ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] ROCKSMITH |FULL GAME|7GB|FiLECONDO|ONE2UP

Rocksmith เป็นเกมแรกและคนเดียวที่คุณสามารถเสียบเข้ากับกีต้าร์จริงหรือเบสกับ 1/4 เอาท์พุทแจ็ค
    ไม่มีอะไรพลาสติกปลอมไม่มีอะไรเพียงประสบการณ์กีตาร์ส่วนใหญ่ที่แท้จริงและสมบูรณ์ในการเล่นเกมเพลง
    โดยเสียบลงในเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณคุณจะพัฒนาทักษะจริงและรูปแบบที่แท้ จริงในขณะที่เล่นเพลงจริงอย่าง
    มีการเล่นเกมที่จะปรับความสามารถส่วนบุคคลของคุณออกแบบเกม Rocksmith ของนวัตกรรมที่ทำให้การเล่นเพลง
    ที่ใช้งานง่ายสายตาและจะมีส่วนร่วมกับ นักดนตรีที่มีประสบการณ์เช่นเดียวกับผู้ที่ไม่เคยหยิบขึ้นมาเล่นกีตาร์ในชีวิต
    ของพวกเขา ปลดล็อคมินิเกมที่จะฝึกฝนทักษะที่เฉพาะเจาะจง นอกจากนี้คุณยังจะสามารถเลือกจากแคตตาล็อก
    ขนาดใหญ่ของเพลงในรูปแบบที่แตกต่างกัน คุณจะได้สัมผัสมันทั้งหมดที่มีกีต้าร์ที่ซื่อสัตย์ ต่อความดีงามหรือเบส
    ไม่มีอะไรเปรียบเทียบกับการเล่นเครื่องดนตรีจริง

สำหรับผู้ที่ชื่นชอบเกมแนวนี้โดยเฉพาะ หลังจากที่มีการวิพากษ์วิจารณ์ในวงการเกมที่เกี่ยวกับเกม Guitar Hero
    ว่าเป็นเกมที่ไม่สามารถสอนการเล่นกีต้าร์ของผู้เล่นเกมได้อย่างที่ผู้พัฒนา กล่าวไว้ ส่งผลให้ผู้พัฒนาเลิกผลิตไปเลย
    และตอนนี้ Ubisoft ได้ออกแบบตัวเกมใหม่ทั้งหมดที่มีชื่อว่า Rocksmith ให้ผู้เล่นได้มีการควบคุมกีตาร์จริงๆ
    ได้อรรถรสเหมือนมีครูมาช่วยสอน เกมนี้จะเป็นเกมแรกที่ช่วยให้ผู้เล่นได้ใช้กีตาร์จริง และเหมือนเป็นการสอน
    ควบคู่กับการเล่นอีกด้วย ซึ่ง Rocksmith ยังสามารถใช้ Guitar ไฟฟ้าจากรุ่นใดก็ได้มาเสียบเข้า เครื่องเล่น
    เกมไม่ว่า จะเป็น Xbox360 , PS3 หรือ PC ซึ่งในตัวเกมนั้นไม่ใช่จะให้เราดีดๆและดีด ยังมีทั้ง Minigame
    ให้เราได้เล่นอีกด้วยและยังเป็นการคลายเครียดและฝึกนิ้วไปในตัวอีกด้วย

Genre: Casual, Simulation
    Developer: Ubisoft - San Francisco
    Publisher: Ubisoft
    Release Date: 19 Oct 2012

System Requirements
    Core 2 Duo 2.0 GHz, 2 GB RAM (2.5 GB RAM - Vista/7)
    graphic card 256 MB (GeForce 8600 or better)
    12 GB HDD, Windows Vista/7

FULL GAME - TiNYiSO - 7.07 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack - เล่น ++
    **เกมใช้กีตาร์ไฟฟ้าจริงๆ ในการเล่น และสาย input jack พอร์ต USB

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมและเป็นกําลังใจครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    one2up part 5 โหลดไม่ติดเลยครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    4,767
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    โหลดเสร็จแล้วพอลงเกมได้ครึ่งหลอด มันขึ้นว่าไฟล์เสียอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ถามหน่อยครับ เเล้วโปร่งไฟฟ้าเล่นได้ไหม
    เเล้วสาย usb หาจากไหน ได้บ้างครับ
    จำหน่าย ไวอะกร้า อย. ขนาด 100 มิลลิกรัม 1 แผง 4 เม็ด ราคา 320 รวมส่ง

..:: Lnw GaMe ::..
    กล่าวขอบคุณ
    619
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,344
    XP เล่นได้มั้ยครับ