ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 36 จากทั้งหมด 58 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 26343536373846 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงแบบ FULLGAME SKIDROW แล้วมันเป็นแบบนี้ตอนท้ายตลอดเลยครับ ช่วยดูให้ทีครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ รอมานาน

แฟนพันธุ์แท้ CoD ต้องไม่พลาด

กล่าวขอบคุณ
    13
    เพิ่งเข้ามา

กล่าวขอบคุณ
    7
    ขอบคุณมากๆครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ทำไมผมเข้าเล่นแล้วมันเด้งอ่าครับ หลังจากกด Skip มันก็เด้งออกเลย มันเป็นอะไรครับ แล้วมีวิธีแก้อย่างไง ใครรู้ช่วยตอบที !!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tayaphon อ่านกระทู้
    ลงแบบ FULLGAME SKIDROW แล้วมันเป็นแบบนี้ตอนท้ายตลอดเลยครับ ช่วยดูให้ทีครับ ขอบคุณครับ
    ลอง กด Ignore เรื่อยๆ ไม่ก็ลองเปลี่ยนไดร์ลง เช่นไดรD

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หลังจากลงแล้วลงอีกมา5-6รอบ ก็เล่นไม่ได้จอดำตลอดจนท้อจะเลิกแระ มาเจอ crack Singleplayer CrackOnly-Steam006 ตัวเดียวอยู่เลยครับ ลงsteam updateเสร็จ ลงเกมส์ c: ก๊อปcrack เล่นได้เฉยเลย ลื่นหัวทิ้มไม่มีหลุด
    crack Singleplayer CrackOnly-Steam006 ของเค้าดีจิงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bboyinlove อ่านกระทู้
    ขอบคุณ ครับ ผมเล่นได้ แล้วครัย พอดี ผมใช่ I7 แลม 64 GB จอ ATI HD 7990 เล่นได้ไม่ ตุก เลย แค่ WINDOW ลง Steam ครับ ไม่มีปัญหา เลยครับ
    สเปค จริงหรอท่าน
    อยากเห็นรูป
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ของผมเปิดเกมไม่ขึ้นเลยอ่าครับ กดเขาแล้วไม่เกิดอะไรเลย ใช้Winddow8 อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมลองทุกวิถีทาง ทุกแครกแล้วครับ อัพเดตทุกอย่าง เปลี่ยนเวลาด้วย ยังไงก้เล่นไม่ได้ ค้างฉาก2 ตอนโดดลงจาก ฮ. มีวิธีไหนอีกมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    FULLGAME SKIDROW กับ FULLGAME DELUXE EDITION

ต่างกันยังไงหรอครับ คือว่าผมไม่รู้จะโหลดตัวไหนกลัวว่ามันจะเล่นออนไลน์ ไม่ได้ แงๆ

ขอโทษนะครับ ผมไม่คุ้นเคยกับพวก EDITION ว่ามันแตกต่างกันยังไง

ช่วยแนะนำที่ครับ ว่าจะโหลดตัวไหนดี หรือยกตัวอย่างทีว่า แตกต่างกันยังไง

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nachaphod อ่านกระทู้
    FULLGAME SKIDROW กับ FULLGAME DELUXE EDITION

ต่างกันยังไงหรอครับ คือว่าผมไม่รู้จะโหลดตัวไหนกลัวว่ามันจะเล่นออนไลน์ ไม่ได้ แงๆ

ขอโทษนะครับ ผมไม่คุ้นเคยกับพวก EDITION ว่ามันแตกต่างกันยังไง

ช่วยแนะนำที่ครับ ว่าจะโหลดตัวไหนดี หรือยกตัวอย่างทีว่า แตกต่างกันยังไง
    เล่น online ไม่ได้แน่นอนครับผม เพราะมันต้องใช้ key

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    แครก 3DM
    http://upload.one2car.com/download.a...DOYGVYRLSPDA2X
    แครก BLG_CD.BO2.SG.CR.Final.Steam006
    http://upload.one2car.com/download/d...9LPAHRXK2DSF2M

ลองดูครับ
    *-* มีบางท่านใช้แครกBLG_CD.BO2.SG.CR.Final.Steam006
    แล้งเล่นได้ลองกันดูกันครับสำหรับใครยังเล่นไม่ได้

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ใช้ Crack ตัวไหนดีสุดหรอครับ
    จนก็ '' ย่ำยี '' มีก็ '' อิจฉา ''

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragaseasus อ่านกระทู้
    gtx690 ยังแพงกว่าครับ ^^
    พระเจ้าช่วยกล้อยทอด 4 หมื่นกว่า แล้วทั้งหมดทั้งเครื่องไม่เล่นหลักแสนก้นเร้อออ

ส่องอย่างเดียว ^^
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,132
    ลงตัว Singleplayer_Crack-Steam006 แล้วเล่นได้ถึงด่านสองแล้วมันก็ค้าง ใครเป็นแบบนี้บ้างอ่ะมันค้างตอนที่เรายิงเรือระเบิดนะ

ผมโหลดตัวที่เป็น DELUXE EDITION นะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ลอง กด Ignore เรื่อยๆ ไม่ก็ลองเปลี่ยนไดร์ลง เช่นไดรD
    ลองดูแล้วคับ เล่นยังไม่ได้ครับ เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้
    พระเจ้าช่วยกล้อยทอด 4 หมื่นกว่า แล้วทั้งหมดทั้งเครื่องไม่เล่นหลักแสนก้นเร้อออ
    ของท่าน Rainbowboy หลักแสนครับ
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    673
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ของผมเป็นบัคด่านที่เรากำลังลงเครื่องบินโดยสารที่ไปหาตัว KARMA น่ะครับ พอเล่นไปสักกลาง ๆ ด่านแล้วเครื่องมันค้างละปิดเองเลย
    CORE I7 870 4.2 GHz. MAINBOARD ASUS P7H55/ USB3 NVIDIA GEFORCE GTS 250 POWERSUPPLY TAGAN U37 600 WATT PEAK 700

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผมเล่นถึงด่านที่โดนฉีดยาสลบแล้วหน้อจอก็มืดไปเลยมีแต่เสียงอ่ะครับ แล้วเวลาโหลดเกมเนี่ยโหลดนานมากเลยครับไม่รู้มีใครเป็นเหมือนผมรึเปล่า

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    เล่นได้ 100% FULLGAME SKIDROW - SaveYouFile 1 Part
    แตกไฟล์ไม่มีปัญหา ลง Fix SKIDROW กับ Fix แก้วัน 3DM เล่นได้เลยไม่หลุดไม่กระตุกเล่นลืนมากๆปรับสุดๆๆก็มัน วางไว้ไดร์ไหนก็เล่นได้ (ไม่เปิด Steam ก็เล่นได้นะแค่อัตเดตไว้เฉยๆก็ได้เผื่อน่ะ)

เล่นจบละ ^^

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    มันไม่เกี่ยวกับ Windows หรอกครับ ปัญหามันน่าจะอยู่กับโปรแกรมที่จำเป็นในการเล่นเกม (คอมผมลงครบทุกอย่าง โหลดเสร็จเล่นจบแล้วสบายๆไม่เห็นมีปัญหา)

ต่อไปนี้จะแนะนำนะครับ เรื่องโปรแกรมที่จำเป็น

และเหนือสิ่งอื่นใด คุณควรจะถามตัวเองก่อนว่าคุณได้ลงโปรแกรมเหล่านี้แล้วหรือยัง แล้วลงครบมั้ย

-------------------------------------------------------------------

1. DirectX 10,11 ล่าสุด

2. Microsoft Visual C++ ทุกตัวคือรวมตั้งแต่ตัว 2005,2008,2010,2012 แล้วก็ลงทั้งตัว 64bit และ 86bit ด้วยนะ เพราของคุณใช้วินโดว์ 64BIT

3. NET. Framework 3.5 และ 4.0

4. NVIDIA PhysX ล่าสุด (มี NVIDIA 3D Vision Driver แล้วหรือยัง) อันนี้ไม่รู้นะว่าจำเป็นมั้ย

5. อัพเดทไดร์เวอร์การ์ดจอด้วยถ้ายังไม่ได้อัพ

6. ถ้ายังเล่นไม่ได้ ลง Steam ใหม่อีกรอบ

7. ถ้ายังเล่นไม่ได้อีก ซื้อของแท้ มีตังซื้อคอมสเปคสูงๆ น่าจะมีเงินซื้อเกมด้วยนะ ไม่ก็ตัดใจยอมไม่เล่นไปซะ (ลองลงวินโดว์ใหม่ก็ได้)

ลองลงตามนี้นะครับ อัพเดทให้หมดนะครับ ของผมเล่นแล้วค้าง ลงแคร็กตัวไหนก็ยังค้าง พอลงตามที่เรปบนบอก ก็เล่นได้จนจบครับ ไม่มีหลุด ไม่มีค้างนะครับ ลองลงดูนะครับ บางทีอาจจะไม่ใช่ที่แคร็กนะครับ เป็นที่โปรแกรมของเราเองนะครับ
    Provincial.Electricity.Au

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    เอาไฟล์เเบบTorrentไปก่อน

http://thepiratebay.se/torrent/78373...ack-varget1472

เอาcrackมาฝากผมmixเองเลย5555+

เล่นได้เเล้วมาบอกกันมั้งอุสาต์หาวิธีทำตั้งนานผมทำก็เข้าได้เอง555 เครื่องผมกระตุกชิบอะ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/?k9gg98fo3ooookt

เอาcrackมาฝากผมmixเองเลย5555+

เล่นได้เเล้วมาบอกกันมั้งอุสาต์หาวิธีทำตั้งนานผมทำก็เข้าได้เอง555 เครื่องผมกระตุกชิบอะ
    มันทำยังไงว้า ไอ Crack นี่อ่ะ
    Manchester United

Tags for this Thread