ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 45 จากทั้งหมด 58 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 35434445464755 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,101 ถึง 1,125 จากทั้งหมด 1443
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 555ICE555 อ่านกระทู้
    ผมก็ค้างอยู่4-5ตาอ่าครับ555+ ต้องกดค้างไว้ครับ(กดคลิกเมาซ้ายเเละขวา พร้อมกันค้างไว้ มันจะรอดเองครับ)

หลังจากนี้จับตัวประกันได้ เเล้วใครกดF จนมันรอดมั้งครับช่วยบอกทีเกิดไรขึ้น
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ค้างเลยใช่ไหมครับ ฮ่าๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

Smile

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neo30003 อ่านกระทู้
    อ่านแล้วยังงงๆ คือพอดีผมใช้แบบเดียวกับคุณเลย(แต่ ซ๊พียูผมดีกว่า) ส่วนการ์ดจอกะแรม แบบเดียวกันเปี้ยบ!!

ช่วยบอกวิธีทำให้หน่อยได้ม่ะคับ แล้วผมต้องใช้ตัวไหนดี ใช้แล้วเกมส์ที่เคยๆลงไว้จะยังเล่นได้ยุหรือปล่าวพวก crysis2,dead space2,etc. กลัวว่ามันจะเล่นไม่ได้

แล้วจะไม่มีปัญหาตามมาที่หลังใช่ม่ะ ขอบคุณคับ
    คือ ผมลบไดร์เวอร์การืดจอตัวใหม่ทิ้งไปเลยเเเล้วลงตัวที่เเถมมาให้ในเเผ่นที่เเถมมากะโน๊ตบุ๊คครับ ส่วนมีปัญหาหรือป่าวผมว่าไม่น่าเเค่กับไปใช้ไดร์เวอร์ที่เก่าเเค่นั้นเองลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    Nvidia310.61 beta เห็นว่าตัวนี้เเก้ปัญหาใช้ได้เเล้วลองดูนะครับ

http://www.nvidia.co.th/object/win8-...driver-th.html

ปล.ของโน็ตบุ๊คยังไม่เห็นเลย

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อยากได้ fix mutiplayer ครับ โตครอยากเลยเพราะมันน่าจะเล่นใน tunggle ได้
    [IMG][/IMG]

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ใครที่ว่าไฟล์เสียน่ะ ผมไม่ได้แค่ทดสอบต้นฉบับ แต่ลองโหลดใหม่หมดเองให้ดูแล้วนะ

ผมโหลด One2Up ใหม่หมดโดยใช้ IDM เปิดช่องทางการโหลด 1 ช่อง จากนั้นแตกไฟล์พบว่าไฟล์ 2/3/4 มีปัญหา และทำให้มันไปขึ้นพาร์ทสุดท้ายว่าเสียเช่นกัน ผมจึงซ่อมไฟล์ 2/3/4 แล้วเปลี่ยนชื่อมาแทนไฟล์เก่าที่เสีย โดยผมไม่ได้ซ่อมหรือโหลดพาร์ท 16 ใหม่เลย
    ผมใช้ Winrar 4.2 แตกไฟล์อีกรอบ ปรากฏว่าปัญหานั้นหายไปแล้วทั้งๆที่ไม่ได้ไปซ่อมหรือโหลดไฟล์ 16 ใหม่เลย ฉะนั้นผมจึงไม่แก้ให้เพราะผมทดสอบแล้วมันไม่เสีย อยู่ที่คุณลองทำตามคำแนะนำดีๆก่อนหรือเปล่า หลายคนมั่นใจในตัวเองว่ามันเสียแน่ๆ เลยไม่ค่อยทำตาม
    ที่ผมแนะนำไว้จากกระทู้และจาก http://www.jokergameth.com/board/sho...ll=1#post93296 เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tearoex32 อ่านกระทู้
    ใช้ crack ตัวไหนอ่ะครับ หรือใช้ทั้งหมดเลย
    ใช่เเคร็ก Singleplayer_Crack-Steam006 ตัวนี้ครับ ตัวใหม่ล่าสุด เล่นยาวไม่ค้างไม่บัค

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomspirit อ่านกระทู้
    กด F ยังไงก็ไม่รอดค่ะพอเราไม่ยิงเอง Woods มันก็ยิงค่ะ

ปล.ยังไงมันก็ตายค่ะ
    ออขอบคุณครับ ผมเห็นกะตาเเล้วครับนั่งเปิดดูyoutubeเล่น ถึงอย่างไงก็ขอบคุณที่ตอบครับ
    ป.ล. รูปสวยมาครับ http://image.ohozaa.com/i/g5e/8N2IhG.jpg

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momofourfan อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ค้างเลยใช่ไหมครับ ฮ่าๆ
    เเอบงง
    ป.ล.ผมก็*ตาย(รถถังทับ)*อยู่4-5ตาอ่าครับ555+ ต้องกด*เมาส์*ค้างไว้ครับ(กดคลิกเมาซ้ายเเละขวา พร้อมกันค้างไว้ มันจะรอดเองครับ)

ป.ล.ครั้งที่2 หายคล่องใจยังครับ55+
    ผ.ล.ครั้งที่3 ขอบคุณที่อ่าน555+

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    [IMG] [/IMG]
    คือว่าผมเล่นเบื่อแล้วก็ออกมาแล้วผ่านไป 3 วิมันขึ้นมามันก็ไม่มีปัญหารหรอก น่ะ แค่ผมลำคาญช่วยแก้ไขให้หน่ิอย
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1
    วอนผู้ใจดีช่วยอัพไฟล์ 2 ไฟล์นี้ให้หน่อยครับคุณคุณล่วงหน้าครับ

sound\spl_angola_2.english.sabs
    sound\spl_panama.english.sabs

พอดีผมบีบอัดไฟล์เก็บไว้พอลง windows แล้วแตกไฟล์ออกมามันเกิดเสียช่วยหน่อยนะครับสำหรับคนที่ลงเกมส์แล้ว แค่ไม่อีก MB ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nubss อ่านกระทู้
    ท่านที่ใช้ Notebook กรากๆๆ เหมือนผมเล่นแล้วจอดำบ้างเด้งบ้าง ผมมีอีกวิธีหนึ่งมาแชร์ให้ครับ

เครื่องที่ใช้อยู่มีสเปคตามนี้ครับ หลายๆท่านคงใช้สเปคเดียวกับผมอยู่

ยื่อห้อ : ACER

ซีพียู : i5-2410M

การ์ดจอ : Nvidia GT540M

แรม : 8GB (ติดเครื่องมา 4GB เพิ่มเองอีก 4GB ครับ) ส่วนฮาร์ดดิสคงไม่ต้องพูดถึงมัน

สำหรับท่านใดที่ใช้ไดร์เวอร์ การ์ดจอเวอร์ชั่นล่าสุดของ Nvidia serials 5M ซึ่งตอนนี้น่าจะเป็น เวอร์ชั่น 306.97 (ถ้าผิดต้องขออภัยครับ)

ให้ Remove ทิ้งเลยครับ แล้วหาไดร์เวอร์เก่ามาลงแทนครับ ของผมตอนนี้ใช้เวอร์ชั่น 268.00 ที่มากับแผ่น CD สมัยไปซื้อเครื่อง

ตอนแรกผมก็อัพไดร์เวอร์ เป็นเวอร์ชั่น 306.97 ครับ แล้วนั่งโหลด CRACK กี่ตัวมา ทำตามกระทู้ที่บอกมาหมดทุกอย่างก็ยังเล่นไม่ได้จอดำลูกเดียวหรือไม่ก็เด้งบ้าง เลยมานั่งอ่านทีละกระทู้ใหม่

เห็นบางท่านบอกว่าให้ใช้โหมดการ์ดจอออนบอร์ดแล้วเล่นได้ พอผมลองทำตามก็เล่นได้จริงครับแต่มันไปไม่ใหวไตเติ้ลขึ้นหมดก็มีแต่เสียงไม่มีภาพ เลยลอง removeไดร์เวอร์ดูแล้วเอาของเก่ามาลงแทน

ปรับตั้งค่าให้ใช้โหมดการ์จอแยก (โหมดนี้เขาเรียกว่าอะไรหว่านึกไม่ออกจริงๆ) เสร็จแล้วลองเข้าเกมดูมันก็เล่นได้ซะงั้น เข้าเล่นใหม่ก็เสถียร ซึ่งผมก็ไม่แน่ใจว่าไดร์เวอร์ เวอร์ชั่นใหนที่เล่น

ไม่ได้บ้างแต่ที่แน่ๆเครื่องผมใช้เวอร์ชั่น 306.97 เล่นไม่ได้ครับ ส่วนตัวขอแนะนำให้ใช้ ตัวเกมของ SKIDROW ลง Steam แล้วก็ใช้ CRACK 3DM COD BO2 ครับ

เพราะ CRACK 3DM ไม่ต้องปรับวันที่ย้อนก็เล่นได้ครับ เคดิตคุณ kawinwaja ไปเจอมาหน้าไหนจำไม่ได้ลองเเล้วเล่นไดัจริงๆๆเป็นที่ไดร์เวอร์ Nvidia จิงๆๆด้วยลองดูครับหลังลองมาเป็นอาทิตย์ได้เล่นซะที ขอบคุณคุณ kawinwaja อีกครั้งครับ
    ไม่ต้องใช้ตัวเก่าครับ ใช้ตัว 310.61 ครับ แต่ที่ดาวโหลดของโน้ตยังไม่เห็นเพราะมันเป็น Beta ให้กดโหลดตรงหมวด beta ครับจะเห็น ตัวนี้ทำออกมาเพื่อซัพพอตเกมใหม่คือ Call of duty กับ Assassincreed โดยเฉพาะ ไม่งั้นไปเล่นแอสก็เจอจอดำอีก ปล.ของผม GT635 โน้ตบุ้คเหมือนกันครับ ยืนยันเล่นได้ 100 เปอเซ็นต์

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manlast555 อ่านกระทู้
    คือว่าผมเล่นเบื่อแล้วก็ออกมาแล้วผ่านไป 3 วิมันขึ้นมามันก็ไม่มีปัญหารหรอก น่ะ แค่ผมลำคาญช่วยแก้ไขให้หน่ิอย
    ผมก็เป็นครับ ชั่งมันเล่นได้ก็พอเเล้วละครับ
    เเต่ถ้ามีเเคร็กเเก้ปัญหานี้ก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    วอนผู้ใจดีช่วยอัพไฟล์ 2 ไฟล์นี้ให้หน่อยครับคุณคุณล่วงหน้าครับ

sound\spl_angola_2.english.sabs

พอดีผมบีบอัดไฟล์เก็บไว้พอลง windows แล้วแตกไฟล์ออกมามันเกิดเสียช่วยหน่อยนะครับสำหรับคนที่ลงเกมส์แล้ว แค่ไม่อีก MB ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ทำไมปรับสุดแล้วfps ต่ำมากครับ 15-40 เองครับ black ops ภาคแรกยังลื่นกว่านี้อีกครับ
    สเปค core 2duo 3.00 Ghz
    RAM 4G
    VGA ASUS gt440 1g ddr5
    resolution 1400x900 ครับ ไม่รู้เป็นที่crack เหรอเปล่าครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bird1528 อ่านกระทู้

http://www.tempfiles.net/download/20...3939/temp.html

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ปัญหาของผมคือ พอเข้าฉาก มูฟวี่ แล้วเครื่องมันจะรีสตาร์ทเองเลยครับ ทั้งๆที่เกมอื่นไม่มีปัญหา แต่เกมนี้เป็นแบบนี้ตลอด(ตั้งแต่ภาคแรกแล้ว)ใครที่รู้วิธีแก้ช่วยผมทีนะครับผมอยากเล่นให้จบ เล่นได้แค่ครึ่งเดียวเอง

กล่าวขอบคุณ
    54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodyrabbitz อ่านกระทู้
    ไม่ต้องใช้ตัวเก่าครับ ใช้ตัว 310.61 ครับ แต่ที่ดาวโหลดของโน้ตยังไม่เห็นเพราะมันเป็น Beta ให้กดโหลดตรงหมวด beta ครับจะเห็น ตัวนี้ทำออกมาเพื่อซัพพอตเกมใหม่คือ Call of duty กับ Assassincreed โดยเฉพาะ ไม่งั้นไปเล่นแอสก็เจอจอดำอีก ปล.ของผม GT635 โน้ตบุ้คเหมือนกันครับ ยืนยันเล่นได้ 100 เปอเซ็นต์
    โอ้เจอเเล้วครับขอบคุณมากๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    มายืนยันฮะ ว่า deluxe edition+3DM crack เล่นได้จนจบ เพิ่งจบรอบเเรกไป ค่อนข้างเลว 555

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ท่าน Ramis ครับ
    ของท่านเล่น Multi Player ได้รึยังอ่ะครับ
    ผมว๊อนมากมายยย ^^

ขอบคุณครับ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    พวกที่ พาร์ทสุดท้ายเสีย ให้ทำตามนี้นะครับ

1. ซ่อมไฟล์ตั้งแต่พาร์ท 1 ยัน 16 เลยครับเอาให้ครบนะ
    2. พอซ่อมไฟล์เสร็จ พาร์ทแต่ละพาร์ท มันจะมีไฟล์ตัวใหม่เพิ่มขึ้นมา คือตัวที่ได้รับการซ่อมแล้ว ส่วนตัว Original นั้นไม่ต้องไปสนใจมัน
    3. Copy ไฟล์ใหม่ที่ซ่อมแล้วทั้งหมด ไปไว้อีก Folder นึงแล้วเปลี่ยนชื่อให้ตรงกันทุกพาร์ท (ไม่ควรชื่อเดียวกับไฟล์เก่า)
    4. ลองแตกไฟล์ดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 555ICE555 อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ ชั่งมันเล่นได้ก็พอเเล้วละครับ
    เเต่ถ้ามีเเคร็กเเก้ปัญหานี้ก็ดี
    เราก็นึกว่าเราเป็นคนเดียว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manlast555 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากนะครับ....เจ้าของกระทู้มาอัพเอง

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodyrabbitz อ่านกระทู้
    จะลองทำตามดูคับผม!! แล้วเวอร์ชั่นไหนที่ใช้กับโน้ตบุ้คได้อ่ะคับ จะได้โหลดไม่ผิดตัว!!

Tags for this Thread