำ steam โปรไฟร์เเบบใหม่

นี้เลยครับเข้าไปทำในนี้ http://steamutility.com/steamsignature.php

เเล้วจะได้เเบบในลายเซนผมเเต่ไม่เพิ่มไรมาก เเค่บอกรายชือเกมทั้งหมดของเราเเค่นํ้นเอง
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำ7-11รอบปิดเทอมได้วันละ230กว่าก็โอเคแล้ว
    ผมยังเสียดาย1099เลยเก็บตั้งแต่ช่วงเดือน6 พอเดือน7ก็จ่ายไป799
    แล้วก็มีจดหมายเรื่อง300ก็จ่ายไปอีก [ก่อนจ่ายก็เห็นของOCZแล้วเพราะผมก็เคยแวะไปOCZจากคนในJKGเหมือนกัน]
    แต่ผมมองในแง่ว่าเค้าให้1099แล้วจะช่วยให้400
    ซึ้งผมก็มองอย่างงั้นนะแต่ผมไม่เอาอะชุดปืน799ได้BF3 LE+Mapก็พอและ
    ไหนจะเก็บตังสอยAMD FXอีก-*-เหนื่อยๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ถูกใจ สมัยนี้มันต้อง มาม่า แบบนี้ครับ ความรู้ + สาระ เยอะดี
    พวกมาม่า แท้ เถื่อน นี่มันหมดยุคไปแล้ว หะหะ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    ถูกใจ สมัยนี้มันต้อง มาม่า แบบนี้ครับ ความรู้ + สาระ เยอะดี
    พวกมาม่า แท้ เถื่อน นี่มันหมดยุคไปแล้ว หะหะ
    อย่าเปิดประเด็นและกัน หึหึหึ
    ผมเห็นของเถื่อนเป็นDemoถ้ากูกใจก็ซื้อแท้ไม่ชอบก็เฉยๆผ่านมันไป

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: