ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

Batman The Dark Knight Rises Trailer NEW MOVIE

Batman The Dark Knight Rises เป็นแบทแมนภาคใหม่ ที่เตรียมฉายกลางปีหน้า หรือปี 2012 / 2555 ครับ
    โดยผู้กำกับสุดเจ๋ง Christopher Nolan ที่กำกับหนังภาคที่คนส่วนใหญ่ว่ากันว่า "ดีที่สุด" ของแบทแมน อย่างภาค The Dark Knight ซึ่งภาคนี้นั้น ไม่เพียงแต่ได้รับการกล่าวขวัญว่าดีที่สุดในหนังแบทแมนเท่านั้น ... เทียบกับหนังอื่นๆด้วยกันเอง Batman : The Dark Knight ก็ถือเป็นหนังฮิตที่ทำรายได้ดีทั้งการตลาด และคะแนนจากนักวิจารณ์หนัง
    กลับมาครั้งนี้ เพื่อความสมบูรณ์แบบของตำนาน จึงได้กำเนิดภาคใหม่ The Dark Knight Rises ขึ้นมาครับ ซึ่งต้องเีรียกว่า คอหนังห้ามพลาดกันเลยครับ สำหรับหนังภาคต่อที่โด่งดังแบบนี้

NEW

แค่ตัวอย่างหนัง ก็จะเห็นได้ชัดเลยครับ ว่าสไตล์หนัง ไม่ใช่หนัง action ทั่วไปที่ไร้ซึ่งเนื้อหาแน่นอนครับ
    คาดว่าแฟนๆภาพยนตร์ทั่วไป ตลอดจนถึงแฟนๆหนังแบทแมน ต้องรอคอยกันแน่ครับ

ยิ่งบ่งบอกว่าแบทแมนที่กำกับโดยคริสโตเฟอร์ โนแลน ต้องไม่ใช่หนังแอคชั่นพื้นๆแน่ๆ

แฟนแบทแมน ขอเสียงหน่อย เด้อ...........อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Emo : 20th December 2011 เมื่อ 23:45
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    น่าดูมากไม่พลาดแน่นอน 555

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    ภาคแรกดูมั่วๆยังไงไม่รู้พอมาดูภาค 2 แล้วสนุก -.-
    จะติดตามภาคนี้ก็ต้องรอดูต่อไป

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    กร๊ดดดดด ><

มาจนได้รอตั้งนานอ่ะ ดูในโลงแล้วจะซื้อแผ่นแท้ต่อ
    รอมานาน ><

ปล.ว่าแต่โจ๊กเกอร์ผม ไม่อยู่ในภาคนี้ใช่ไหม T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotsuit357 : 21st December 2011 เมื่อ 00:09

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    Ghost Rider: Spirit of Vengeance new trailer

แถมให้อีกอันครับซุปเปอฮีโล่เหมือนกัน

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    เบน นี่ก็โหดดีนะ ระเบิดถล่มสนามอเมริกันฟุตบอล อลังการดีแหะ
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    สุดยอดแห่งความสุดยอด
    จะดูในโรง I-MAX ให้ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    อลัง!!!

ว่าแต่โจ็กเกอร์หายไปไหนแล้ว -w-

(อ๋อ มาหลบเป็นAdminบอร์ดนี้นี่เอง -3-)
    (เผ่นแน่บบ!!!)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    ไม่พลาดอย่างแน่นอน

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hotsuit357 อ่านกระทู้
    กร๊ดดดดด ><

มาจนได้รอตั้งนานอ่ะ ดูในโลงแล้วจะซื้อแผ่นแท้ต่อ
    รอมานาน ><

ปล.ว่าแต่โจ๊กเกอร์ผม ไม่อยู่ในภาคนี้ใช่ไหม T^T
    เกี่ยวกันไหม เนี่ย...55+

ปล. พี่ joker คง กลัวกระทู้นี้ ไม่กล้าเข้ามา....อิอิ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ฮิ้วววว~~~

ใครรู้จัก Victor Zsasz ฆาตกรกรีดสลักที่ตัว

ท่าดูภาคเเรกจะเห็นมันออกมาแป้ปนึงด้วยนะเออ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โคตรน่าดู น่าดูทุกภาค

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้าวเขาไม่ได้เปลี่ยนพระเอกเป็น joseph gordon-levitt แล้วหรอ
    กำ อยากดูพระเอกคนนี้หงะบุคคลิกให้มาก

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ชอบภาคใหม่ที่สุดเลย ผมดูแค่ภาคบีกินส์ก็สนุกแล้ว ดาร์คไนท์ก็สนุกขึ้นมาอีกเท่าตัว
    -ภาคแรกผมให้คะแนน เนื้อเรื่องครับ
    -ภาค 2 ผมให้คะแนนเรื่องบทครับ
    -ภาค 3 คงจะให้คะแนนบทของตัวแบทแมนเอง เพราะภาคสุดท้ายแล้วจุดสุดท้ายของแบทแมนแล้ว

ปล.1 โจ๊คเกอร์โดนจับไปตั้งแต่ภาค 2 ต้องรอดูกันต่อไป
    ปล.2 เบนทำไมเป็นแค่คนธรรมดาร่างใหญ่ ความจริงต้องโดนทดลองชีดสารอะไรสักอย่างเข้าเส้นเลือดไม่ใช่หรอ แล้วก็เป็นมือขวาตัวร้ายคนอื่นๆสะมากกว่า
    หรือถ้ามีฉากนั้นตัวร้ายตัวอื่นๆต้องมีมาเพิ่มอีกแน่ ที่ผู้กำกับทำคงให้ตรงกับหลักความเป็นจริง

แต่สุดท้ายในใจก็เป็นแฟนพันธุ์แท้แบทแมนเด้อ.... หวังว่าจะมีภาค beyond มาทำเป็นหนัง ฮิฮิ....

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    คริสโตเฟอร์ โนแลน ของเค้าดีจริงๆ รับประกัน !!!
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    งั้นของผมก็ super Hero ด้วย แต่มา All Cen

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamay01 : 21st December 2011 เมื่อ 11:08

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    จะพลาดได้ไงรอตั้งนาน T-T

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MunWa001 อ่านกระทู้
    ชอบภาคใหม่ที่สุดเลย ผมดูแค่ภาคบีกินส์ก็สนุกแล้ว ดาร์คไนท์ก็สนุกขึ้นมาอีกเท่าตัว
    -ภาคแรกผมให้คะแนน เนื้อเรื่องครับ
    -ภาค 3 คงจะให้คะแนนบทของตัวแบทแมนเอง เพราะภาคสุดท้ายแล้วจุดสุดท้ายของแบทแมนแล้ว

ปล.1 โจ๊คเกอร์โดนจับไปตั้งแต่ภาค 2 ต้องรอดูกันต่อไป
    ปล.2 เบนทำไมเป็นแค่คนธรรมดาร่างใหญ่ ความจริงต้องโดนทดลองชีดสารอะไรสักอย่างเข้าเส้นเลือดไม่ใช่หรอ แล้วก็เป็นมือขวาตัวร้ายคนอื่นๆสะมากกว่า
    หรือถ้ามีฉากนั้นตัวร้ายตัวอื่นๆต้องมีมาเพิ่มอีกแน่ ที่ผู้กำกับทำคงให้ตรงกับหลักความเป็นจริง

แต่สุดท้ายในใจก็เป็นแฟนพันธุ์แท้แบทแมนเด้อ.... หวังว่าจะมีภาค beyond มาทำเป็นหนัง ฮิฮิ....
    เบนเก่งนา อย่าเอาไปเทียบกับหนังสมัยก่อนที่ทำให้เบนดูกิ๊กก๊อกซิ
    เบนฉลาดน้อยกว่าโจ๊กเกอร์ แต่ก็ถือว่าฉลาดกว่าคนทั่วไปมาก แถมมีร่างกายที่ทรงพลังมากๆด้วย
    โจ๊กเกอร์ไม่ต้องการฆ่าแบทแมน เพราะเห็นแบทแมนเป็นคู่ปรับต่อสู้เพื่อความสนุก
    แต่เบนมันต่างกัน มันต้องการที่จะเหนือกว่าแบทแมน

ส่วนที่ดูเป็นคนธรรมดาก็หนังของโนแลนเขาต้องการให้มันดูสมจริงอะนะ ดูอย่างราซอังกูลในภาคแรกซิ กลายเป็นตัวร้ายใส่สูทไปซะงั้น

ชอบดูเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ห่างหายไปซะนาน

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MunWa001 อ่านกระทู้

คุณพูดเหมือนได้ดูภาค3 แล้วอะครับ ส่วนเรื่องตัวละครที่คุณสงสัย โนแลน เค้าก็เอามาตีความใหม่นิดนึงอยู่เเล้ว แบทเมนเองยังไม่ค่อยเหมือนในเวอชั่นการ์ตูนเลย

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    อลัง!!!

ว่าแต่โจ็กเกอร์หายไปไหนแล้ว -w-

(อ๋อ มาหลบเป็นAdminบอร์ดนี้นี่เอง -3-)
    (เผ่นแน่บบ!!!)
    คนที่แสดง JOKER เสียชีวิตแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เป็นอีก 1 เรื่องที่น่าดูมากเลยครับ
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    คริสโตเฟอร์ โนแลน ไม่เคยทำหนังให้เเฟนผิดหวังเลย เเถมภาคนี้เป็นภาคจบเเล้วด้วย!

Skrillex !

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    เบนก็เล่นเต่กับเเบทเเมนเนี่ยละ
    เห็นเวลาลังเเกเฮียเเบท พอเฮียซุปมาช้วยโดนอัดเละ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ท่าทางจะ 3D ด้วยนะ>< แต่ถ้า 4D ก็ดีเลย เอาแบบเก้าอี้กลับหัวตีลังกาดูหนังเลย