ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

สอบถามสินค้า Xbox Slim 250Gb [Holiday Pack] ครับ

1.พี่ Joker ครับ Xbox Slim 250Gb [Holiday Pack] 14,500บาท ชุดนี้ยังมีอยู่ไหมครับ ???

และตอนนี้ที่ร้านยังมีเครื่อง Xbox360 ที่สีเครื่องยังดำแบบมันวาวอยู่ไหมครับ ???

เพราะชอบสีแบบดำมันวาวน่ะครับ

2.แล้วที่ร้านพี่ Joker มี X360key ขายแล้วใช่ไหมครับ ราคาพร้อมติดตั้งเท่าไหร่ครับ แล้วจะมีบทความเกี่ยวกับ X360key นี้ด้วยไหมครับ ???

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    เครื่อง Xbox360 ตอนนี้ขาดตลาดครับ (ข้อมูลวันที่ 19 ธันวาคม 2554) ที่ร้านตอนนี้เหลือเฉพาะรุ่น Slim4GB เท่านั้นครับ (เล่น Copy ได้เลยโดยไม่ต้องทำอะไรเพิ่ม) ราคา 12,500 บาทครับ

ส่วน Xkey ที่ร้านเลิกนำเข้ามาแล้วครับ เพราะในทางปฎิบัติจริงๆใช้การแปลงเครื่องแบบ JTAG/Glitch จะทำให้เครื่องมีประสิทธิภาพที่ดีกว่าและสามารถเล่นเกมได้หลากหลายกว่าครับ หากไม่เข้าใจว่า JTAG คืออะไรให้อ่านบทความตาก Link นี้ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/list.php?r=category/47-JTAG/Glitch/1
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    Xbox360 รุ่น Slim 4GB นี่ เป็นสีดำแบบมันวาวรึเปล่าครับ และ รุ่น 250 GB แบบธรรมดาที่ไม่ใช่ชุด Holiday Pack นี่หมดแล้วหรอครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    รุ่น 4gb ทุกตัวจะเป็นสีดำด้านครับ หากต้องการสีดำเงา มีเฉพาะชุด 250gb เท่านั้นครับ และที่ร้านของเราตอนนี้ ชุด 250Gb หมดทุกรุ่นแล้วครับ (ข้อมูลวันที่ 20 ธันวาคม 2554)
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3

สอบถามสินค้า Xbox Slim 250Gb [Holiday Pack] ครับ

ขอบคุณครับ พี่ Joker

แล้วจะมี สินค้า Xbox Slim 250GB เข้ามาอีกเมื่อไหร่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย intel22nm : 20th December 2011 เมื่อ 14:49