ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมือง, พิษณุโลก
    กล่าวขอบคุณ
    2,532
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,191

ผมได้กิน cereal รสเกลือด้วยละครับ

สวัสดีครับทุกๆคน
    วันนี้ ผมมีเรื่องหนึ่งมาเล่าให้คุณฟังเล่นๆนะครับ

Okay ครับ!, ผมจะเริ่มเล่าเลยละก็นะครับ:

ตอนวันหยุดในฤดูหนาว,
    ครอบครัวของผมได้ไปเที่ยวที่บ้านของลุงของผมมาละครับ
    นั่นเป็นการเดินทางที่ยาวนานนิดหน่อยนะครับ

ในเมื่อเช้าวันต่อมา, ผมตื่นนอนและทำทุกๆอย่างเหมือนทุกเช้าของผมครับ

แล้วเวลาอาหารเช้าของผม... ที่บ้านของลุงผม ไม่มีนมข้นหวานละครับ
    ผมก็เลยใส่โอวัลตินและผงสีขาวที่คลายๆกับน้ำตาลและน้ำร้อนละครับ
    (Ermm... ผมหมายถึงผม, จะทำแบบ Cocoa ร้อนนะครับ)

และ... Yay! Cereal!, ผมมี cereal สำหรับมื้อเช้าด้วยละครับ
    ผมก็เท cereal แล้วผมก็กินเลยละครับ

*ผมกิน cereal ครับ*
    "Hmm!..., ทำไม cereal ของผมวันนี้ถึงเค็มจังเลยนะครับ ?"

ผมไอและเดินเข้าไปในห้องครัวอีกครั้งครับ
    แล้วผมก็ดูว่า "ผงสีขาว" ที่ผมใส่นั้นคืออะไรนะครับ

"Oh!, ผมพึ่งใส่เกลือใน cocoa ร้อนของผมละครับ"

คือ... ตอนที่ผมกำลังทำ cocoa ร้อนนั้น...
    ผมหยิบเกลือมาใส่โดยที่ผมไม่รู้ว่านั้นคือเกลือนะครับ
    (ผมเห็นขาวเกลือและน้ำตาลดูเหมือนกันมากๆเลยละครับ)

Hahahaha!

เรื่องนี้ได้บอกผมว่า: ผมควรจะดูทุกสิ่งทุกอย่างให้ดีก่อนจะทำนะครับ

และสุดท้ายนนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่คุณมาฟังผมเล่าเรื่องในวันนี้นะครับ
    Winnejiro (วินนีจิโร่): http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56557

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    วินนีจีโร่ D~

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ดีนะที่ไม่ใช่ผงสีขาวอย่างว่า :P

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    ผมก็เคยนะโอวันตินใส่เกลือ อร่อยเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: