ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Zombie Land 2 [FPS Project]

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499

Zombie Land 2 [FPS Project]

มาต่อยอดดีกว่าสำหรับเกม ซอมบี้แลนด์ ยอดฮิต(โหลดไม่ถึง 100 - -)สำหรับตัวเกมภาคนี้จะิิออกแนว FPS
    มีฉากมูวี่คัตซีนพร้อมเนื้อเรื่งไม่ได้คิด ช่างเถอะ โหลดภาค 1 ไปเล่นก่อน
    ЖDownloadЖ
    Zombie Land 1
    http://www.mediafire.com/download.php?lhr63hxg9wfmyjl
    \เอาล่ะ สำหรับ ภาค 2 คุณจะได้รับบท เป็นยอดตำรวจเอก อายาซากิ ฮายาเตะ หลังจากเป็นพ่อบ้านจากที่ใดที่หนึ่งของญี่ปุ่น
    หลังจากใช้หนี้ครบ100000000 แล้ว(จำได้แค่นี่)ก็ได้เสียกับคุณหนู และทำเขาท้อง (อ่าวเฮ้ย)ก็เลยหนี(โครตเลวเลย)มาเป็นตำรวจเปลี่ยนชื่อเรียบร้อย
    หลังจากนั้น 2 ปีให้หลัง ก็มีเชื้อระบาดทำให้คนกลายเป็นซอมบี้ โอเคบอกแค่นี้ล่ะ...

สำหรับโปเจคนี้รอหน่อย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ขอรูปหน่อยครับภาพเป็นยังไงฝีมือคนไทยอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    456
    กำลังเริ่มโปรเจคครับ แลยยังไม่มี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    เอ รู้สึกว่าเนื้อเรื่องคุ้นๆนา

กล่าวขอบคุณ
    456
    ชอโทษนะครับ คือตอนนี้คอมมันเสีย และคาดว่าต้องลงวินโวใหม่ - - ก็เลยอาจจะต้องเลื่อนไปอีกนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ฮายาเตะ ทำยัยซึนเดเระ(จำชื่อไม่ได้เหมือนกัน 55+ ) ท้อง และหนีมาเหรอ = ='' ไม่แต่งงานกันไปเลยล่ะ ยัยซึนก็ชอบ ฮายาเตะนี่นา จากนั้น 2 ปีให้หลัง หลังจากแต่งงานกัน ก็เกิดข่าวซอมบี้ ด้วยความที่ฮายาเตะอยากที่จะปกป้องคนที่ตัวเองรักจึง หนีหายสาบสูญไปเพื่อพิชิตซอมบี้ 55+

อย่าถือสาผมเลย ครับ ผมแค่คิดเล่นๆแค่คนผ่านมา ขอแค่ได้เล่นเกมส์ที่มันสนุกๆแค่นี้ก็พอแล้ว เป็นกำลังใจให้ทำเกมส์ออกมามีคนเล่นเยอะๆนะ ผมคนนึงเป็นกำลังใจให้ครับ

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    เอ่อ.....อายาซากิ ฮายาเตะ - -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เดี๋ยวจะโหลดไปลองดูครับ
    แต่อยากเห็น SS ง่า
    ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    จัดให้คับ รูปคับผม

Zombie Land 1

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaneth : 8th January 2012 เมื่อ 19:18

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: