ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณชอบโปรแกรมนี้ไหม

ผู้โหวต
12. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • ชอบ

9 75.00%
  • เฉยๆ

2 16.67%
  • ไม่ชอบ

5 41.67%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,090
    Blog Entries
    1

อัพเดท Eset 5 แบบOffLine + พร้อมคู่มือการใช้งาน

Eset 5 Update ประจำวันที่ 15/04/55

รายละเอียดโปรแกรม
    ESET NOD32 Antivirus คือการป้องกันที่มีประสิทธิภาพมากที่สุดที่คุณสามารถหาที่จะต่อสู้กับปริมาณมากในปัจจุบันของอินเทอร์เน็ตและภัยคุกคาม email จะให้ครอบคลุมการป้องกันไวรัสและป้องกันสปายแวร์โดยไม่มีผลต่อประสิทธิภาพการทำงานของคอมพิวเตอร์ของคุณโดยใช้ขั้นสูง ThreatSense เทคโนโลยี ®, ESET NOD32 Antivirus เชิงรุกปกป้องคุณจากการโจมตีใหม่แม้ในช่วงชั่วโมงแรกที่สำคัญเมื่อสินค้าที่ผู้ขายอื่น ๆ 'ไม่ได้ตระหนักถึงการโจมตีได้แล้ว ESET NOD32 Antivirus ตรวจสอบและปิดการใช้งานไวรัสทั้งรู้จักและไม่รู้จัก, โทรจัน, เวิร์ม, แอดแวร์สปายแวร์, rootkits และภัยคุกคามทางอินเทอร์เน็ตอื่น ๆ
    ESET NOD32 Antivirus ยังเป็นหนึ่งในที่เร็วที่สุดในโซลูชั่นป้องกันไวรัสเพื่อให้ได้อย่างรวดเร็วคุณจะไม่ได้เห็นมันทำงาน และมันก็เป็นเรื่องง่ายอย่างเหลือเชื่อทั้งการใช้งานยังง่ายที่จะปรับแต่งสำหรับความต้องการเฉพาะของคุณ

Program Advantages (จุดเด่นของโปรแกรมนี้) : จุดเด่นของ NOD32 Antivirus System อยู่ที่ตัวโปรแกรมมีขนาดเล็ก ทำให้
    - ใช้งานง่าย ไม่ซับซ้อน
    - อัพเดตได้เร็ว เพราะไฟล์มีขนาดเล็ก
    - ตรวจสอบไวรัสได้อย่างรวดเร็ว ถูกต้องและแม่นยำ
    - ใช้ทรัพยากรระบบน้อยมาก ไม่ทำให้เครื่องทำงานช้าลง
    - ใช้ได้กับ Windows XP / Vista / XP

วิธีัอัพเดทโดย ไม่ต้องต่ออินเตอร์เน็ต ก็อัพเดทได้

Madiafire by rakprogram.com [111 MB]
    Update7055 Eset 5.rar
    Link Download
    โค้ด HTML:
    http://www.mediafire.com/?fydg0hfeyqly2y8
    Password Download Link :
    โค้ด HTML:
    www.rakprogram.com
    เกี่ยวกับโปรแกรม
    หัวข้อ : อัพเดท Eset 5 แบบOffLine + พร้อมคู่มือการใช้งาน
    ชื่อไฟล์ : Update7055 Eset 5.rar
    ขนาดไฟล์ : 113 MB (114,478,489 bytes)
    ที่ต้องการ : Windows 2000 / 2003 / 7 / Vista / XP
    ภาษา : th - ไทย
    ใบอนุญาต : Commercial Trial
    วันที่ : 17 ธันวาคม 2011
    ผู้เขียนหัวข้อ : suparak

เป็นกำลังใจช่วยกันกด ด้วยน่ะครับ

เครดิต : By. Jokergameth , Zone-It
    ดาวน์โหลด : http://www.rakprogram.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suparak : 16th April 2012 เมื่อ 16:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    341
    1

Arrow

อัพเดททุกวันสำหรับคนที่ไม่ได้ต่อเน็ตและที่บ้านแล้วอยากอัพเดทตัวโปรแกรม Eset 5
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suparak : 22nd December 2011 เมื่อ 22:23

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    นายครับของผมต่อเน็ตอยุ่ทําไมพอผมทําตามแล้วเข้าไปตรงอัพเดทดูค่ามันอีกทีมันเป็น C/ เฉยๆอ่ะครับของผมต่อเน็ตอยุ่น่ะหรือต้องสําหรับคนไม่มีเน็ตอ่ะคือผมต่อเน็ตอยุ่อ่ะอยากจะทําไห้มันไม่ต้องอัพเดทผ่านเน็ตยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    341
    1

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    นายครับของผมต่อเน็ตอยุ่ทําไมพอผมทําตามแล้วเข้าไปตรงอัพเดทดูค่ามันอีกทีมันเป็น C/ เฉยๆอ่ะครับของผมต่อเน็ตอยุ่น่ะหรือต้องสําหรับคนไม่มีเน็ตอ่ะคือผมต่อเน็ตอยุ่อ่ะอยากจะทําไห้มันไม่ต้องอัพเดทผ่านเน็ตยังไงครับ
    ขอดูรูปตอนแตกไฟล์และรูปตอน ก๊อปปี้ไฟล์ เพื่อจะช่วยแก้ไขตรงส่วนที่คุณถามมานี้ได้

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suparak อ่านกระทู้
    ขอดูรูปตอนแตกไฟล์และรูปตอน ก๊อปปี้ไฟล์ เพื่อจะช่วยแก้ไขตรงส่วนที่คุณถามมานี้ได้
    ผมลงตามที่ท่านบอกเลยครับลงไว้ที่ๆเดียวกันกับรูปของท่านด้วยก๊อปมากดตกลงแล้วผมก็ลองเข้าไปดุอีกทีว่ามันตรงหรือป่าวพอเข้าไปมันก็ขึ้นโปรไฟล์ของฉัน เหมือนเดิมอ่ะพอกดดูก็มีไดว์ C/ โผล่มาอ่ะครับ????

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 23rd December 2011 เมื่อ 14:16

#ZenO in "TeknoMW3"
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,059
    ขอบคุณครับสำหรับโปรแกรมดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    341
    1

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    ผมลงตามที่ท่านบอกเลยครับลงไว้ที่ๆเดียวกันกับรูปของท่านด้วยก๊อปมากดตกลงแล้วผมก็ลองเข้าไปดุอีกทีว่ามันตรงหรือป่าวพอเข้าไปมันก็ขึ้นโปรไฟล์ของฉัน เหมือนเดิมอ่ะพอกดดูก็มีไดว์ C/ โผล่มาอ่ะครับ????

รอทีมงานผมตรวจสอบสักครู่แล้วจะติดต่อกลับไปครับ
    ขอ Email : ? และ ชื่อด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suparak : 23rd December 2011 เมื่อ 18:57

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suparak อ่านกระทู้
    รอทีมงานผมตรวจสอบสักครู่แล้วจะติดต่อกลับไปครับ
    ขอ Email : ? และ ชื่อด้วยครับ
    Num_lovebeer@windowslive.com ชื่อกันครับส่งข้อความผ่านเมลืก็ได้ครับเพราะผมไม่ค่อยออนMSNน่ะไม่ค่อยมีเวลาเล่นครับ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

กล่าวขอบคุณ
    341
    1

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanawut2011 อ่านกระทู้
    win 7 จะพิมที่เก็บไฟล์ยังไงอะ พิมยาอกมาก
    งั้นต้องแตกไฟล์ไปไว้ที่ไดร์ D สิครับ แล้ว ก๊อปปีี้ D:\Update Eset 5

กล่าวขอบคุณ
    341
    1
    อัพเดทประจำวันที่ 24/12/54 กำลังดำเนินการอัพโหลด......

กล่าวขอบคุณ
    341
    1
    อัพเดทประจำวันที่ 28 ธ.ค. 54
    คลิก ดาวน์โหลด

กล่าวขอบคุณ
    341
    1
    Eset 5 Update ประจำวันที่ 15/04/55
    Link Download : http://www.mediafire.com/?fydg0hfeyqly2y8

Tags for this Thread