ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 40 จากทั้งหมด 58 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 30383940414250 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ songklam อ่านกระทู้
    ทำตามทุกข้อและครับ steam อัพเดทแล้ว DirectX ก็อัพแล้ว C++มีตั้งแต่2005-2012 ทั้ง86และ64 วินโด้ก็อัพแล้วส่วนกาดจอถ้าผมเปิดกาดจอจะเล่นไม่ได้มันเป็นของ N พอใช้ออนบอดถึงเข้าเกมได้แต่ก็เด้งดังภาพ
    อ่า เจอคนเป็นแบบเดียวกันละ กรณีผม notebook เหมือนกันครับ การ์ดจอ gt635m ตอนแรกหน้าจอมืดตลอด จนกระทั้งแคร็ก steam006 มา เข้าได้ แต่เข้าไปเล่นแล้วพอออกมาปุ้บ จะเข้าอีก ไม่ได้อีกเลยอาการเดิม ดำตลอด ต้องลบลงใหม่สถานเดียว เลยลองสลับการ์ดจอ เป็น intel3000 (optimus) เข้าได้ซะงั้น เลยสรุปว่าแคร็กไม่เกี่ยว โปรแกรมไม่เกี่ยว น่าจะเป็นที่การ์ดจอ (แต่แอบสงสัยทำไมเข้าได้ทีนึงเวลาลงใหม่) คงต้องรออัพเดท แต่ระหว่างที่นั่งอ่านเพลินๆไปเจอคนใช้ notebook gt540 เป็นตัวเก่าหลายปีแล้ว ดันเล่นได้ซะงั้น ตอนนี้เลยสับสนปนเปไปหมดแล้ว กะลังไล่ลงโปรแกรมทีละอันเผื่อจะพบคำตอบครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodyrabbitz อ่านกระทู้
    อ่า เจอคนเป็นแบบเดียวกันละ กรณีผม notebook เหมือนกันครับ การ์ดจอ gt635m ตอนแรกหน้าจอมืดตลอด จนกระทั้งแคร็ก steam006 มา เข้าได้ แต่เข้าไปเล่นแล้วพอออกมาปุ้บ จะเข้าอีก ไม่ได้อีกเลยอาการเดิม ดำตลอด ต้องลบลงใหม่สถานเดียว เลยลองสลับการ์ดจอ เป็น intel3000 (optimus) เข้าได้ซะงั้น เลยสรุปว่าแคร็กไม่เกี่ยว โปรแกรมไม่เกี่ยว น่าจะเป็นที่การ์ดจอ (แต่แอบสงสัยทำไมเข้าได้ทีนึงเวลาลงใหม่) คงต้องรออัพเดท แต่ระหว่างที่นั่งอ่านเพลินๆไปเจอคนใช้ notebook gt540 เป็นตัวเก่าหลายปีแล้ว ดันเล่นได้ซะงั้น ตอนนี้เลยสับสนปนเปไปหมดแล้ว กะลังไล่ลงโปรแกรมทีละอันเผื่อจะพบคำตอบครับ
    ผมก็เป็นครับ พอไปดูที่ข้อมูล driver ในเว๊ป nvidia จะเห็นว่า Driver ตัวใหม่ (306.97) ไม่มีการรองรับ call of duty black ops 2 ครับ เลยไม่รู้ว่า crack จะทำได้ หรือ driver จะทำได้ ก่อนกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    crack zombie มายังเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ songklam อ่านกระทู้
    ทำตามทุกข้อและครับ steam อัพเดทแล้ว DirectX ก็อัพแล้ว C++มีตั้งแต่2005-2012 ทั้ง86และ64 วินโด้ก็อัพแล้วส่วนกาดจอถ้าผมเปิดกาดจอจะเล่นไม่ได้มันเป็นของ N พอใช้ออนบอดถึงเข้าเกมได้แต่ก็เด้งดังภาพ
    อัฟไดร์เวอร์การ์ดจอดูยังครับผม ใช้ ตัวเวอชั่น306.97เวอชั่นอื่นผมไม่ได้ลอง นะ ไม่อยากถึงขั้นต้องซื้อการ์ดจอใหม่อิอิ ถ้ามีเพื่อนที่ใช้การ์ดจออื่นลองยืมมาใส่ดูครับสู้ๆๆ
    ลบตัวเดิมออกก่อนนะครับ อย่าลงทับ ตามรูป แล้วรีเครือง จากนั้นมาลบอีกทีใน uninstall a program

กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    เครื่องผมpc window7 การ์ดจอnividia
    โหลดตัวdeluxeมา
    ลงstaem
    ลงdriver update ต่างๆ(ไม่แน่ใจเกี่ยวเปล่า)ลงใหม่ๆไว้มั่นใจกว่า
    ใช้crack skidrow ตัวปกติ เปลี่ยนวันที่เป็นวันที่ 14

เล่นผ่านด่านพม่าได้ไม่มีปัญหา แต่อาจมีหลุดด่านอื่นบ้างเมื่อเล่นต่อเนื่องไปสักระยะ จึงต้องคอยแบคอัพไฟล์saveไว้เป็นระยะ
    แล้วกลับมาเล่นใหม่ต่อจากที่แบคอัพไว้ก็สามารถไปต่อได้ แต่ถ้าไม่ได้เลยก็อาจต้องเปลี่ยนเป็นcrack 3dmสลับไปมากับตัวskidrow

ส่วนด่านไหนที่เข้าเล่นไม่ได้เลย ต้องตรวจสอบก่อนว่าขณะแตกrarมีไฟล์เสียหรือerror wrong password อยู่หรือไม่
    ถ้ามีด่านนั้นจะเล่นไม่ได้เลย เพราะของผมมันมีไฟล์error wrong password อยู่ตัวหนึ่ง ทำให้มีขนาดข้อมูลน้อยกว่าปกติอยู่2byte
    จึงทำให้ผมเล่นด่านนั้นไม่ได้ เลยต้องไปขอแชไฟล์ตัวนั้นจากเพื่อนที่เล่นได้มาก็สามารถเข้าเล่นด่านนั้นได้ตามปกติ

ปล.ตอนนี้เล่นใกล้จบแล้วตามคำแนะนำข้างต้น เหลืออยู่2ด่าน เล่นหลุดบ้างค้างบ้างก็ไม่เป็นปัญหา เพราะคอยsaveไว้เป็นระยะๆ
    เผื่อมีปัญหาจะได้ไม่ต้องเริ่มเล่นใหม่แต่ต้น

Smile Everything :)
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เล่นไม่ได้ แคร๊กมีปัญหา ซื้อของแท้ใน Steam สิครับ ถ้าอยากเล่น
    Promote :: Tirkz

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นจบสองรอบแล้ว เจอฉากจบไปสอง
    ฉากแรกถ้าเราจับเป็น เมเนอร์เดส มันจะหลบหนีไปฆ่า จ่าวู๊ดตาย
    อันที่สอง ถ้าฆ่าเมเนอเดส จบแบบแฮปปี้หน่อย จ่าวู๊ดไม่ตาย
    อันที่สาม เป็นไงใครเจอต่างจากนี้บ้างครับ
    Core i3 2.1GHz Ram 4 GB Redeon HD 6470M 1GB (Notebook Asus X44L)
    Core 2 Quad Q8400 2.70GHz Ram 8 GB ENGTX560TIDCIIT/2DI 1GB (PC)

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    การ์ดจอ nvidia รุ่น 5xx เล่นไม่ได้นะ ไม่ว่าแท้หรือโหลด
    แท้รอแพทแก้ โหลดก็รอแคร๊กจากตัวแพทนั้นอีกที

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    อัฟไดร์เวอร์การ์ดจอดูยังครับผม ใช้ ตัวเวอชั่น306.97เวอชั่นอื่นผมไม่ได้ลอง นะ ไม่อยากถึงขั้นต้องซื้อการ์ดจอใหม่อิอิ ถ้ามีเพื่อนที่ใช้การ์ดจออื่นลองยืมมาใส่ดูครับสู้ๆๆ
    ลบตัวเดิมออกก่อนนะครับ อย่าลงทับ ตามรูป แล้วรีเครือง จากนั้นมาลบอีกทีใน uninstall a program

ใช้ 306.97 เหมือนกันครับเพราะเป็นตัวล่าสุด อย่างที่บอกครับ เข้าได้ตอนลงเกมครั้งแรกครั้งเดียว ถ้าออกปุ้บ แล้วเข้าอีก จอดำสนิท แต่พอใช้ intel เข้าได้ทุกครั้ง ผมละงุนงง ถ้าไดร้เวอการ์ดจอมีปัญหา มันก็ไม่ควรจะเข้าได้เลยหนะครับ ผมละงุนงง

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Blog Entries
    1
    ทำไมมันsaveบ้างไม่saveบ้างครับใครเป็นบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณ พี่ Ramis มากนะครับ

มายืนยันเล่นได้ 100 % ครับ
    ทั้ง FULL กับ DELUX ลองทั้ง 2 เลย เล่นได้ ไม่มี ค้าง หรือหลุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    347
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boya_harumiji อ่านกระทู้
    ทำไมมันsaveบ้างไม่saveบ้างครับใครเป็นบ้างครับ
    SAVE มันอยู่ใน โฟนเดอร์เกมครับ ผม ชื่อ Player นี้เเละครับ ตอนเล่นเกม อ่ะครับ ถ้าจะออกก็กด OUT AND SAVE

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    โน๊ตบุ๊ค I5 3200k 8g 630m2g ลงหลายรอบไม่ได้สักที พยายามพอสมควรเลยผม 555 ลองมาหมดละ เข้าไปแล้วก็จอดำอยู่ด้านหน้า ไม่เข้าไปค้างใน แต่พอเอาไปลงที่เครื่องpcเพื่อนก็ได้ปกติ ปัญหาโลกแตกเลยทีนี้ 555

กล่าวขอบคุณ
    347
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ masterkung อ่านกระทู้
    โน๊ตบุ๊ค I5 3200k 8g 630m2g ลงหลายรอบไม่ได้สักที พยายามพอสมควรเลยผม 555 ลองมาหมดละ เข้าไปแล้วก็จอดำอยู่ด้านหน้า ไม่เข้าไปค้างใน แต่พอเอาไปลงที่เครื่องpcเพื่อนก็ได้ปกติ ปัญหาโลกแตกเลยทีนี้ 555
    555 ผม ก็ลองเล่น กับ notebook ก่อน ก็เล่นได้ นะ เเต่กระตุกนิดๆๆ I3 3230 ram 4GB vga HD7670

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ masterkung อ่านกระทู้
    พอจะบอกขั้นตอนเต็มๆจอนลงให้ผมฟังได้ไหมครับ ผมก็ลองมาหลายวิธีละ ก็ลองไปเรื่อยๆ 555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดไปเล่นได้เลยไม ครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ! CRC failed in Call.of.Duty.Black.Ops.II-SKIDROW\SPP11S.BY.RAMIS.rar. The file is corrupt
    เเต่ก อันที่ 16ไม่ได้ อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    ใครที่ลอง CrackOnly-Steam006 แล้วเล่นไม่ปัญหาเล่นได้จนจบเกมส์นี้โหลดของตัว Full Skidrow หรือ Deluxe Edition ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    น่าเล่นมากครับ ^O^ +1
    PKTz

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ผมอยากให้ท่านลองมองซะใหม่นะครับ

ผมขอประเด็นแรกที่ท่านยืนยันว่า เกมมันเล่นได้แน่ๆ ไม่มีปัญหา ไอพวกที่เล่นไม่ได้คือพวกที่ไม่ยอมทำตามที่ท่านบอก เพราะฉะนั้นปัญหาไม่ได้อยู่ที่ตัวเกมหรือแครค

แต่เป็นที่ตัวผู้ใช้ หรือคอมของคุณ มันมีปัญหาซะเอง ผมขอถามว่า

1. ผมทำตามทุกวิธีเท่าที่จะหาได้แล้ว ทั้งจากเวปในเวปนอก ไม่ได้หาเฉพาะเวปนี้ ผลออกมาคือ ผมไม่สามารถเล่นเกมได้ จนกระทั่งได้แครค Single มาลอง ปรากฎว่าเล่นได้

อันนี้ปัญหาอยู่ที่ผม หรือ เครื่อง หรือ แครค ???

2. ถ้าท่านบอกว่าตัวเกมไม่มีปัญหาเลยซักนิดเดียว ทำไมหลายๆคนเล่นแล้วเจอ บัค และทำไมหลายๆคนมีปัญหาแบบเดียวกัน ทั้งคนที่แก้ได้และยังไม่สามารถเล่นได้ ต่างมีปัญหาคล้ายๆกัน

หรือ ท่านคิดว่า คอมของผู้ที่เจอบัค หรือ เล่นไม่ได้ เหล่านี้ เล่นเกมอะไรก็มีปัญหา ไม่เกี่ยวเฉพาะว่า จะเป็น CODBO2 เพราะปัญหาไม่ได้อยู่ที่ตัวเกม แต่เป็นที่ผู้ใช้และเครื่องที่ใช้มีปัญหา

เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว

3. ท่านมั่นใจได้อย่างไร ทำไมถึงกล้าพูดขนาดนั้นว่าตัวเกมมันไม่มีปัญหา หรือท่านไม่เห็นปัญหาของเพื่อนๆสมาชิกที่มีปัญหากันแทบทุกคนเลย เท่าที่ผมอ่านมา ผมคิดว่า ผู้ที่มีปัญหา ต้องมารอการแก้ไข

น่าจะมากกว่าผู้ที่ลงแครคปุ้บเล่นได้เลยนะครับ อยากทราบว่าท่านเอามาตรฐานอันใดมาวัด หรือเครื่องท่านเล่นได้ เพราะเครื่องท่านสมบูรณ์พร้อมกว่าคนอื่นๆที่มีปัญหา จึงคิดว่า ถ้าเครื่องอื่นๆ ทำตามที่ท่าน

ได้แนะนำมาทั้งหมด ก็จะต้องเล่นได้ 100% ส่วนคนที่เล่นไม่ได้คือ คนที่ไม่ได้ทำตามที่ท่านบอกแน่ๆ ท่านคิดแบบนี้หรือเปล่าครับ

4. ตัวเกมที่โหลดมาแล้วต้อง

4.1 มีแครคฟิก
    4.2 ต้องเปลี่ยนวันที่เพื่อเล่น
    4.3 ต้องลง steam เพื่อเล่น
    4.4 ต้องลงแครควันที่เพื่อเล่นโดยไม่ต้องเปลี่ยนวันที่
    4.5 ต้องอัพเดทวินโดว์เพื่อเล่น
    4.6 ต้องมีการรีมิสชั่นเพื่อแก้บัคต่างๆ

เหล่านี้ท่านจะบอกว่านี่คืออาการของเกมที่ สมบูรณ์ เล่นได้ 100% ไม่มีปัญหาแน่ๆ เพียงเพราะเครื่องท่านเล่นได้ไม่มีปัญหา เท่านั้นหรือครับ

ประเด็นต่อมาที่ท่านบอกว่าท่านไม่ได้ด่าใครเลย พูดขึ้นมาลอยๆ ผมมองว่ากรณีนี้มันเปรียบเหมือนกับ ท่านเดินเข้าไปท่ามกลางนักเรียนช่างกล แล้วตะโกนว่า " ่องตายเหรอเห้ย !!! " ถามจริงๆนะครับ

ถึงท่านจะพูดลอยๆ แต่ท่านคิดว่าท่านจะรอดมั้ยครับ ? ผมเข้าใจว่าผมอาจจะยกตัวอย่างที่มันรุนแรงเกินไปและไม่เกี่ยวข้องกัน แต่ผมต้องการจะให้มองเห็นถึงภาพได้ง่ายๆ ครับ

ท่านมาโพสต์ไว้แบบนี้ ผมขอถามว่า

1. โพสต์แล้วมันได้ประโยชน์อะไรครับ ไอ้ข้อความเหล่านั้นที่ท่านโพสต์มา ขอถามถึงประโยชน์ที่จะเกิดขึ้นหน่อยครับ หรือเพียงเห็นว่ามันอึดอัด ที่มีคนมาโพสต์ถามอยู่นั่น เลยขอระบายซักหน่อย

2. ท่านมั่นใจได้อย่างไร ว่าคนส่วนมากที่ท่านพูดถึง เค้ายังไม่ได้ลองทำอะไรสักอย่างเลยจริงๆ ท่านทราบได้อย่างไร

สุดท้ายนะครับ ถึงข้อความที่ท่าน sodasa13 ถามท่านนั้น ผมว่าข้อความมันก็รุนแรงเกินไป แต่ผมก็เห็นด้วยกับคำถาม ว่ามันเป็นข้อความที่ท่านไม่น่าจะโพสต์ลงไป

เนื่องจากผมมองไม่เห็นถึงประโยชน์ของมันจริงๆ นอกจากเป็นการระบายอะไรบางอย่างออกมา และจะโพสต์ข้อความเหล่านี้ไปเพื่ออะไร ท่านลองถามใจท่านดูนะครับแล้วช่วยบอกผมทีว่าโพสต์เพื่ออะไร

อีกอย่าง ถ้าจะมีคำพูดหรือความรุนแรงที่ตามมา ท่านต้องยอมรับครับ ว่าไอ้การโพสต์ ของท่านนั่นแหล่ะ ที่พาปัญหาเหล่านี้มา เพราะถ้าท่านไม่เริ่มโพสต์ข้อความเหล่านี้ก่อน คงไม่มีใครที่อยู่ๆก็ไปต่อว่าท่าน

จริงมั้ยครับ ?
    ขอกราบประทานโทษที่ทำนิสัยเสียๆออกไป เหตุผมทำตามทุกอย่างแล้วยังไงก็ขอประทานโทษอีกสักทีขอรับ
    Cpu I5 3570K@4.20Gh M/B Asrock Exteme6 Ram hyper-X1600(4x2) VGA GTX560Ti

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ภาพตรงส่วนสีดำส่วนมากมันมีจุดๆ สีแดงแทรกอ่ะครับ ใครพอมีวิธีแก้ป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครที่ยังเล่นไม่ได้ลองใช้การ์ดจอ ออน บอร์ด เล่นสิครับ อันที่ไม่ใช้ของNVIDIA และ ATI อ่ะครับ ตอนนี้ผมสามารถเล่นได้ ปิดคอมเปิดใหม่ ยังไงก็เล่นได้ แต่พอลองสลับการ์ดจอแล้วเล่นไม่ได้เลย "ที่สำคัญต้องเข้าไปปรับในตัวโปรแกรมของการ์ดจอนะครับ เพราะครั้งแรกที่เราเล่นมันอาจจะยังไม่ใช้การ์ดจอแยก แต่พอเรารันครั้งที่สองมันจะใช้การ์ดจอแยกแทน" ลองดูครับผมว่าน่าจะมีส่วนในเรื่องของการ์ดจอ

ปล.การอัพเดตการ์ดจออาจจะช่วยได้นะ

ปล. 2 ผมใช้การ์ดจอ Geforce GT 555 แล้วอยากจะอัพเดตการ์ดจอ แต่มันไม่เปลี่ยนเป็นอันล่าสุด คือปกติตรง driver date มันจะเปลี่ยนเป็นวันที่ตามrelease dateในเวปของNVIDIA อันล่าสุดตอนนี้คือ 10/10/2012 แต่ของผมยังเห็นเป็น 2/10/2012 อยู่เลย ใครทำเปนบอกหน่อยนะ

กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VALKYRIA อ่านกระทู้
    ใครที่ยังเล่นไม่ได้ลองใช้การ์ดจอ ออน บอร์ด เล่นสิครับ อันที่ไม่ใช้ของNVIDIA และ ATI อ่ะครับ ตอนนี้ผมสามารถเล่นได้ ปิดคอมเปิดใหม่ ยังไงก็เล่นได้ แต่พอลองสลับการ์ดจอแล้วเล่นไม่ได้เลย "ที่สำคัญต้องเข้าไปปรับในตัวโปรแกรมของการ์ดจอนะครับ เพราะครั้งแรกที่เราเล่นมันอาจจะยังไม่ใช้การ์ดจอแยก แต่พอเรารันครั้งที่สองมันจะใช้การ์ดจอแยกแทน" ลองดูครับผมว่าน่าจะมีส่วนในเรื่องของการ์ดจอ

ปล.การอัพเดตการ์ดจออาจจะช่วยได้นะ

ปล. 2 ผมใช้การ์ดจอ Geforce GT 555 แล้วอยากจะอัพเดตการ์ดจอ แต่มันไม่เปลี่ยนเป็นอันล่าสุด คือปกติตรง driver date มันจะเปลี่ยนเป็นวันที่ตามrelease dateในเวปของNVIDIA อันล่าสุดตอนนี้คือ 10/10/2012 แต่ของผมยังเห็นเป็น 2/10/2012 อยู่เลย ใครทำเปนบอกหน่อยนะ
    ตั้งเป็นออนบอร์ดทำยังไงบ้างเหรอครับ จะลองดู

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anakinjedi อ่านกระทู้
    ตั้งเป็นออนบอร์ดทำยังไงบ้างเหรอครับ จะลองดู
    NVIDIA หรือATI ครับ

Tags for this Thread