ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923

[PC] Star Wars Empire at War + Star Wars Empire At War Forces Of Corruption(ภาคเสริม) มันส์มาก สเป็คต่ำ [mediafire]

โหลดไม่ได้แล้วนะครับ บัญชีผมโดนบล็อคแล้ว

Star Wars: Empire at War สุดยอดเกมที่ได้รับความนิยม ที่สามารถให้คุณได้บัญชาการกองทัพฝ่ายกบฎผู้ทรงคุณธรรมหรือควบคุมกองทัพฝ่าย จักรวรรดิ์อันเกรียงไกร จนมาถึงภาคใหม่ล่าสุดชื่อ Star Wars: Empire at War Forces of Corruption (Expansion) ที่จะนำเสนอ อีกมุมมองของมหาสงครามเเห่งจักรวาล ผ่านมุมมองของพวกนอกกฎหมาย กับผู้นำเเห่งโลกอาชญกรรมของกาเเล็คซี่อย่าง Jabba the Hutt. - ประสบกับช่วงเวลาสำคัญตั้งเเต่ The Empire Strike Back เเละ Return of the jedi ในมุมมองที่เเปลกใหม่จากอาญยากรผู้เรื่องนาม Tyber Zann - นำพาพวกนอกกฎหมาย เเทรกซึมเข้าสู่ดวงดาวผ่านระบบป้องกันของดาวต่างๆ เพื่อผลประโยชน์อันมหาศาลทางธุรกิจจากสงครามที่เกิดขึ้น ด้วยความสามารถพิเศษต่างๆ ที่ส่งผลต่อการสร้างกองกำลังเเละการเก็บทรัพยากรของศัตรูเช่น สร้างความเสียหายเเก่ระบบป้องกันดวงดาวนั้นๆ เพิ่มค่าใช้จ่ายเเละเวลาในการสร้างกองทัพของศัตรูให้มากขึ้น เดินทางผ่านระบบดวงดาวต่างโดยที่ไม่มีใครสามารถตรวจจับคุณได้ เเละการขโมยข้อมูลจากศัตรูของคุณ - เหล่า Heroes ใหม่ๆ ที่คุณสามารถควบคุมได้เช่น Luke skywalker , Yoda

Minimum System Requirements

CPU:Intel Pentium 1.0 GHz or AMD Athlon 1.0 GHz
    Memory:256 MB RAM
    Graphics Card: 32 MB 3D Graphics card with Hardware Transform and
    Lighting (T&L) Capability
    Sound Card:Required: 100% DirectX 9.0c compatible PCI, USB, or Onboard
    Audio Device
    CD-ROM:8X Speed CD-ROM drive
    Input Device:Keyboard and mouse

Recommended System Requirements

CPU:Intel Pentium 4 2.0 GHz or AMD Athlon XP 2.0 GHz
    Memory:512 MB RAM
    Graphics Card:64 MB 3D Graphics card with Hardware Vertex and
    Pixel Shader (VS/PS) Capability
    Sound Card:100% DirectX 9.0c compatible PCI, USB, or Onboard
    Audio Device
    CD-ROM:Speed CD-ROM or DVD-ROM drive
    Input Device :Keyboard and mouse

ไฟล์ดาวน์โหลด ทั้งหมด 12 พาร์ท พาร์ทล่ะ 200 MB พาร์ทสุดท้าย 98 MB

อันนี้โปรแกรมโกงครับ trainer star wars Empire war V.1.05

>>คลิกที่นี้ครับ<<
    ใส่พาทก่อนดาวน์โหลดไฟล์นะครับ

Pass : notty@JKG

ภาคเสริมมาแล้วค้าบ...

Star Wars Empire At War Forces Of Corruption (ต้องติดตั้ง Star Wars Empire at War ภาคหลักก่อนนะครับ)

การเล่นแบบ Real-Time Action ใน Empire at War มี 2 แบบ คือ Strategic กับ Tactical ซึ่งเป็นสมรภูมิรบที่คุณต้องต่อสู้ในอวกาศ และบนพื้นดิน Strategic Layer เป็นการเล่นบนแผ่นที่อวกาศ 2 มิติ แสดงดวงดาวทั้งหมดในกาแล็กซี บางฉากอาจมีดาวแค่ 8 หรือ 10 ดวง แต่บางฉากคุณมึนแน่ เพราะอาจเจอดาวที่แตกต่างกันกว่า 40 ดวงในฉากนั้น สำหรับ Tactical-Combat Layer เกิดขึ้นเมื่อ 2 เผ่าพันธุ์เผชิญหน้าบนดาว ดาวส่วนใหญ่คุณสามารถตั้งสถานีอวกาศ และสิ่งก่อสร้างได้หลายอย่าง เช่น barrack, mining facilities, factories หรือแม้แต่ planetary defense system เช่น turbo-laser towers หรือ massive ion cannons ที่สนับสนุนการยิงใส่ข้าศึกที่อยู่ไกลออกไปในอวกาศ คุณสามารถเช็กรายละเอียดของดาวแต่ละดวง โดยการซูม ซึ่งจะช่วยให้เห็นยูนิตที่มีทั้งหมด และโครงสร้างของสิ่งก่อสร้างที่มี เช่นเดียวกับสิ่งที่คุณสามารถสร้างได้บนดาวดวงนั้น ดาวบางดวงมีโบนัสพิเศษเฉพาะดาวนั้นๆ เช่น สามารถสร้างยูนิตได้ในราคาที่ถูกกว่า หรือสร้างยูนิตที่ทรงพลังกว่า ยานที่ใหญ่ที่สุดอย่าง Mon Calamari cruiser และ Imperial Star Destroyers สามารถสร้างได้บนดาวเพียงไม่กี่ดวง

ไฟล์ดาวน์โหลด ทั้งหมด 8 พาร์ท พาร์ทล่ะ 200 MB พาร์ทสุดท้าย 107 MB

สูตรโปรแกรมโกง Star Wars Empire At War Forces Of Corruption ครับ

อย่าลืมใส่พาท ก่อนดาวน์โหลดไฟล์ ด้วยนะครับ

PASS: notty@JKG

ถ้าชอบเกมส์นี้ก็ช่วยคลิกคำว่า กล่าวคำขอบคุณ ทางด้านล่างมุมซ้ายของกระทู้ด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notty : 26th July 2012 เมื่อ 22:38

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับผม

100000% ครับผมมีตัวโกงตังมาฝ่กด้วยครับ http://www.mediafire.com/?pu5r4tawku6r31f

รู้สึกว่ามันมี MOD ด้วยดิครับ ของภาคเสริมครับ

รีบอัพภาคเสริมเร็วสๆน่ะครับผมรออยู่
    แฟนๆสตาร์วอร์ ไม่ควรพลาด นะครับ

ป.ล.ภาคเสริมรออีกนิด นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yiew697dg อ่านกระทู้

ภาคเสริมเล่นได้ครับสนุกดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notty : 28th December 2011 เมื่อ 01:00

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โห น่าสนครับ เหมือน คอมมานเลยแต่ดูจะมันกว่า ขอบคุณครับกำลังโหลดครับถ้าลงเสร็จ เดี๋ยวมายืนยันครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อัพpart9ทีีครับ ขอบคุณครับ
    part8,9สลับโดนลบครับ. นอกนั้นโหลดได้ไม่มีปัญหาครับ.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย u-kote : 22nd December 2011 เมื่อ 08:42

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    part 8 9 มีปัญหาครับ แก้ให้ทีคับ

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    น่าเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    แฟนๆสตาร์วอร์ ไม่ควรพลาด นะครับ

ป.ล.ภาคเสริมรออีกนิด นะครับ

^
    ^
    ^
    ^
    ^

เกมนี้ผมขอครับ >>> ขอภาคเสริมด้วยน่ะครับ แล้วจะได้ตอนไหนหรอครับ

ผมโหลดเสร็จแล้วจะมายืนยันน่ะครับ
    Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    211
    เล่นได้ครับผม

100000% ครับผมมีตัวโกงตังมาฝ่กด้วยครับ http://www.mediafire.com/?pu5r4tawku6r31f

รู้สึกว่ามันมี MOD ด้วยดิครับ ของภาคเสริมครับ

รีบอัพภาคเสริมเร็วสๆน่ะครับผมรออยู่

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    รอ part 9 อยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ u-kote อ่านกระทู้
    อัพpart9ทีีครับ ขอบคุณครับ
    part8,9สลับโดนลบครับ. นอกนั้นโหลดได้ไม่มีปัญหาครับ.
    Part 8 Part 9 ผมแก้ให้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยนะครับ รีบไปหน่อยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    Part 8 Part 9 ผมแก้ให้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยนะครับ รีบไปหน่อยอ่ะ
    ^
    ^
    ^
    ภาคเสริมเสดตอนไหนหรอครับ^^!

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    ^
    ^
    ^
    ภาคเสริมเสดตอนไหนหรอครับ^^!

ไม่น่าจะเกินพรุ่งนี้ตอน บ่ายนะครับ
    ป.ล.น่าจะน่ะนะ

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    น่าเล่นมาก ครับ ไม่โหลดไม่ได้ละ วางแผนอีกตั้งหาก หุๆ ขอบคุณครับ ชอบๆ

กล่าวขอบคุณ
    211

ไม่น่าจะเกินพรุ่งนี้ตอน บ่ายนะครับ
    ป.ล.น่าจะน่ะนะ
    ครับๆๆ

แล้วมีMOD ด้วยไหมครับ?

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    โอ้ว กำลงั ชอบแนวๆนี้ เลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้เกมส์สเปกต่ำๆเยอะๆ ........และสำหรับ เกมส์นี้"ขอบคุณมากมาย"
    ...อยากได้เกมส์ สเปกต่ำๆ งะคับ...

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sir Uric อ่านกระทู้
    อยากได้เกมส์สเปกต่ำๆเยอะๆ ........และสำหรับ เกมส์นี้"ขอบคุณมากมาย"
    เดี๋ยวจัดเต็มให้ล่ะกันครับ หึ หึ

ลองไปที่กระทู้นี้ด้วยน่ะ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=46512
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notty : 22nd December 2011 เมื่อ 19:23

กล่าวขอบคุณ
    211
    เดี๋ยวจัดเต็มให้ล่ะกันครับ หึ หึ
    ลองไปที่กระทู้นี้ด้วยน่ะ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=46512

ช่วยเอาของเราไปยืนยันได้ไหม เรายังไม่เคยเอาเกมไหนยืนยันกับเขาบ้างเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    มีวิธีออนไล

ฮามาชิไหม ??

อยากเล่นกะเพื่อนแล้วอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    กำลังโหลดครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sir Uric อ่านกระทู้
    อันนี้ก็ มันส์นะครับ แนวสเป็คต่ำ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...385#post620385

กล่าวขอบคุณ
    211
    อันนี้ก็ มันส์นะครับ แนวสเป็คต่ำ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...385#post620385

^
    ^
    ^

ถึงไหนแล้วครับเหอะๆๆ
    ไอเราก็ร้อนจิงๆ >>> ถึงไหนล่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ได้แล้วๆ ขอบคุณครับ เคยเล่นแต่แบบgalactic battleground เก่ามากๆ

กล่าวขอบคุณ
    211
    อันนี้ของใครอ่ะครับอันเดียวกันเลยครับ

http://www.gameworldth.com/bbs/PC+St...14248-1-1.html

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    321
    อันนี้ของใครอ่ะครับอันเดียวกันเลยครับ

http://www.gameworldth.com/bbs/PC+St...14248-1-1.html
    เออ...ของผมไปอยู่ที่นั้นได้ไงก็ม่ายรุ ขอบคุณมากนะครับ