ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

Wink อยากรู้เกี่ยบกับ iPhone 4s อ่ะครับ เครื่องร้านกะเครื่องศูนย์รบกวนหน่อยน้าครับ

ผมจะซื้อ 4S อ่ะครับ อยากรู้ราคาของ 16G กับ 32G อ่ะครับ ว่าราคาเท่าไหร่บ้าง ขอเป้นเครื่องศูนย์น้าครับ ^^ [iSduio เซ็นทรัลพัทยา 16G 23,500บ. 32G 27,500บ. เพื่อนมันบอกมาอ่ะครับไม่รู้จิงแท้แค่ไหน] แต่ว่ารุ่นพี่ผมซื้อจากมาบุญคลอง 16G อ่ะ 27,500บ. ไม่รู้เครื่องศูนย์หรือปล่าว ผมก็อยากรู้ด้วยครับ ว่าเครื่องศูนย์ หรือเครื่องร้าน มันต่างกันตรงไหนรอครับ ??? รบกวนหน่อยครับ กูรู ;'DD
    Who know they are wrong. ~

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    เรื่องโทรศัพท์ไม่รู้ครับแต่มาดันให้รอเรปล่างละกัน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    สั่งในแอปเปิ้ลสโตร์ ราคา 20900 บาท เองนะครับ

http://store.apple.com/th/browse/hom.../family/iphone

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AntiBody อ่านกระทู้
    สั่งในแอปเปิ้ลสโตร์ ราคา 20900 บาท เองนะครับ

http://store.apple.com/th/browse/hom.../family/iphone
    แล้วถ้าแบบว่าเดินไปที่ 0 แล้วซื้อเลยอ่ะครับ มันจะราคาประมานไหนอ่าครับ ??? หรือว่าถ้าสังทางแอปสโตร์ มันนานไหมอ่ะครับ กว่าจะได้ ??? ปล.ผมยังเด็ก ไม่รู้เรื่องรัยเลยอ่าาา -..-
    Who know they are wrong. ~

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meeboomza อ่านกระทู้
    แล้วถ้าแบบว่าเดินไปที่ 0 แล้วซื้อเลยอ่ะครับ มันจะราคาประมานไหนอ่าครับ ??? หรือว่าถ้าสังทางแอปสโตร์ มันนานไหมอ่ะครับ กว่าจะได้ ??? ปล.ผมยังเด็ก ไม่รู้เรื่องรัยเลยอ่าาา -..-

1-2 อาทิตย์ครับ สั่งจาก app store ไปดู I studio ก็ได้นะครับ
    S m o K I n G R a S T a

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    iSduio เซ็นทรัลพัทยา ไม่มีเครื่องขายครับเขาโชว์ไว้เฉย(ไม่รู้จะโชว์ไว้ทำไมไม่ขาย- -*) ผมไปถามมาแล้วครับ ถ้าอยู่พัทยาต้องไปซื้อที่ โลตัสพัทยาเหนือครับ มีทั้ง ศูนย์ True , DTAC , AIS เครื่องที่ไหนก็เหมือนกันหมดครับ ถ้าไม่ใช่เครื่องนสั่งนำเข้ามาเอง

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: